PDA

View Full Version : Kích dục bằng tay không dùng bao cao su

Thanhdat
04-07-2017, 13:31
Anh chị cho e hỏi. Việc là vào 1/7/2017 sau chầu nhậu em có đi massage và sau đó em được cô gái massage kích dục bằng tay cho em mà em không có dùng bao cao su và việc lưng em hay nổi mấy mụn vậy khi đó lở cô gái đó bi hiv hay mới massage cho người hiv xong tới em thì em có bị nhiễm bệnh hiv hay bệnh xã hội không. Mong anh chi tư vấn cho em. em sợ quá rồi hĩhix

phạm nhật tiến
04-07-2017, 13:37
Anh chị cho e hỏi. Việc là vào 1/7/2017 sau chầu nhậu em có đi massage và sau đó em được cô gái massage kích dục bằng tay cho em mà em không có dùng bao cao su và việc lưng em hay nổi mấy mụn vậy khi đó lở cô gái đó bi hiv hay mới massage cho người hiv xong tới em thì em có bị nhiễm bệnh hiv hay bệnh xã hội không. Mong anh chi tư vấn cho em. em sợ quá rồi hĩhixkích dục bằng tay là không có nguy cơ với bệnh nào cả

Thanhdat
04-07-2017, 13:47
Dạ a ơi cho e hỏi khi kích dục em không dùng bao cao su với lại lỡ lưng e co mụn nằm lên giường đã có người hiv nằm rồi hay tay nhân viên massage co hiv vậy em co bị nhiễm hiv hay bệnh khác không. Lần đầu em đi như vậy em sợ quá rồi hĩhix

Tuanmecsedec
04-07-2017, 14:17
Anh chị cho e hỏi. Việc là vào 1/7/2017 sau chầu nhậu em có đi massage và sau đó em được cô gái massage kích dục bằng tay cho em mà em không có dùng bao cao su và việc lưng em hay nổi mấy mụn vậy khi đó lở cô gái đó bi hiv hay mới massage cho người hiv xong tới em thì em có bị nhiễm bệnh hiv hay bệnh xã hội không. Mong anh chi tư vấn cho em. em sợ quá rồi hĩhix

Mát xa kích dục bằng tay,nôm na như thủ dâm nhờ đối tác.Đây là tình dục an toàn trong mọi tình huống.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này được trả lời :

Chủ đề :kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv ? (http://diendanhiv.vn/threads/5251-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv)
Chủ đề :Nguy cơ nhiễm hiv kích dục miệng và bằng tay? (http://diendanhiv.vn/threads/3393-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-mieng-va-bang-tay)
Chủ đề :em có đi tẩm quất em đó kích dục bằng tay nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/3326-em-co-di-tam-quat-em-do-kich-duc-bang-tay-nguy-co-hiv)
Chủ đề :Sợ nhiễm hiv nhân viên mát xa kích dục bằng tay. (http://www.diendanhiv.vn/threads/2856-So-nhiem-hiv-nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-tay)
Chủ đề :Mát xa kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv.Mong mọi người giúp đỡ (http://www.diendanhiv.vn/threads/2826-Mat-xa-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Mong-moi-nguoi-giup-do)
Chủ đề :handjob kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv,Stress quá luôn! Hãy giúp em (http://diendanhiv.com.vn/threads/2812-handjob-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Stress-qua-luon-Hay-giup-em)
Chủ đề :Lo nhiễm hiv sau khi đi massage Handjob (kích dục bằng tay) (http://diendanhiv.com.vn/threads/5143-Lo-nhiem-hiv-sau-khi-di-massage-Handjob-kich-duc-bang-tay)
Chủ đề :Anh Tuấn ơi tư vấn giúp e!Nguy cơ nhiễm hiv kích dục bằng tay. (http://diendanhiv.com.vn/threads/3121-Anh-Tuan-oi-tu-van-giup-e-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-bang-tay)

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Tuanmecsedec
04-07-2017, 14:18
Dạ a ơi cho e hỏi khi kích dục em không dùng bao cao su với lại lỡ lưng e co mụn nằm lên giường đã có người hiv nằm rồi hay tay nhân viên massage co hiv vậy em co bị nhiễm hiv hay bệnh khác không. Lần đầu em đi như vậy em sợ quá rồi hĩhix

Cho dù cái lưng bạn có bị nát chảy máu be bét luôn có nằm trên cái giường dù có như thế nào cũng không có nguy cơ kiểu này bạn.Huống chi lưng chỉ có mụn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

phạm nhật tiến
04-07-2017, 14:35
Dạ a ơi cho e hỏi khi kích dục em không dùng bao cao su với lại lỡ lưng e co mụn nằm lên giường đã có người hiv nằm rồi hay tay nhân viên massage co hiv vậy em co bị nhiễm hiv hay bệnh khác không. Lần đầu em đi như vậy em sợ quá rồi hĩhixkhông có sao đâu

Thanhdat
04-07-2017, 14:40
Dạ a Tuấn cho e hỏi thêm dù kích dục bằng tay không dùng bao cao su cũng không sao hak anh. Em đi lần đầu nên không biết. Mà sợ quá rồi không có lần 2 đâu hĩhix

Tuanmecsedec
04-07-2017, 14:44
Dạ a Tuấn cho e hỏi thêm dù kích dục bằng tay không dùng bao cao su cũng không sao hak anh. Em đi lần đầu nên không biết. Mà sợ quá rồi không có lần 2 đâu hĩhix

Tuanmecsedec khẳng định 100% bạn không có nguy cơ.

Thanhdat
04-07-2017, 20:23

Vậy em xin cám ơn anh chị diễn đàn rất nhiều kì này em xin chừa rồi. Vậy em cũng yên tâm

Thanhdat
05-07-2017, 14:11

Anh tuấn ơi cho em hỏi lần nữa. Lỡ những mụn trên lưng vừa vỡ thì massage vậy có sao không ak. Sao qua nay em cảm thấy hơi mệt va ngứa ngáy khắp mình em lo quá hixhix

Tuanmecsedec
05-07-2017, 14:14
Anh tuấn ơi cho em hỏi lần nữa. Lỡ những mụn trên lưng vừa vỡ thì massage vậy có sao không ak. Sao qua nay em cảm thấy hơi mệt va ngứa ngáy khắp mình em lo quá hixhix

Tuanmecsedec khẳng định 100% không sao.

Thanhdat
05-07-2017, 22:21
Tuanmecsedec khẳng định 100% không sao.

Vậy em cám ơn anh Tuấn rất nhiều ak

Thanhdat
12-07-2017, 07:22
A tuấn ơi cho em hỏi. Kích dục bằng tay lỡ trong quá trình kích dục làm trầy sước dương vật và tay nhân viên đó dính dịch cua hiv vậy em co nguy cơ không anh. Từ ngày đó đến nay la 9 ngày rồi qua nay em bị viêm họng nỗi nhiệt ở miệng em lo quá anh ơi a tư vấn giúp em với em stress quá hicc

Tuanmecsedec
12-07-2017, 07:23
A tuấn ơi cho em hỏi. Kích dục bằng tay lỡ trong quá trình kích dục làm trầy sước dương vật và tay nhân viên đó dính dịch cua hiv vậy em co nguy cơ không anh. Từ ngày đó đến nay la 9 ngày rồi qua nay em bị viêm họng nỗi nhiệt ở miệng em lo quá anh ơi a tư vấn giúp em với em stress quá hicc

Bạn yên tâm 100% không có nguy cơ kiểu gián tiếp như vậy bạn.

Thanhdat
12-07-2017, 07:33
Bạn yên tâm 100% không có nguy cơ kiểu gián tiếp như vậy bạn.

Vậy em không có nguy cơ hak anh. Không cần làm xét nghiêm luôn hak anh. Qua nay e bị dau họng em lo qua co khi nào đó là triệu chứng không anh hĩc

Tuanmecsedec
12-07-2017, 07:37
Vậy em không có nguy cơ hak anh. Không cần làm xét nghiêm luôn hak anh. Qua nay e bị dau họng em lo qua co khi nào đó là triệu chứng không anh hĩc

Bạn không cần xét nghiệm,Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ.

Thanhdat
12-07-2017, 09:58

Anh tuấn, khi kích dục xong e chỉ lau dv bằng khăn của nhân viên vậy có sao không anh hix. Em bi viêm họng ngày thứ 2 rồi. Cần xét mghiem không anh hix

Thanhdat
12-07-2017, 09:59
Và em về ngủ luôn sáng hôm sao mới tắm ak anh có nguy cơ không anh

Charles
12-07-2017, 10:00
Anh tuấn, khi kích dục xong e chỉ lau dv bằng khăn của nhân viên vậy có sao không anh hix. Em bi viêm họng ngày thứ 2 rồi. Cần xét mghiem không anh hix

Kích dục bằng tay thôi thì làm gì mà nguy cơ bạn. Trường hợp này không cần XN.

Thanhdat
12-07-2017, 10:13
Kích dục bằng tay thôi thì làm gì mà nguy cơ bạn. Trường hợp này không cần XN.
Lau dv xong về ngủ đến sáng luôn mới tắm cũng không sao hak anh. E bị viêm họng e lo qua sợ dấu hiệu của hiv ak hix. Em stress qua anh ơi

Charles
12-07-2017, 10:46
Lau dv xong về ngủ đến sáng luôn mới tắm cũng không sao hak anh. E bị viêm họng e lo qua sợ dấu hiệu của hiv ak hix. Em stress qua anh ơi

Kích dục xong bạn để 1 tháng liền không vệ sinh cũng không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
12-07-2017, 13:56