PDA

View Full Version : Quan hệ vs GMD bị tụt bao

TrungThanh
02-07-2017, 11:17
Em xin chào tất cả mn mong mn tư vấn cho e về tình trạng của e với ạ. Cách đây 1 tháng e có uống rượu và qh vs GMD cũng sử dụng bcs ban đầu thì GMD ngồi trên e nằm dưới sau đổi tư thế e lên trên , lúc đó e xuất trong bao r nhưng chs lại ham muốn tiếp tục vậy là đổi tư thế và ko thay bao e lên trên nhấp vài cái thì cô kia bảo bị tụt bao nhưng e ko hiểu sao cô ấy cảm nhận đc . Đến khi rút dv ra thì bcs ko còn ở dv nữa cô gái đó dùng tay kéo ra nhưng e cũng ko biết tụt lúc nào và cô ấy dùng tay lấy ra liệu bcs có bị vào trong ko . Sau đó GMD chạy vào nhà vs và rửa. E đợi xong e cũng vào lấy xà phòng rủa dv. Sau đó về e mua PEP uống nhưng trong quá trình uống e có vài lần có việc gấp và uống muộn 30p-1h liệu thuốc còn tác dụng ko ạ. Mấy hôm nay e thấy ng rất mệt và đau nhứng khớp. E định mai sẽ đi xn 3 phương pháp mà thật sự lo lắng quá

TrungThanh
02-07-2017, 12:17
mn giúp mình vs ạ

phạm nhật tiến
02-07-2017, 12:24
Em xin chào tất cả mn mong mn tư vấn cho e về tình trạng của e với ạ. Cách đây 1 tháng e có uống rượu và qh vs GMD cũng sử dụng bcs ban đầu thì GMD ngồi trên e nằm dưới sau đổi tư thế e lên trên , lúc đó e xuất trong bao r nhưng chs lại ham muốn tiếp tục vậy là đổi tư thế và ko thay bao e lên trên nhấp vài cái thì cô kia bảo bị tụt bao nhưng e ko hiểu sao cô ấy cảm nhận đc . Đến khi rút dv ra thì bcs ko còn ở dv nữa cô gái đó dùng tay kéo ra nhưng e cũng ko biết tụt lúc nào và cô ấy dùng tay lấy ra liệu bcs có bị vào trong ko . Sau đó GMD chạy vào nhà vs và rửa. E đợi xong e cũng vào lấy xà phòng rủa dv. Sau đó về e mua PEP uống nhưng trong quá trình uống e có vài lần có việc gấp và uống muộn 30p-1h liệu thuốc còn tác dụng ko ạ. Mấy hôm nay e thấy ng rất mệt và đau nhứng khớp. E định mai sẽ đi xn 3 phương pháp mà thật sự lo lắng quáthời gian úc phát hiện bị tuột đến khi bạn rút ra là bao lâu

TrungThanh
02-07-2017, 12:32
thời gian úc phát hiện bị tuột đến khi bạn rút ra là bao lâu
E ko nhớ nhưng e hỏi cô gái đó thì bảo là lúc tụt cái e đẩy a ra luôn . Mà e ko tin lắm

phạm nhật tiến
02-07-2017, 12:35
E ko nhớ nhưng e hỏi cô gái đó thì bảo là lúc tụt cái e đẩy a ra luôn . Mà e ko tin lắm
nếu tuột không quan hệ nửa thì không sao

TrungThanh
02-07-2017, 12:46
nếu tuột không quan hệ nửa thì không saoVì e ko biết tụt lúc nào lên e gọi a Tuấn nhờ mua PEP uống luôn . Giờ dùng hết r vài hôm nay e lo quá mà ng cũng mỏi với nhức nhức thêm đau đầu . Mà đó là cô gái đó nói chứ e ko biết thật thế ko :( . E ân hận quá

phạm nhật tiến
02-07-2017, 12:49
Vì e ko biết tụt lúc nào lên e gọi a Tuấn nhờ mua PEP uống luôn . Giờ dùng hết r vài hôm nay e lo quá mà ng cũng mỏi với nhức nhức thêm đau đầu . Mà đó là cô gái đó nói chứ e ko biết thật thế ko :( . E ân hận quá
sau khi ngừng pep đợi 8 tuần mới chính xác

TrungThanh
02-07-2017, 12:56
sau khi ngừng pep đợi 8 tuần mới chính xác
Hôm qua mình có hẹn bên xn là mai sẽ đi xn 3 phương pháp . Mà mình lo quá

phạm nhật tiến
02-07-2017, 12:57
sau 3 tháng thì mới được sau 1 tháng chưa chính xác

TrungThanh
02-07-2017, 13:00
sau 3 tháng thì mới được sau 1 tháng chưa chính xác

:(( trời ạ vài ngày này mình ko ăn uống đc gì . Chờ đến 3 tháng chắc ko biết trụ nổi ko

phạm nhật tiến
02-07-2017, 13:02
:(( trời ạ vài ngày này mình ko ăn uống đc gì . Chờ đến 3 tháng chắc ko biết trụ nổi ko
mai bạn xét nghiệm sau 3 tháng cũng phải làm 1 lầm nửa mới biết

TrungThanh
02-07-2017, 13:10
:( Vâng E cám ơn bác ạ

Ahhhh
02-07-2017, 13:13
Hãy tránh xa GMD ĐI nó không mang lại cho bạn được gì đâu ngoài những lo laqmsg

TrungThanh
02-07-2017, 13:15
Hãy tránh xa GMD ĐI nó không mang lại cho bạn được gì đâu ngoài những lo laqmsg
:( Vâng ai cũng có sai lầm. Hi vọng may mắn mỉm cười với mình . Mình ko biết phải đối mặt với nó thế nào nữa

Tuanmecsedec
02-07-2017, 14:01
Vì e ko biết tụt lúc nào lên e gọi a Tuấn nhờ mua PEP uống luôn . Giờ dùng hết r vài hôm nay e lo quá mà ng cũng mỏi với nhức nhức thêm đau đầu . Mà đó là cô gái đó nói chứ e ko biết thật thế ko :( . E ân hận quá

:( Vâng ai cũng có sai lầm. Hi vọng may mắn mỉm cười với mình . Mình ko biết phải đối mặt với nó thế nào nữa

Bạn yên tâm,nếu đã dùng thuốc phơi nhiễm thì Tuanmecsedec khẳng định 100% chưa có ca nào thất bại.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

TrungThanh
02-07-2017, 14:17
Bạn yên tâm,nếu đã dùng thuốc phơi nhiễm thì Tuanmecsedec khẳng định 100% chưa có ca nào thất bại.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Mà a Tuấn ơi trong thời gian sử dụng e có việc gấp vài lần uống chễ 30p-1h thì có sao ko ạ

Tuanmecsedec
02-07-2017, 14:23
Mà a Tuấn ơi trong thời gian sử dụng e có việc gấp vài lần uống chễ 30p-1h thì có sao ko ạ

Không sao bạn.

TrungThanh
02-07-2017, 14:25
Ôi e cám ơn a . Mấy hôm nay mất ăn mất ngủ rồi suy nghĩ lung tung. Đau khớp với mệt mỏi chắc do e suy nghĩ nhiều quá thôi a nhỉ

Tuanmecsedec
02-07-2017, 14:28
Ôi e cám ơn a . Mấy hôm nay mất ăn mất ngủ rồi suy nghĩ lung tung. Đau khớp với mệt mỏi chắc do e suy nghĩ nhiều quá thôi a nhỉ

Lo lắng quá cũng gây ra hiện tượng này.

TrungThanh
02-07-2017, 18:10
Vâng e cám ơn a nhiều ạ

lequanghao
02-07-2017, 19:07
BQT xóa bài hỏi trong topic của thành viên khác.