PDA

View Full Version : Cầm chung bút và cốc nước rồi cầm thịt gà ăn bị chảy máu răng có bị lây nhiễm?

liuyifei
01-07-2017, 07:34
Hôm qua có chị bị nhiễm hiv đến chơi, chị đó cầm bút và cốc nước, em cũng cầm bút và cốc nước. Sau đó em cầm thịt gà để ăn mà thấy chảy một ít máu răng, liệu em có bị nguy cơ lây nhiễm không ạ

phạm nhật tiến
01-07-2017, 07:39
Hôm qua có người bị nhiễm hiv đến chơi, người đó cầm bút và cốc nước, em cũng cầm bút và cốc nước. Sau đó em cầm thịt gà để ăn mà thấy chảy một ít máu răng, liệu em có bị nguy cơ lây nhiễm không ạnhững gì bạn kể không có nguy cơ

liuyifei
01-07-2017, 07:53
lỡ tay người đó mà có dính dịch thì có nguy cơ không ạ, em không biết chắc tay chị đó thế nào

Charles
01-07-2017, 07:55
Hôm qua có chị bị nhiễm hiv đến chơi, chị đó cầm bút và cốc nước, em cũng cầm bút và cốc nước. Sau đó em cầm thịt gà để ăn mà thấy chảy một ít máu răng, liệu em có bị nguy cơ lây nhiễm không ạ

lỡ tay người đó mà có dính dịch thì có nguy cơ không ạ, em không biết chắc tay chị đó thế nào

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ, cho dù có như thế nào.

Yentamdi
01-07-2017, 07:58

Hoàn toàn không có nguy cơ như vậy.

phạm nhật tiến
01-07-2017, 07:58
không sau đâu tên tâm đi

Tuanmecsedec
02-07-2017, 07:00

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.