PDA

View Full Version : Bị tuột bao cao su, giờ nên làm gì? anh chị giúp em

mọidieubinhyen
30-06-2017, 13:47
Tối qua em say quá nên e về phòng cô gái mới quen, quan hệ cũng khá lâu, chắc lúc gần xuất em bị tuột bao mất, bao nằm phía trong đấy luôn, e vội vệ sinh ngay, giờ em không biết nên làm gì, vì cổ cũng có quan hệ khá phức tạp. Chiều nay e nói đi kiểm tra sức khỏe cùng em, cổ đồng ý, mà tí nó k đi chắc mệt,. 00h tối qua giờ cũng dc 14 tiếng rồi. Em có nên đi uống thuốc dự phòng phơi nhiễm ko ạ.em lo quá

phạm nhật tiến
30-06-2017, 14:01
Tối qua em say quá nên e về phòng cô gái mới quen, quan hệ cũng khá lâu, chắc lúc gần xuất em bị tuột bao mất, bao nằm phía trong đấy luôn, e vội vệ sinh ngay, giờ em không biết nên làm gì, vì cổ cũng có quan hệ khá phức tạp. Chiều nay e nói đi kiểm tra sức khỏe cùng em, cổ đồng ý, mà tí nó k đi chắc mệt,. 00h tối qua giờ cũng dc 14 tiếng rồi. Em có nên đi uống thuốc dự phòng phơi nhiễm ko ạ.em lo quálúc bao bị tuột bạn rút ra ngay không qhtd nữa là không sao không cần dùng pep đâu

Tuanmecsedec
30-06-2017, 14:36
Tối qua em say quá nên e về phòng cô gái mới quen, quan hệ cũng khá lâu, chắc lúc gần xuất em bị tuột bao mất, bao nằm phía trong đấy luôn, e vội vệ sinh ngay, giờ em không biết nên làm gì, vì cổ cũng có quan hệ khá phức tạp. Chiều nay e nói đi kiểm tra sức khỏe cùng em, cổ đồng ý, mà tí nó k đi chắc mệt,. 00h tối qua giờ cũng dc 14 tiếng rồi. Em có nên đi uống thuốc dự phòng phơi nhiễm ko ạ.em lo quá

Nếu đúng những gì bạn nói thì không sao.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
30-06-2017, 19:41

Nếu khi BCS bị tuột bạn phát hiện dừng lại luôn thì không có nguy cơ.

moidieutotdep
01-07-2017, 00:26
Cảm ơn mọi người chiều nay dẫn em nó đi xét nghiệm âm tính . hy vọng ko sao

Charles
01-07-2017, 07:53

Vậy thì càng yên tâm.

phạm nhật tiến
01-07-2017, 07:59
vậy thì an tâm rồi