PDA

View Full Version : QHTD không dùng BCS 35s lo lắng hiv

lam nguyen
01-07-2017, 01:16
chào anh Tuấn và BQT . em ở hà nội 25t . em có quan hệ với gái mại dâm không bao tuy nhiên em bị yếu sl . em quan hệ không bao khoảng 35 giây và nhấp rất nhanh và mạnh xog xuất tinh bên trong . em nghĩ 30p và qh không bao lần 2 và cũng khoảng 35s xuất tinh trong ...... em đang rất lo lắng hiv , cách đây 2 ngày rồi .

lam nguyen
01-07-2017, 02:38
mong BQT tư vấn dùm em , em rối qá không biết sao nửa , 2 ngày rồi

Charles
01-07-2017, 07:14
chào anh Tuấn và BQT . em ở hà nội 25t . em có quan hệ với gái mại dâm không bao tuy nhiên em bị yếu sl . em quan hệ không bao khoảng 35 giây và nhấp rất nhanh và mạnh xog xuất tinh bên trong . em nghĩ 30p và qh không bao lần 2 và cũng khoảng 35s xuất tinh trong ...... em đang rất lo lắng hiv , cách đây 2 ngày rồi .

Nếu thời gian bạn quan hệ chỉ khoảng 35s thì không có nguy cơ.

phạm nhật tiến
01-07-2017, 07:23
bạn qhtd 2 lần mỗi lần 35s rồi xuất tinh thì người có nguy cơ là người nữ (nếu bạn có hiv) bạn thì khônh có nguy cơ vì thời gian ngắn không đủ lây

Tuanmecsedec
02-07-2017, 06:19

Thời gian từ 1 phút trở lên bạn mới có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.