PDA

View Full Version : Cơ thể xuất hiện các nhều triệu trứng.Có nhiều mụn nhỏ,mụn to

toibuon
02-07-2017, 22:29
Thưa BQT,trước đây 3 tháng em đã có tets nhanh tại bệnh viện đa khoa huyện,kết quả âm tinh.Đến nay đã 7 tháng,và em chưa đi xn lai.Nhưng dạo này trên cơ thể mọc nhiều mụn như mụn nhọt,k biết đó phải là dấu hiệu của HIV không ạ!

phạm nhật tiến
03-07-2017, 00:42
Thưa BQT,trước đây 3 tháng em đã có tets nhanh tại bệnh viện đa khoa huyện,kết quả âm tinh.Đến nay đã 7 tháng,và em chưa đi xn lai.Nhưng dạo này trên cơ thể mọc nhiều mụn như mụn nhọt,k biết đó phải là dấu hiệu của HIV không ạ!sau 3 tháng test nhanh tính là an toàn 100% rồi
mụn nhọt là do nóng trong người độc tố ở gan không liên quan đến hiv

Tuanmecsedec
03-07-2017, 08:13
Thưa BQT,trước đây 3 tháng em đã có tets nhanh tại bệnh viện đa khoa huyện,kết quả âm tinh.Đến nay đã 7 tháng,và em chưa đi xn lai.Nhưng dạo này trên cơ thể mọc nhiều mụn như mụn nhọt,k biết đó phải là dấu hiệu của HIV không ạ!

Bạn nên đọc lại chủ đề này.

Chủ đề: Đi xét nghiệm combo mà không được (http://www.diendanhiv.vn/threads/49579-Di-xet-nghiem-combo-ma-khong-duoc)

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.