PDA

View Full Version : Lo lắng giọi máu rơi vào mắt

Muon
29-06-2017, 11:14
Em xin chào các anh , hôm nay trên đường đi làm em bị vật lỏng rơi đúng vào mắt, em cứ lo lắng không biết đó có phải hạt mưa hay không, em chỉ lo điều tồi tệ nhất là giọt máu dính hiv,giờ e phân vân có nên dùng pep hay không, lúc đó khi vật đó rơi vầo mắt em không có cảm giác cay đau mau mà chỉ thấy bt thôi

phạm nhật tiến
29-06-2017, 11:32
Em xin chào các anh , hôm nay trên đường đi làm em bị vật lỏng rơi đúng vào mắt, em cứ lo lắng không biết đó có phải hạt mưa hay không, em chỉ lo điều tồi tệ nhất là giọt máu dính hiv,giờ e phân vân có nên dùng pep hay không, lúc đó khi vật đó rơi vầo mắt em không có cảm giác cay đau mau mà chỉ thấy bt thôikhông có nguy cơ vậy đâu yên tâm không cần dùng pep đâu

Tuanmecsedec
29-06-2017, 13:46
Em xin chào các anh , hôm nay trên đường đi làm em bị vật lỏng rơi đúng vào mắt, em cứ lo lắng không biết đó có phải hạt mưa hay không, em chỉ lo điều tồi tệ nhất là giọt máu dính hiv,giờ e phân vân có nên dùng pep hay không, lúc đó khi vật đó rơi vầo mắt em không có cảm giác cay đau mau mà chỉ thấy bt thôi

Bạn lo lắng suy diễn là máu thôi,vì ở đâu từ trên trời rơi xuống bạn và nếu máu có vào mắt thì sẽ biết liền,vì mắt sẽ đỏ ngầu lên.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
29-06-2017, 15:00

Bạn hoang tưởng thôi, đang đi đường thì máu ở đâu ra ???

Muon
29-06-2017, 17:49
Vâng các anh có thể cho em biết nếu máu rơivaof mắt thì mắt sẽ có cảm giác gì em chỉ cảm thấy có vật lỏng rơi vào mắt sau đó em kiểm tra thì mắt vần bình thường không đỏ không cay

Charles
29-06-2017, 19:27
Vâng các anh có thể cho em biết nếu máu rơivaof mắt thì mắt sẽ có cảm giác gì em chỉ cảm thấy có vật lỏng rơi vào mắt sau đó em kiểm tra thì mắt vần bình thường không đỏ không cay

Máu là dịch lỏng đặc và có màu đỏ, vì vậy nếu máu vào mắt bạn sẽ thấy mắt cay và đỏ. Trường hợp bạn chỉ hoang tưởng thôi, không có máu đâu.

Tuanmecsedec
29-06-2017, 20:19

Bạn lo lắng suy diễn là máu thôi,vì ở đâu từ trên trời rơi xuống bạn và nếu máu có vào mắt thì sẽ biết liền,vì mắt sẽ đỏ ngầu lên.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Muon
30-06-2017, 12:01
Vâng chắc em cũng lo xa quá theo bình thường nếu giọt máu rơi vào mắt sẽ cay và đỏ nphair k ạ

phạm nhật tiến
30-06-2017, 12:34
Vâng chắc em cũng lo xa quá theo bình thường nếu giọt máu rơi vào mắt sẽ cay và đỏ nphair k ạ
phải rồi đó nên bạn yên tâm đi

Tuanmecsedec
30-06-2017, 14:31
Đúng rồi bạn.

Muon
30-06-2017, 16:25
Vầng em cảm ơn như vậy là máu mà rơi vào mắt dẽ cay và đỏ còn TH em mắt vẫn bình thường là ks, em chỉ lo thằng nao bị hiv trả thù đời nó cắt ngón tay để chảy máu xong bắn vào mắt người ta

Tuanmecsedec
30-06-2017, 16:27
Vầng em cảm ơn như vậy là máu mà rơi vào mắt dẽ cay và đỏ còn TH em mắt vẫn bình thường là ks, em chỉ lo thằng nao bị hiv trả thù đời nó cắt ngón tay để chảy máu xong bắn vào mắt người ta

Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ.

phạm nhật tiến
30-06-2017, 16:53
Vầng em cảm ơn như vậy là máu mà rơi vào mắt dẽ cay và đỏ còn TH em mắt vẫn bình thường là ks, em chỉ lo thằng nao bị hiv trả thù đời nó cắt ngón tay để chảy máu xong bắn vào mắt người takhông có chuyện đó đâu

Charles
30-06-2017, 20:17

Haizzzz... toàn suy diễn hoang tưởng rồi lại kêu ám ảnh.

Muon
04-07-2017, 10:21
Em có một thắc mắc khi máu mà có hiv rơi xuống vũng nước thì sẽ không còn khả năng lây nhiễm phải ko

Charles
04-07-2017, 10:23
Em có một thắc mắc khi máu mà có hiv rơi xuống vũng nước thì sẽ không còn khả năng lây nhiễm phải ko

Phải rồi bạn, HIV không có sống được trong nước như cá.

phạm nhật tiến
04-07-2017, 10:46
hiv không sống ở môi trường nước nên không lây được

Muon
04-07-2017, 14:10
Hôm nay em bị rơi cái bao tải xuống vũng nước thì em nhặt lên và vẩy nước đi thì chả may bị nước bắn vào mat về nhà em cứ lo lo , như vậy là máu hiv chỉ can rơi vào vũng nước là không còn khả năng láy nhiễm phải ko,

Tuanmecsedec
04-07-2017, 14:23
Hôm nay em bị rơi cái bao tải xuống vũng nước thì em nhặt lên và vẩy nước đi thì chả may bị nước bắn vào mat về nhà em cứ lo lo , như vậy là máu hiv chỉ can rơi vào vũng nước là không còn khả năng láy nhiễm phải ko,

100% không sao bạn.

Hiv113
04-07-2017, 17:02
làm gì có chuyện hoang đường này . Máu từ trên trời rơi xuống thì cũng pó tay với bạn ;) :D

Muon
04-07-2017, 18:01
Em chỉ lo chả may có ai bị hiv mà vô tình chảy máu xong rơi xuống vũng nước , chắc em lo sợ quá thôi như các anh nới là hiv không sông trong nước , muốn lấy nhiễm phải máu tươi nguyên bắn vào mắt thì mới có nguy cơ còn TH em là máu rơi xuống nước sẽ bị pha loãng rồi như vậy sẽ không lấy nhiễm được

phạm nhật tiến
04-07-2017, 19:34
Em chỉ lo chả may có ai bị hiv mà vô tình chảy máu xong rơi xuống vũng nước , chắc em lo sợ quá thôi như các anh nới là hiv không sông trong nước , muốn lấy nhiễm phải máu tươi nguyên bắn vào mắt thì mới có nguy cơ còn TH em là máu rơi xuống nước sẽ bị pha loãng rồi như vậy sẽ không lấy nhiễm đượckhông có đâu yên tâm đi

Charles
04-07-2017, 20:01
Em chỉ lo chả may có ai bị hiv mà vô tình chảy máu xong rơi xuống vũng nước , chắc em lo sợ quá thôi như các anh nới là hiv không sông trong nước , muốn lấy nhiễm phải máu tươi nguyên bắn vào mắt thì mới có nguy cơ còn TH em là máu rơi xuống nước sẽ bị pha loãng rồi như vậy sẽ không lấy nhiễm được

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Tuanmecsedec
04-07-2017, 20:30

Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ.

Muon
05-07-2017, 10:09
Như vậy là nếu máu rơi xuống nước sẽ bị pha loang như vậy nếu thật sự có máu hiv rơi xuống vũng nước sẽ bị pha loãng không còn lây nhiễm nữa phải không

Charles
05-07-2017, 10:24
Như vậy là nếu máu rơi xuống nước sẽ bị pha loang như vậy nếu thật sự có máu hiv rơi xuống vũng nước sẽ bị pha loãng không còn lây nhiễm nữa phải không

BQT khẳng định một lần nữa trường hợp bạn không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
05-07-2017, 13:57
Tuamecsedec khẳng định không sao.

Muon
07-07-2017, 09:49
Em chỉ muốn hỏi một câu cuối cùng máu hiv rơi xuống vũng nước sau đó nước bắn vô mắt cũng không sao chỉ có máu tươi nguyên thuỷ bắn trực tiếp vào mắt còn máu đã rơi xuống nước đf ít hay nhiều cũng bị pha loãngp

Charles
07-07-2017, 09:51
Em chỉ muốn hỏi một câu cuối cùng máu hiv rơi xuống vũng nước sau đó nước bắn vô mắt cũng không sao chỉ có máu tươi nguyên thuỷ bắn trực tiếp vào mắt còn máu đã rơi xuống nước đf ít hay nhiều cũng bị pha loãngp

BQT đã tư vấn rõ ràng rồi, bạn không yên tâm thì đi xét nghiệm nhé.

phạm nhật tiến
07-07-2017, 11:12
BQT đã tư vấn là không có nguy cơ rồi bạn có tin hay không ? không tin thì đi xét nghiệm

Muon
08-07-2017, 19:02
Thì em chỉ lo lắng thôi , nó cứ giày vỏ bản thân em , tuy em không phải hoàn hẢo nhựng em không chơi bời gì cả, giờ mắc bệnh chắc em chết mất, em chỉ nhớ hôm đó áo em rơi xuống vũng nước sau đó em nhặt áo lên vẩy nước đi thì chả may bị nước bắn vào mắt, từ hôm đó em cứ bị giày vò em chỉ lo không may có ai bị hiv đứt tay chảy máu rơi xuống vũng nước em vô tình làn bắn vào mắt

phạm nhật tiến
08-07-2017, 19:05
Thì em chỉ lo lắng thôi , nó cứ giày vỏ bản thân em , tuy em không phải hoàn hẢo nhựng em không chơi bời gì cả, giờ mắc bệnh chắc em chết mất, em chỉ nhớ hôm đó áo em rơi xuống vũng nước sau đó em nhặt áo lên vẩy nước đi thì chả may bị nước bắn vào mắt, từ hôm đó em cứ bị giày vò em chỉ lo không may có ai bị hiv đứt tay chảy máu rơi xuống vũng nước em vô tình làn bắn vào mắtnếu như những lời BQT không giúp bạn hết lo âu thì chỉ có cách xét nghiệm mới làm hết lo âu thôi

Tuanmecsedec
08-07-2017, 20:26
Thì em chỉ lo lắng thôi , nó cứ giày vỏ bản thân em , tuy em không phải hoàn hẢo nhựng em không chơi bời gì cả, giờ mắc bệnh chắc em chết mất, em chỉ nhớ hôm đó áo em rơi xuống vũng nước sau đó em nhặt áo lên vẩy nước đi thì chả may bị nước bắn vào mắt, từ hôm đó em cứ bị giày vò em chỉ lo không may có ai bị hiv đứt tay chảy máu rơi xuống vũng nước em vô tình làn bắn vào mắt

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì cứ đi xét nghiệm vậy nhé.

Muon
10-07-2017, 06:04
Vâng , theo em tìm hiểu thì máu hiv rơi xuống vũng nước sẽ bị pha loãng nhưng vũng nước em bé khi máu rơi xuống vũng nước bé có pha loãng được không, hay phải cũng nước to mới pha loãng được

phạm nhật tiến
10-07-2017, 07:12
Vâng , theo em tìm hiểu thì máu hiv rơi xuống vũng nước sẽ bị pha loãng nhưng vũng nước em bé khi máu rơi xuống vũng nước bé có pha loãng được không, hay phải cũng nước to mới pha loãng đượcbạn chỉ biết hỏi mà không biết đọc chừng nào máu nhộm đỏ con mắt thì mới có nguy cơ

Tuanmecsedec
10-07-2017, 07:39
Vâng , theo em tìm hiểu thì máu hiv rơi xuống vũng nước sẽ bị pha loãng nhưng vũng nước em bé khi máu rơi xuống vũng nước bé có pha loãng được không, hay phải cũng nước to mới pha loãng được

Máu (HIV ) mà vào vũng nước thì (HIV) sẽ không còn tồn tại lây nhiễm cho người khác đâu bạn.Vì môi trường nước(tạp chất) không phải là môi trường cho HIV tồn tại.

Muon
10-07-2017, 18:09
Như anh nói thì chỉ cần máu hiv rơi vào vũng nước hiv sẽ không tồn tại được cho du vũng nước nhỏ cũng vây, chỉ cần là nước thì hiv sẽ không tồn tại được phải không ạ

phạm nhật tiến
10-07-2017, 19:16
Như anh nói thì chỉ cần máu hiv rơi vào vũng nước hiv sẽ không tồn tại được cho du vũng nước nhỏ cũng vây, chỉ cần là nước thì hiv sẽ không tồn tại được phải không ạ
đúng rồi chết đuối hết

Charles
10-07-2017, 19:45

Phải :khi875437:

Tuanmecsedec
11-07-2017, 07:09