PDA

View Full Version : Đi xông hơi sợ nguy cơ cầm dương vật người khác

Tranminhkhanh
03-07-2017, 08:59
Em là nam ,năm nay 23 tuổi.Cách đây 3 tháng em có đến phòng xông hơi và bị một người đàn ông gạ gẫm.Em có dùng tay để cầm vào thân dương vật của người đó.Tuy nhiên em đã kịp tỉnh táo và dừng lại ,không làm thêm gì nữa.Khi ấy tay em không trầy xước ,dương vật người đó cũng chưa xuất tinh.Tuy nhiên lúc đó do sợ nên em đã chạy ra ngoài.Trước đó người đó vẫn chưa đụng chạm gì vào em hết.Lúc vào phòng tắm em có dùng tay để cầm dương vật lên để kiểm tra (chỉ chạm vào lớp da ngoài ,chưa chạm vào đầu khất ) ,thì không thấy trầy xước gì.Trước khi rửa đầu khất em đã rửa tay bằng xà phòng (loại xà phòng thơm,lỏng trong các nhà hàng ,hình như không có tính năng sát khuẩn)...Sau đó thì em đã rửa kỹ bộ phận sinh dục cũng bằng nước với xà phòng.Em muốn hỏi là cụ thể với trường hợp như vậy ,thì em có khả năng bị lây nhiễm HIV và sùi mào gà không.Vì em sợ lúc em cầm dương vật lên để kiểm tra thì chưa rửa tay ,vi khuẩn sẽ khu trú trên lớp da đó và khi em kỳ cọ dương vật sẽ theo nước đi vào lỗ niệu đạo.Xin cho em lời khuyên vì thời gian đến nay là 3 tháng ,tháng trước em có nổi ban đỏ trên người thì bác sĩ kêu là vảy phấn hồng ,sau đó em bị viêm da dị ứng ,các hồng ban nổi ở bụng và 2 cánh tay gần nách ,đặc biệt trên ngực thì không nổi đốm nào...bây giờ lại đang bị viêm họng viêm xoang rồi viêm tai các thứ nữa...Mong anh Tuấn và các bạn tư vấn dùm em.Em xin cảm ơn ạ

Tuanmecsedec
03-07-2017, 09:07
Em là nam ,năm nay 23 tuổi.Cách đây 3 tháng em có đến phòng xông hơi và bị một người đàn ông gạ gẫm.Em có dùng tay để cầm vào thân dương vật của người đó.Tuy nhiên em đã kịp tỉnh táo và dừng lại ,không làm thêm gì nữa.Khi ấy tay em không trầy xước ,dương vật người đó cũng chưa xuất tinh.Tuy nhiên lúc đó do sợ nên em đã chạy ra ngoài.Trước đó người đó vẫn chưa đụng chạm gì vào em hết.Lúc vào phòng tắm em có dùng tay để cầm dương vật lên để kiểm tra (chỉ chạm vào lớp da ngoài ,chưa chạm vào đầu khất ) ,thì không thấy trầy xước gì.Trước khi rửa đầu khất em đã rửa tay bằng xà phòng (loại xà phòng thơm,lỏng trong các nhà hàng ,hình như không có tính năng sát khuẩn)...Sau đó thì em đã rửa kỹ bộ phận sinh dục cũng bằng nước với xà phòng.Em muốn hỏi là cụ thể với trường hợp như vậy ,thì em có khả năng bị lây nhiễm HIV và sùi mào gà không.Vì em sợ lúc em cầm dương vật lên để kiểm tra thì chưa rửa tay ,vi khuẩn sẽ khu trú trên lớp da đó và khi em kỳ cọ dương vật sẽ theo nước đi vào lỗ niệu đạo.Xin cho em lời khuyên vì thời gian đến nay là 3 tháng ,tháng trước em có nổi ban đỏ trên người thì bác sĩ kêu là vảy phấn hồng ,sau đó em bị viêm da dị ứng ,các hồng ban nổi ở bụng và 2 cánh tay gần nách ,đặc biệt trên ngực thì không nổi đốm nào...bây giờ lại đang bị viêm họng viêm xoang rồi viêm tai các thứ nữa...Mong anh Tuấn và các bạn tư vấn dùm em.Em xin cảm ơn ạ

Bạn yên tâm,những gì bạn kể 100% không sao.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

phạm nhật tiến
03-07-2017, 10:41
Em là nam ,năm nay 23 tuổi.Cách đây 3 tháng em có đến phòng xông hơi và bị một người đàn ông gạ gẫm.Em có dùng tay để cầm vào thân dương vật của người đó.Tuy nhiên em đã kịp tỉnh táo và dừng lại ,không làm thêm gì nữa.Khi ấy tay em không trầy xước ,dương vật người đó cũng chưa xuất tinh.Tuy nhiên lúc đó do sợ nên em đã chạy ra ngoài.Trước đó người đó vẫn chưa đụng chạm gì vào em hết.Lúc vào phòng tắm em có dùng tay để cầm dương vật lên để kiểm tra (chỉ chạm vào lớp da ngoài ,chưa chạm vào đầu khất ) ,thì không thấy trầy xước gì.Trước khi rửa đầu khất em đã rửa tay bằng xà phòng (loại xà phòng thơm,lỏng trong các nhà hàng ,hình như không có tính năng sát khuẩn)...Sau đó thì em đã rửa kỹ bộ phận sinh dục cũng bằng nước với xà phòng.Em muốn hỏi là cụ thể với trường hợp như vậy ,thì em có khả năng bị lây nhiễm HIV và sùi mào gà không.Vì em sợ lúc em cầm dương vật lên để kiểm tra thì chưa rửa tay ,vi khuẩn sẽ khu trú trên lớp da đó và khi em kỳ cọ dương vật sẽ theo nước đi vào lỗ niệu đạo.Xin cho em lời khuyên vì thời gian đến nay là 3 tháng ,tháng trước em có nổi ban đỏ trên người thì bác sĩ kêu là vảy phấn hồng ,sau đó em bị viêm da dị ứng ,các hồng ban nổi ở bụng và 2 cánh tay gần nách ,đặc biệt trên ngực thì không nổi đốm nào...bây giờ lại đang bị viêm họng viêm xoang rồi viêm tai các thứ nữa...Mong anh Tuấn và các bạn tư vấn dùm em.Em xin cảm ơn ạnhững gì bạn kể không có nguy cơ yên tâm đi

Tranminhkhanh
03-07-2017, 11:03
Cả sùi mào gà cũng không sao luôn ạ ?

phạm nhật tiến
03-07-2017, 11:20
Cả sùi mào gà cũng không sao luôn ạ ?không có nguy cơ với bệnh gì cả

Tuanmecsedec
03-07-2017, 14:16
Cả sùi mào gà cũng không sao luôn ạ ?

Uhm !!! Đúng rồi bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
03-07-2017, 14:32

Trường hợp bạn kể có nguy cơ với bệnh nào cả.