PDA

View Full Version : Qhan hệ tình dục có sử dụng BCS

Trunganh
30-06-2017, 17:28
A tuấn cho em hỏi em có quan hệ với gmd cách đấy 12 ngày trong lúc quan hệ dương vật của em có vết xước nhưng bao cao su của em ko bị rách liệu em có khả năng bị nhiễm hiv ko em có thấy đau họng vướng ở cổ khi nuốt nước bọt nhưng ko ho . Phát ban đỏ ở ngực . Đấy có phải triệu chứng hiv ko ạ

Charles
30-06-2017, 20:06
A tuấn cho em hỏi em có quan hệ với gmd cách đấy 12 ngày trong lúc quan hệ dương vật của em có vết xước nhưng bao cao su của em ko bị rách liệu em có khả năng bị nhiễm hiv ko em có thấy đau họng vướng ở cổ khi nuốt nước bọt nhưng ko ho . Phát ban đỏ ở ngực . Đấy có phải triệu chứng hiv ko ạ

Bạn QHDT có sử dụng BCS là tình dục an toàn. Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.

phạm nhật tiến
30-06-2017, 20:11
A tuấn cho em hỏi em có quan hệ với gmd cách đấy 12 ngày trong lúc quan hệ dương vật của em có vết xước nhưng bao cao su của em ko bị rách liệu em có khả năng bị nhiễm hiv ko em có thấy đau họng vướng ở cổ khi nuốt nước bọt nhưng ko ho . Phát ban đỏ ở ngực . Đấy có phải triệu chứng hiv ko ạqhtd có bcs là an toàn không bị gì hết

Trunganh
01-07-2017, 19:16
Anh cho em hỏi ko có nguy cơ sao em thấy người mệt mỏi và đau họng lại phát ban ở ngực nhỉ

phạm nhật tiến
01-07-2017, 19:23
Anh cho em hỏi ko có nguy cơ sao em thấy người mệt mỏi và đau họng lại phát ban ở ngực nhỉ
bệnh vặt thôi do thời tiết

Charles
01-07-2017, 20:24

Đó chỉ là mấy bệnh thời tiết thôi, có gì đâu phải xoắn bạn.

Tuanmecsedec
02-07-2017, 06:30

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.