PDA

View Full Version : Hỏi về nguy cơ nhiễm hiv người khác băng vết thương

asdfasdfasdf
01-07-2017, 23:35
nay lúc em cất đồ vào tủ ở chỗ massage thì rách 1 đoạn 1.5cm chảy máu. em vào rửa bằng xà phòng tắm hay gội j đó. Sau đó em vào phòng massage nhờ ktv tìm hộ băng dán cá nhân. Lúc KTV bóc băng dán tay có đụng vào phần bằng dán tiếp xúc với vêt thương. E dán băng dán vào tay.Nếu như tay KTV có virus thì em có nguy cơ lây nhiễm k ạ. E có cần phải xài PEP cho chắc ăn ko ạ. E cảm ơn

phạm nhật tiến
02-07-2017, 00:27
nay lúc em cất đồ vào tủ ở chỗ massage thì rách 1 đoạn 1.5cm chảy máu. em vào rửa bằng xà phòng tắm hay gội j đó. Sau đó em vào phòng massage nhờ ktv tìm hộ băng dán cá nhân. Lúc KTV bóc băng dán tay có đụng vào phần bằng dán tiếp xúc với vêt thương. E dán băng dán vào tay.Nếu như tay KTV có virus thì em có nguy cơ lây nhiễm k ạ. E có cần phải xài PEP cho chắc ăn ko ạ. E cảm ơnkhông có nguy cơ không cần dùng pep

asdfasdfasdf
02-07-2017, 00:56
không có nguy cơ không cần dùng pep
bạn giải thích dùm mình rõ hơn với. Nhỡ tay KTV tiếp xúc với tinh dịch của ng massage trc, rồi đồ dùng khác rồi tiếp xúc với băng dán ( chỗ màu trắng tiếp xúc trực tiếp với vết thương chảy máu của mình) thì nguy cơ lây nhiễm k ạ. Cảm ơn

phạm nhật tiến
02-07-2017, 07:05
bạn giải thích dùm mình rõ hơn với. Nhỡ tay KTV tiếp xúc với tinh dịch của ng massage trc, rồi đồ dùng khác rồi tiếp xúc với băng dán ( chỗ màu trắng tiếp xúc trực tiếp với vết thương chảy máu của mình) thì nguy cơ lây nhiễm k ạ. Cảm ơnmuốn lây nhiễm hiv qua vết thuơng hở thì cả 2 người phải chảy nhiều máu tiếp súc trực tiếp với nhau thì mới tạo ra nguy cơ

Tuanmecsedec
02-07-2017, 07:15
nay lúc em cất đồ vào tủ ở chỗ massage thì rách 1 đoạn 1.5cm chảy máu. em vào rửa bằng xà phòng tắm hay gội j đó. Sau đó em vào phòng massage nhờ ktv tìm hộ băng dán cá nhân. Lúc KTV bóc băng dán tay có đụng vào phần bằng dán tiếp xúc với vêt thương. E dán băng dán vào tay.Nếu như tay KTV có virus thì em có nguy cơ lây nhiễm k ạ. E có cần phải xài PEP cho chắc ăn ko ạ. E cảm ơn

bạn giải thích dùm mình rõ hơn với. Nhỡ tay KTV tiếp xúc với tinh dịch của ng massage trc, rồi đồ dùng khác rồi tiếp xúc với băng dán ( chỗ màu trắng tiếp xúc trực tiếp với vết thương chảy máu của mình) thì nguy cơ lây nhiễm k ạ. Cảm ơn

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ,cho dù tay người ta có như thế nào.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

asdfasdfasdf
23-07-2017, 09:23
Cho e hỏi thêm là trường hợp của em như vậy có nguy cơ lây bệnh đường tình dục khác ko ạ, giang mai sùi mào gà các kiểu. E cảm ơn

phạm nhật tiến
23-07-2017, 09:39
Cho e hỏi thêm là trường hợp của em như vậy có nguy cơ lây bệnh đường tình dục khác ko ạ, giang mai sùi mào gà các kiểu. E cảm ơnkhông có bệnh nào hết

asdfasdfasdf
23-07-2017, 09:49
lỡ như ng khách đi massage trc bị bệnh gì, mầm bệnh ở lại trên giường massage thì sao ạ. Rồi lỡ như tay ktv bóc băng dán cho e dính mầm bệnh r sao ạ. tại vì lúc gỡ băng dán ngón tay ktx e thấy chạm vào cái vùng chính giữa, màu trắng,( k phải phần dán dính) phần mà che vết thương, tiếp xục trực tiếp với vết thương chảy máu của em.

asdfasdfasdf
23-07-2017, 09:52
Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ,cho dù tay người ta có như thế nào.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
Chắc chắn là ko sao chứ ạ. KTV chạm ngon tay trực tiếp VÙNG MÀU TRẮNG, cái miếng gạc màu trắng để che vết thương, tiếp xục trực tiếp với vết thương. Tay ng ta có virus HIV hoăjc mầm bệnh tình dục khác như giang mai, sùi mào gà gì thì có nguy cơ ko vậy anh? a có thẳng khẳng định lại 1 lần nữa cho e an tâm dc k ạ. e cảm ơn

phạm nhật tiến
23-07-2017, 09:54
lỡ như ng khách đi massage trc bị bệnh gì, mầm bệnh ở lại trên giường massage thì sao ạ. Rồi lỡ như tay ktv bóc băng dán cho e dính mầm bệnh r sao ạ. tại vì lúc gỡ băng dán ngón tay ktx e thấy chạm vào cái vùng chính giữa, màu trắng,( k phải phần dán dính) phần mà che vết thương, tiếp xục trực tiếp với vết thương chảy máu của em.
khẳng định với bạn không bị gì hết yên tâm đi đừng lo lắng rồi tự hại sức khoẻ mình

songlanhmanh88
23-07-2017, 09:55
Chắc chắn là ko sao chứ ạ. KTV chạm ngon tay trực tiếp VÙNG MÀU TRẮNG, cái miếng gạc màu trắng để che vết thương, tiếp xục trực tiếp với vết thương. Tay ng ta có virus HIV hoăjc mầm bệnh tình dục khác như giang mai, sùi mào gà gì thì có nguy cơ ko vậy anh? a có thẳng khẳng định lại 1 lần nữa cho e an tâm dc k ạ. e cảm ơn
Bạn yên tâm không sao cả nhé hãy trang bị thêm kiến thức trên DD để phòng bị cho bản thân, HIV mà lây dể như vậy thì chắc trên thế giới ai cũng bị cả rồi Bạn à

asdfasdfasdf
23-07-2017, 09:59
Bạn yên tâm không sao cả nhé hãy trang bị thêm kiến thức trên DD để phòng bị cho bản thân, HIV mà lây dể như vậy thì chắc trên thế giới ai cũng bị cả rồi Bạn à
Còn mấy bệnh STDs thì sao ạ. Cg ko có nguy cơ luôn à bạn? Bổ sung tí là hôm đó ngoài như vậy thì ktv có HAND JOB cho em.

phạm nhật tiến
23-07-2017, 10:23
Còn mấy bệnh STDs thì sao ạ. Cg ko có nguy cơ luôn à bạn? Bổ sung tí là hôm đó ngoài như vậy thì ktv có HAND JOB cho em.kích dục bằng tay là không bị gì hết
bạn hoàn toàn không bị bệnh gì hết

Charles
23-07-2017, 10:26

Cho e hỏi thêm là trường hợp của em như vậy có nguy cơ lây bệnh đường tình dục khác ko ạ, giang mai sùi mào gà các kiểu. E cảm ơn

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ với bệnh nào cả.

songlanhmanh88
23-07-2017, 11:40
Còn mấy bệnh STDs thì sao ạ. Cg ko có nguy cơ luôn à bạn? Bổ sung tí là hôm đó ngoài như vậy thì ktv có HAND JOB cho em.
Kích dục bằng tay là tình dục an toàn 100%, Bạn yên tâm ko có nguy cơ

Tuanmecsedec
24-07-2017, 07:27
Ban quản trị không có tư vấn bừa đâu mà bạn nói chắc chắn hay không chắc chắn.