PDA

View Full Version : Matxa: lậu, giang mai, sùi mào gà,....

vductri
03-07-2017, 00:24
em co đi matxa 2 hôm trước, chỉ là matxa binh thường, cả e lẫn nhân viên đều không động chạm vào người nhau. E thấy chỗ đấy ko đc sạch sẽ lắm, anh chị cho e hỏi dùng khăn tắm ở đấy, hoặc trên người e chẳng may có vết xước gi thi có nguy cơ bị lây nhiễm các bệnh xã hội ko ạ (lậu, giang mai, sui mao ga, viêm gan B,...)? Em cảm ơn

phạm nhật tiến
03-07-2017, 00:25
em co đi matxa 2 hôm trước, chỉ là matxa binh thường, cả e lẫn nhân viên đều không động chạm vào người nhau. E thấy chỗ đấy ko đc sạch sẽ lắm, anh chị cho e hỏi dùng khăn tắm ở đấy, hoặc trên người e chẳng may có vết xước gi thi có nguy cơ bị lây nhiễm các bệnh xã hội ko ạ (lậu, giang mai, sui mao ga, viêm gan B,...)? Em cảm ơn
như bạn kể thì không có sao đâu

vductri
03-07-2017, 00:28
như bạn kể thì không có sao đâu
dạ, e tìm hiểu trên mạng thi dùng chung đồ dùng cá nhân cũng có khả năng lây nhiễm bệnh xã hội nên e cũng lo. Hỏi các anh chị có kinh nghiệm để yên tâm hơn a. E cảm ơn

phạm nhật tiến
03-07-2017, 00:36
dạ, e tìm hiểu trên mạng thi dùng chung đồ dùng cá nhân cũng có khả năng lây nhiễm bệnh xã hội nên e cũng lo. Hỏi các anh chị có kinh nghiệm để yên tâm hơn a. E cảm ơnlây gián tiếp như bạn mặc quần lót của người nhiễm mới thay ra(sùi mào gà)
smg sống ngoài cơ thể 27h ,chết khi gặp chất tẩy rửa

vductri
03-07-2017, 00:42
lây gián tiếp như bạn mặc quần lót của người nhiễm mới thay ra(sùi mào gà)
smg sống ngoài cơ thể 27h ,chết khi gặp chất tẩy rửa
lưng em nhiều mụn bọc ( e có cạy mụn lưng) mà nằm lên cái khăn trải sẵn trên giường thi có nguy cơ ko ạ? lúc e nằm sấp thi dương vật cũng tiếp xúc với khăn chải giường.

phạm nhật tiến
03-07-2017, 00:50
lưng em nhiều mụn bọc ( e có cạy mụn lưng) mà nằm lên cái khăn trải sẵn trên giường thi có nguy cơ ko ạ? lúc e nằm sấp thi dương vật cũng tiếp xúc với khăn chải giường.không sao đâu yên tâm đi

Tuanmecsedec
03-07-2017, 08:20

Những gì bạn kể không có gì mà phải xoắn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

vductri
03-07-2017, 09:44
Những gì bạn kể không có gì mà phải xoắn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
vậy lưng em nhiều mụn bọc ( e có cạy mụn lưng) mà nằm lên cái khăn trải sẵn trên giường thi có nguy cơ ko ạ? lúc e nằm sấp thi dương vật cũng tiếp xúc với khăn chải giường.

phạm nhật tiến
03-07-2017, 10:40
vậy lưng em nhiều mụn bọc ( e có cạy mụn lưng) mà nằm lên cái khăn trải sẵn trên giường thi có nguy cơ ko ạ? lúc e nằm sấp thi dương vật cũng tiếp xúc với khăn chải giường.không có nguy cơ

Tuanmecsedec
03-07-2017, 14:15
vậy lưng em nhiều mụn bọc ( e có cạy mụn lưng) mà nằm lên cái khăn trải sẵn trên giường thi có nguy cơ ko ạ? lúc e nằm sấp thi dương vật cũng tiếp xúc với khăn chải giường.

Cho dù cái lưng em có như thế nào thì 100% không có nguy cơ kiểu như vậy.