PDA

View Full Version : Lây nhiễm hiv gián tiếp qua nước

Giupdomoinguoi
04-07-2017, 10:18
Dear mọi người,
Mọi người cho e hỏi về trường hợp này với ạ. Là có lần mình đi đá banh bị chảy máu sau đó lấy nước uống tại sân tạt vào vết thương. Nếu trường hợp có người nhiễm hiv tay chảy máu đưa vào thùng nước trước khi e lấy tạt vào vết thương thì có nguy cơ lây nhiễm không mọi người :(

Charles
04-07-2017, 10:22
Dear mọi người,
Mọi người cho e hỏi về trường hợp này với ạ. Là có lần mình đi đá banh bị chảy máu sau đó lấy nước uống tại sân tạt vào vết thương. Nếu trường hợp có người nhiễm hiv tay chảy máu đưa vào thùng nước trước khi e lấy tạt vào vết thương thì có nguy cơ lây nhiễm không mọi người :(

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Giupdomoinguoi
04-07-2017, 10:24
Anh oi, nêu lượng máu nhiều thì có nguy cơ lây nhiễm gián tiếp k anh ?

Charles
04-07-2017, 10:29
Anh oi, nêu lượng máu nhiều thì có nguy cơ lây nhiễm gián tiếp k anh ?

Truong Xuan khẳng định trường hợp bạn 100% không có nguy cơ.

Giupdomoinguoi
04-07-2017, 10:40
Dạ em cảm ơn anh :)

phạm nhật tiến
04-07-2017, 10:44
Dear mọi người,

Anh oi, nêu lượng máu nhiều thì có nguy cơ lây nhiễm gián tiếp k anh ?những gì vạn kể không có nguy cơ

Tuanmecsedec
04-07-2017, 14:20
Dear mọi người,
100% không sao.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.