PDA

View Full Version : Quan hệ có dùng bao cao su và kích dục bằng tay

No come
05-07-2017, 12:07
Chào anh chị trong diễn đàn nguy cơ của em là quan hệ với gái mại dâm có sử dụng bao cao su do sợ rách bao nên em cho vào một tẹo rồi bắt gái mại dâm kích dụch bằng tay cho em em đi như vậy khoảng bốn lần trong hai tháng liệu tay gái mai dâm dính dịch âm đạo thủ dâm cho em em có bị nhiễm hiv không anh chị ah có lần em còn sờ tay vào âm đạo gái mại dâm nếu tay emco vết xước nhỏ liệu em có bị hiv không anh chị mấy hôm nay hôm trước em bị xưng gần mang tai rồi dau đầu hơi sốt giờ nổi thêmmôt cái hạch góc hàm anh chị tư vấn hộ em với anh chị ah

No come
05-07-2017, 12:21
Diễn Đàn HIV/AIDS - Giao Lưu & Tư Vấn Trực Tuyến. - Powered by vBulletin
Thoát
Thiếp lập
Hồ sơ của tôi
Hộp thư đến
Chào bạn, No come
Diễn đàn
Bình luận mớiFAQKết Nối Tác vụ Tiện ích
Danh sách Quản trị Diễn đàn
Diễn đàn có gì mới?

Gửi
Tìm kiếm nâng cao
Trang chủDiễn đànHỏi và đáp liên quan đến HIV/AIDSHỏi Và Đáp : Quan hệ tình dục, bao cao su, chất bôi trơn Triệu trứng nổi hạch do sơ nhiwm hivDiễn Đàn HIV/AIDS - Giao Lưu & Tư Vấn Trực Tuyến.
Tuanmecsedec thay mặt diễn đàn cảm ơn tấm lòng cao quý của bạn thanh hoang hôm nay đã ủng hộ cho quỹ diễn đàn 500.000 .

+ Trả lời Chủ đề Kết quả 1 đến 1 của 1
Chủ đề: Triệu trứng nổi hạch do sơ nhiwm hiv
Công cụ Chủ đề
Tìm Chủ đề
Đánh giá Chủ đề
Hiển thị
Hôm nay, 12:07 #1
No come No come bây giờ đang trực tuyến
Thành Viên Mới

Cảm ơn
0
Triệu trứng nổi hạch do sơ nhiễm hiv
Chào anh chị trong diễn đàn nguy cơ của em là quan hệ với gái mại dâm có sử dụng bao cao su do sợ rách bao nên em cho vào một tẹo rồi bắt gái mại dâm kích dụch bằng tay cho em em đi như vậy khoảng bốn lần trong hai tháng liệu tay gái mai dâm dính dịch âm đạo thủ dâm cho em em có bị nhiễm hiv không anh chị ah có lần em còn sờ tay vào âm đạo gái mại dâm nếu tay emco vết xước nhỏ liệu em có bị hiv không anh chị mấy hôm nay hôm trước em bị xưng gần mang tai rồi dau đầu hơi sốt giờ nổi thêm môt cái hạch góc hàm mong anh chị tư vấn giúp em với

phạm nhật tiến
05-07-2017, 12:23
Chào anh chị trong diễn đàn nguy cơ của em là quan hệ với gái mại dâm có sử dụng bao cao su do sợ rách bao nên em cho vào một tẹo rồi bắt gái mại dâm kích dụch bằng tay cho em em đi như vậy khoảng bốn lần trong hai tháng liệu tay gái mai dâm dính dịch âm đạo thủ dâm cho em em có bị nhiễm hiv không anh chị ah có lần em còn sờ tay vào âm đạo gái mại dâm nếu tay emco vết xước nhỏ liệu em có bị hiv không anh chị mấy hôm nay hôm trước em bị xưng gần mang tai rồi dau đầu hơi sốt giờ nổi thêmmôt cái hạch góc hàm anh chị tư vấn hộ em với anh chị ah
qhtd có bcs là an toàn kích dục bằng tay không có nguy cơ

phạm nhật tiến
05-07-2017, 12:25
Diễn Đàn HIV/AIDS - Giao Lưu & Tư Vấn Trực Tuyến. - Powered by vBulletin
Thoát
Thiếp lập
Hồ sơ của tôi
Hộp thư đến
Chào bạn, No come
Diễn đàn
Bình luận mớiFAQKết Nối Tác vụ Tiện ích
Danh sách Quản trị Diễn đàn
Diễn đàn có gì mới?

Gửi
Tìm kiếm nâng cao
Trang chủDiễn đànHỏi và đáp liên quan đến HIV/AIDSHỏi Và Đáp : Quan hệ tình dục, bao cao su, chất bôi trơn Triệu trứng nổi hạch do sơ nhiwm hivDiễn Đàn HIV/AIDS - Giao Lưu & Tư Vấn Trực Tuyến.
Tuanmecsedec thay mặt diễn đàn cảm ơn tấm lòng cao quý của bạn thanh hoang hôm nay đã ủng hộ cho quỹ diễn đàn 500.000 .

+ Trả lời Chủ đề Kết quả 1 đến 1 của 1
Chủ đề: Triệu trứng nổi hạch do sơ nhiwm hiv
Công cụ Chủ đề
Tìm Chủ đề
Đánh giá Chủ đề
Hiển thị
Hôm nay, 12:07 #1
No come No come bây giờ đang trực tuyến
Thành Viên Mới

Cảm ơn
0
Triệu trứng nổi hạch do sơ nhiễm hiv
Chào anh chị trong diễn đàn nguy cơ của em là quan hệ với gái mại dâm có sử dụng bao cao su do sợ rách bao nên em cho vào một tẹo rồi bắt gái mại dâm kích dụch bằng tay cho em em đi như vậy khoảng bốn lần trong hai tháng liệu tay gái mai dâm dính dịch âm đạo thủ dâm cho em em có bị nhiễm hiv không anh chị ah có lần em còn sờ tay vào âm đạo gái mại dâm nếu tay emco vết xước nhỏ liệu em có bị hiv không anh chị mấy hôm nay hôm trước em bị xưng gần mang tai rồi dau đầu hơi sốt giờ nổi thêm môt cái hạch góc hàm mong anh chị tư vấn giúp em vớicái gì đây:zk20155:

No come
05-07-2017, 12:32

Nhưng gái mại dâm dùng tay sờ vào bao vừa mới quan hệ rồi kích dục bằng tay cho em với lai tay em sờ vào âm dạo gái mại dâm em không biết tay có vết thương không anh chị liệu em có nguy cơ không anh chị em bị nổi hạch góc hàm hai hôm nay rồi

No come
05-07-2017, 12:37
Nhưng gái mại dâm dùng tay sờ vào bao vừa mới quan hệ rồi kích dục bằng tay cho em với lai tay em sờ vào âm dạo gái mại dâm em không biết tay có vết thương không anh chị liệu em có nguy cơ không anh chị em bị nổi hạch góc hàm hai hôm nay rồi

Em có cần đi xn hiv không anh chị

phạm nhật tiến
05-07-2017, 12:41
Em có cần đi xn hiv không anh chị
không cần làm gì hết

phạm nhật tiến
05-07-2017, 12:42
yên tâm đi hạch dưới hàm ai cũng có mà

No come
05-07-2017, 12:43
Triệu trứng nổi hạch do hiv sao anh chị ơi

No come
05-07-2017, 12:46
Trước đó em bị xưng gần mang tai do lo lắng nên em nghỉ ở nhà hôm sau bị dau đầu anh à rồi hơi sốt nữa à giờ nổi hạch một bên góc hàm lại cảm thấy rất khát nước anh à

Tuanmecsedec
05-07-2017, 14:04

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ,quan trọng khi quan hệ trực tiếp bạn có dùng bao cao su là không có nguy cơ.

kích dục bằng tay,nôm na như thủ dâm nhờ đối tác.Đây là tình dục an toàn.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này được trả lời :

Chủ đề :kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv ? (http://diendanhiv.vn/threads/5251-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv)
Chủ đề :Nguy cơ nhiễm hiv kích dục miệng và bằng tay? (http://diendanhiv.vn/threads/3393-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-mieng-va-bang-tay)
Chủ đề :em có đi tẩm quất em đó kích dục bằng tay nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/3326-em-co-di-tam-quat-em-do-kich-duc-bang-tay-nguy-co-hiv)
Chủ đề :Sợ nhiễm hiv nhân viên mát xa kích dục bằng tay. (http://www.diendanhiv.vn/threads/2856-So-nhiem-hiv-nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-tay)
Chủ đề :Mát xa kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv.Mong mọi người giúp đỡ (http://www.diendanhiv.vn/threads/2826-Mat-xa-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Mong-moi-nguoi-giup-do)
Chủ đề :handjob kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv,Stress quá luôn! Hãy giúp em (http://diendanhiv.com.vn/threads/2812-handjob-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Stress-qua-luon-Hay-giup-em)
Chủ đề :Lo nhiễm hiv sau khi đi massage Handjob (kích dục bằng tay) (http://diendanhiv.com.vn/threads/5143-Lo-nhiem-hiv-sau-khi-di-massage-Handjob-kich-duc-bang-tay)
Chủ đề :Anh Tuấn ơi tư vấn giúp e!Nguy cơ nhiễm hiv kích dục bằng tay. (http://diendanhiv.com.vn/threads/3121-Anh-Tuan-oi-tu-van-giup-e-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-bang-tay)

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
05-07-2017, 14:18

Bạn yên tâm trường hợp bạn kể không có nguy cơ HIV.

No come
05-07-2017, 14:39
Vậy hạch do sơ nhiễm hiv thường nổi nhiều ở đâu anh ơi em vẫn lo lắng quá

Charles
05-07-2017, 14:40
Vậy hạch do sơ nhiễm hiv thường nổi nhiều ở đâu anh ơi em vẫn lo lắng quá

Hạch bình thường ai cũng có.

No come
06-07-2017, 09:10

Gái mại dâm dùng tay tháo bao cao su rồi dùng tay dó thủ dâm cho em nguy cơ cao không ah nếu tay gái mại dâm còn dính nhiều dịch nhờm âm đạo dương vật em bị xước

Charles
06-07-2017, 09:41
Gái mại dâm dùng tay tháo bao cao su rồi dùng tay dó thủ dâm cho em nguy cơ cao không ah nếu tay gái mại dâm còn dính nhiều dịch nhờm âm đạo dương vật em bị xước

Không có nguy cơ như vậy bạn.

phạm nhật tiến
06-07-2017, 10:44
Gái mại dâm dùng tay tháo bao cao su rồi dùng tay dó thủ dâm cho em nguy cơ cao không ah nếu tay gái mại dâm còn dính nhiều dịch nhờm âm đạo dương vật em bị xướckhông có nguy cơ

Tuanmecsedec
06-07-2017, 14:39

Không có sao bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.