PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su

kienkien
02-07-2017, 21:40
em có qhtd vs gmd có dùng bcs, trong lúc qhtd kh bị rách bao, lúc vệ sinh dương vật em có dùng tay có dính nhiều dịch âm đạo trong quá trình qhtd để rửa dưới vòi nước mà kh dùng xà phòng rửa sạch tay trước, do nhà nghỉ không có xà phòng. Liệu em có nguy cơ nhiễm hiv không? em xin cảm ơn

Tuanmecsedec
02-07-2017, 21:56
em có qhtd vs gmd có dùng bcs, trong lúc qhtd kh bị rách bao, lúc vệ sinh dương vật em có dùng tay có dính nhiều dịch âm đạo trong quá trình qhtd để rửa dưới vòi nước mà kh dùng xà phòng rửa sạch tay trước, do nhà nghỉ không có xà phòng. Liệu em có nguy cơ nhiễm hiv không? em xin cảm ơn

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

phạm nhật tiến
03-07-2017, 00:39
em có qhtd vs gmd có dùng bcs, trong lúc qhtd kh bị rách bao, lúc vệ sinh dương vật em có dùng tay có dính nhiều dịch âm đạo trong quá trình qhtd để rửa dưới vòi nước mà kh dùng xà phòng rửa sạch tay trước, do nhà nghỉ không có xà phòng. Liệu em có nguy cơ nhiễm hiv không? em xin cảm ơnnhững gì bạn kể không có nguy cơ

kienkien
03-07-2017, 21:06
vâng em xin cảm ơn các anh ạ

Charles
04-07-2017, 07:52

Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.

kienkien
24-07-2017, 00:02
cách đây 1,5 tháng e có qhtd với gmd, nhưng kh rách bcs, sau khi qhtd em có rửa dương vật trực tiếp dưới vòi nước bằng tay dính dịch am đạo mà kh rửa xà phòng trc rồi mới vệ sinh, em rửa dương vật cũng kh dùng xà phòng. em cũng chả nghi ngờ gì mình bị cả. nhưng mấy ngày gần đây em cứ hay bị ốm buổi chiều, vs bị sút 3kg mặc dù em chả lo lăng hay bận tâm suy nghĩ gì cả.Liệu em có bị hIV kh ạ, em cảm ơn

phạm nhật tiến
24-07-2017, 00:11
cách đây 1,5 tháng e có qhtd với gmd, nhưng kh rách bcs, sau khi qhtd em có rửa dương vật trực tiếp dưới vòi nước bằng tay dính dịch am đạo mà kh rửa xà phòng trc rồi mới vệ sinh, em rửa dương vật cũng kh dùng xà phòng. em cũng chả nghi ngờ gì mình bị cả. nhưng mấy ngày gần đây em cứ hay bị ốm buổi chiều, vs bị sút 3kg mặc dù em chả lo lăng hay bận tâm suy nghĩ gì cả.Liệu em có bị hIV kh ạ, em cảm ơnqhtd có bcs không rách hay tuột là an toàn

Charles
24-07-2017, 06:58
cách đây 1,5 tháng e có qhtd với gmd, nhưng kh rách bcs, sau khi qhtd em có rửa dương vật trực tiếp dưới vòi nước bằng tay dính dịch am đạo mà kh rửa xà phòng trc rồi mới vệ sinh, em rửa dương vật cũng kh dùng xà phòng. em cũng chả nghi ngờ gì mình bị cả. nhưng mấy ngày gần đây em cứ hay bị ốm buổi chiều, vs bị sút 3kg mặc dù em chả lo lăng hay bận tâm suy nghĩ gì cả.Liệu em có bị hIV kh ạ, em cảm ơn

Bạn QHTD có sử dụng BCS, bao không sự cố gì là an toàn với HIV.

Tuanmecsedec
24-07-2017, 07:18

Không có nguy cơ bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.