PDA

View Full Version : Quan hệ dùng ngón tay kích thích hậu môn bị trầy sướt

congiothoang
08-07-2017, 11:58
Xin chào các a/c trên diễn đàn. Bạn em nó có 1 trường hợp như sau nhờ mọi người tư vấn dùm với ạ
cách đây hai ngay him có làm tình với 1 người nước ngoài. có oral sex khi người đó đang mang BCS, 2 người có hôn nút ngực lẫn nhau. Và do lúc hưng phấn người kia có dùng ngón tay chạm vào hậu môn của him, về nhà thì him cảm thấy rát buốt. chỉ như vậy thôi thì him có nguy cơ gì với hiv và các bệnh tình dục khác ko? Em có tư vấn và khuyên là ko sao nhưng him vẫn sợ. nhờ em đăng bài hỏi. nhờ mọi người tư vấn dùm. cám ơn mọi người nhiều

phạm nhật tiến
08-07-2017, 12:21
Xin chào các a/c trên diễn đàn. Bạn em nó có 1 trường hợp như sau nhờ mọi người tư vấn dùm với ạ
cách đây hai ngay him có làm tình với 1 người nước ngoài. có oral sex khi người đó đang mang BCS, 2 người có hôn nút ngực lẫn nhau. Và do lúc hưng phấn người kia có dùng ngón tay chạm vào hậu môn của him, về nhà thì him cảm thấy rát buốt. chỉ như vậy thôi thì him có nguy cơ gì với hiv và các bệnh tình dục khác ko? Em có tư vấn và khuyên là ko sao nhưng him vẫn sợ. nhờ em đăng bài hỏi. nhờ mọi người tư vấn dùm. cám ơn mọi người nhiềubạn oral sex có bcs là an toàn không bị gì hết

congiothoang
08-07-2017, 12:29
cám ơn bạn, vậy còn vấn đề him sợ là ngón tay người kia va chạm mạnh ở hậu môn bị đau rát thì có nguy cơ gì ko?

phạm nhật tiến
08-07-2017, 12:55
cám ơn bạn, vậy còn vấn đề him sợ là ngón tay người kia va chạm mạnh ở hậu môn bị đau rát thì có nguy cơ gì ko?
không có nguy cơ luôn

Charles
08-07-2017, 14:43
cách đây hai ngay him có làm tình với 1 người nước ngoài. có oral sex khi người đó đang mang BCS, 2 người có hôn nút ngực lẫn nhau. Và do lúc hưng phấn người kia có dùng ngón tay chạm vào hậu môn của him, về nhà thì him cảm thấy rát buốt. chỉ như vậy thôi thì him có nguy cơ gì với hiv và các bệnh tình dục khác ko? Em có tư vấn và khuyên là ko sao nhưng him vẫn sợ. nhờ em đăng bài hỏi. nhờ mọi người tư vấn dùm. cám ơn mọi người nhiều

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
08-07-2017, 15:00

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

congiothoang
09-07-2017, 16:50
kể cả hôn nút ngực vẫn ko có nguy cơ các bệnh td khác phải ko mọi ng?
cám ơn mọi người rất nhiêu <3

Charles
09-07-2017, 16:55

Không sao hết bạn.

Tuanmecsedec
10-07-2017, 06:57

Không có nguy cơ bệnh nào hết bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

congiothoang
08-08-2017, 19:59
dạ em cám ơn,vậy nếu trong trường hợp người đó tự thủ dâm nhưng ko xuất tinh, nhưng tay có dính dịch nhờn ở lỗ sáo. rồi dùng tay đó kích thích hậu môn bạn em bị đau rát thì có sao ko mọi người?

Charles
08-08-2017, 20:00
dạ em cám ơn,vậy nếu trong trường hợp người đó tự thủ dâm nhưng ko xuất tinh, nhưng tay có dính dịch nhờn ở lỗ sáo. rồi dùng tay đó kích thích hậu môn bạn em bị đau rát thì có sao ko mọi người?

Không sao bạn.

songlanhmanh88
08-08-2017, 20:29
Hổng có saoôooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo ooooooooooo

Tuanmecsedec
09-08-2017, 05:11

Yên tâm không có sao bạn.

congiothoang
14-08-2017, 09:04
nhờ anh chị giải thích chi tiết dùm em vì sao ko có nguy cơ cho em an tâm dc ko ạ? em cám ơn

Tuanmecsedec
14-08-2017, 09:10
nhờ anh chị giải thích chi tiết dùm em vì sao ko có nguy cơ cho em an tâm dc ko ạ? em cám ơn

Các bạn đặt câu hỏi chỉ cần biết câu trả lời tư vấn là : Có nguy cơ hoặc không có nguy cơ.

Ban quản trị không có thời gian ngồi giải thích,bạn muốn tìm hiểu thêm thì tự tìm hiểu trên diễn đàn có sẵn.Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa không có nguy cơ kiểu gián tiếp như vậy.

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì cứ đi xét nghiệm vậy nhé.

congiothoang
14-08-2017, 09:16
nhờ anh chị tư vấn dùm em trường hợp sau giúp em với ạ:buổi sáng khi ngủ dậy, bạn e có đi tiểu, sau đó tụi em giỡn,em có cầm dv của bạn em và thấy hơi ướt ướt, ko biet là dịch sinh dục buổi sáng hay laà nuớc tiểu,rồi tới em đi toilet. do hôm trước em ăn nhiều ớt cay quá nên khi đi cầu nhìn xuống em thấy bị chảy máu. em dùm giấy lau thì thấy dính máu đỏ tươi. sau đó em rửa hậu môn lại bằng nước. nhưng em lại dùng chính cái tay cầm dương vật khi nãy rửa. sau khi rửa nước, e tiếp tục rửa lại bằng xà bông. vậy cho e hỏi em co nguy gì ở trường hợp ko ạ? e cám ơn

songlanhmanh88
14-08-2017, 10:23
nhờ anh chị tư vấn dùm em trường hợp sau giúp em với ạ:buổi sáng khi ngủ dậy, bạn e có đi tiểu, sau đó tụi em giỡn,em có cầm dv của bạn em và thấy hơi ướt ướt, ko biet là dịch sinh dục buổi sáng hay laà nuớc tiểu,rồi tới em đi toilet. do hôm trước em ăn nhiều ớt cay quá nên khi đi cầu nhìn xuống em thấy bị chảy máu. em dùm giấy lau thì thấy dính máu đỏ tươi. sau đó em rửa hậu môn lại bằng nước. nhưng em lại dùng chính cái tay cầm dương vật khi nãy rửa. sau khi rửa nước, e tiếp tục rửa lại bằng xà bông. vậy cho e hỏi em co nguy gì ở trường hợp ko ạ? e cám ơn
Không có lây gián tiếp như vậy được Bạn, 100% ko có nguy cơ

Tuanmecsedec
14-08-2017, 13:39

100% không có nguy cơ kiểu như vậy bạn.