PDA

View Full Version : Cứu em, quan hệ không bcs

soquadi
16-07-2013, 23:45
Cách đây 1 tuần em có QH không bcs với bạn gái em.Em đang là SV năm 1 và bạn gái em mới thi ĐH xong.Khi em cho DV vào thì bạn gái em kêu đau và chảy máu lên DV của em.Nhưng lúc em cho tay vào thì không thấy chảy máu.Em sợ bị HIV quá mấy anh chị ơi.Em có hỏi bạn gái em, bạn gái em nói là trước em có quen nhiều người nhưng chỉ có hôn và là lần đầu với em còn thề ra đường xe tong nữa huhu.Em lo bạn gái em hay đi chích thuốc hoặc hôn người trước bị nhiễm rồi qua em quá huhu

Tuanmecsedec
16-07-2013, 23:57
Cách đây 1 tuần em có QH không bcs với bạn gái em.Em đang là SV năm 1 và bạn gái em mới thi ĐH xong.Khi em cho DV vào thì bạn gái em kêu đau và chảy máu lên DV của em.Nhưng lúc em cho tay vào thì không thấy chảy máu.Em sợ bị HIV quá mấy anh chị ơi.Em có hỏi bạn gái em, bạn gái em nói là trước em có quen nhiều người nhưng chỉ có hôn và là lần đầu với em còn thề ra đường xe tong nữa huhu.Em lo bạn gái em hay đi chích thuốc hoặc hôn người trước bị nhiễm rồi qua em quá huhu

Bạn gái của bạn là đối tượng nào?Bạn là đối tượng nào? Bạn gái có phải là đối tượng có nguy cơ cao về HIV không? Hoặc là bạn. Bạn có nghĩ,nếu bạn là đối tượng có nguy cơ HIV cao sẽ lây cho bạn gái thì sao.Ngược lại cũng vậy.

soquadi
17-07-2013, 00:06
Em không hiểu anh ơi huhu.Trước tới giờ em không hút chít hay GDM gì hết.Cái em lo là bạn gái em có quen 2 3 người trước em thôi.Nguy cơ em cao không anh ơi

Tuanmecsedec
17-07-2013, 00:09
Em không hiểu anh ơi huhu.Trước tới giờ em không hút chít hay GDM gì hết.Cái em lo là bạn gái em có quen 2 3 người trước em thôi.Nguy cơ em cao không anh ơi

Quan hệ tình dục không an toàn là một trong những đường lây nhiễm các bệnh tình dục trong đó có HIV.

soquadi
17-07-2013, 00:13
Chết em rồi em con nhỏ quá mới 19t thôi mà uhuhu.Sao dại thế này

soquadi
17-07-2013, 00:29
Em phải làm sao đây mấy anh ơi .Giúp em với

Tuanmecsedec
17-07-2013, 00:31
Em phải làm sao đây mấy anh ơi .Giúp em với

Nếu không tin tưởng,nghi ngờ về bạn gái,thì chờ ngày đi xét nghiệm thôi,vì trường hợp của bạn đã qua 72 giờ.

minh87hn
17-07-2013, 00:34
Nếu không tin tưởng bạn gái bạn, bạn đợi 6 tuần làm cái test, mình tin kết quả của bạn sẽ âm tính, dũng cảm mà đi xn đi

soquadi
17-07-2013, 00:40
Hiện mình vẫn đang quen bạn gái mình.Không biết sao nữa trời ơi.Stress mà chết mấy thôi huhuhu

soquadi
17-07-2013, 00:46
Giờ chỉ còn là phải tin tưởng thôi huhu.Cầu mong đừng bị HIV huhu.Chán quá mấy anh ơi

namhaysongtot
17-07-2013, 01:14
Giờ chỉ còn là phải tin tưởng thôi huhu.Cầu mong đừng bị HIV huhu.Chán quá mấy anh ơi

_Về kiến thức hiv thì đúng là bạn có nguy cơ cao.Nhưng trong trường hợp bạn nếu là bạn gái nếu là người bạn muốn quen lâu dài để tới hôn nhân thì bạn lo ngại bạn gái mình bị hiv thì sau này nếu là vợ là chồng thì làm sao mà có con bạn.
_Tuy nhiên bạn nên có một cuộc trò chuyện nghiêm túc về bạn gái bạn nghe như bạn kể hình như bạn gái bạn còn trinh .Có thể lựa lý do để cùng bạn gái đi xét nghiệm.

mongmuongiupdo
17-07-2013, 01:33
ông này đi chơi với người yêu mình còn sợ HIv mà em ấy mới thi xong DH chứ theo tôi chắc ông nghĩ linh tinh thôi yên tâm đi

hyvong1phepmau
17-07-2013, 01:35
bạn thật ích kỷ quá đấy!nếu thật sự yêu nhau thi dù bạn gái có H hay k cũng k wan trọng!đằng này bạn gái còn trong sáng mà lên đây la làng sợ hiv bạn thấy bạn ích kỷ lắm k?

motnoibuon
17-07-2013, 02:46

Bạn gái của bạn quen 2 3 người trước bạn nhưng vấn đề là bạn mới là người đầu tiên cô bé quan hệ thì sao bạn lại nghĩ mình có nguy cơ được. Bạn nên sáng suốt nhìn nhận sự việc nhé. Mình nghĩ bạn chỉ do lo lắng quá nên nghĩ ra như vậy thôi.

soquadi
17-07-2013, 03:23
Em cám ơn mọi người.Em thấy em cũng ích kỹ thật.Bạn gái em nói là lần đầu QH với em còn thề độc với em nữa hjx.Tại em đọc bài trên dd này thấy có nói 1/5 người mỹ nhiễm HIV mà không rỏ nguyên nhân nên em rất sợ không biết có khi nào mình bị mà không biết không nữa huhu.Cám ôn các anh đã chia sẽ

motnoibuon
17-07-2013, 04:24
Em cám ơn mọi người.Em thấy em cũng ích kỹ thật.Bạn gái em nói là lần đầu QH với em còn thề độc với em nữa hjx.Tại em đọc bài trên dd này thấy có nói 1/5 người mỹ nhiễm HIV mà không rỏ nguyên nhân nên em rất sợ không biết có khi nào mình bị mà không biết không nữa huhu.Cám ôn các anh đã chia sẽ

Bạn bị ảo giác à, ngta trao cho bạn cái ngàn vàng còn bạn lại lo ngta nhiễm H.

soquadi
17-07-2013, 07:21
Chắc mình bị ám ảnh con HIV rồi huhu.Tự nhiên thấy lo.Cầu mong không sao

soquadi
17-07-2013, 07:30
Mặc dù bạn gái em nói là lần đầu với em nhưng em sợ cái câu 1/5 người mỹ bị nhiễm HIV mà không có nguyên nhân huhu

sonlichbon
17-07-2013, 07:46
Bạn bị ám ảnh bởi HIV rồi.Theo tôi bạn gái bạn không thể bị nhiễm vì bạn đã kể bạn gái bạn mới QH lần đầu sao mà bị được.Theo tôi bạn nên cạo trọc đi tu thì khỏi phải lo lắng vô lí nữa.

soquadi
17-07-2013, 09:25
Em nhớ lại năm 12 em có bị sốt phát ban nổi chấm đỏ liti hơi ngứa khắp người luôn.Nhưng lúc đó em chua có gái gú hay chích gì cả, chỉ là em hay đá banh mini không biết có bị qua quẹt chảy máu hoặc vô tình nhiễm không nữa huhu.Bạn gái em cũng hay đi chít thuốc và nói là có hôn mấy người trước không biết có sao ko nữa

soquadi
17-07-2013, 09:25
Mấy anh ơi có phải em bị ám ảnh về HIV rồi không huhu

giupemvoi7
17-07-2013, 09:42
theo như bạn kể thì bạn gái bạn trước khi qh với bạn thì vẫn còn trinh, nghĩa là cô ấy ko phải dạng con gái ăn chơi hay quan hệ bừa bãi gì, nếu cô ấy ko nghiện ngập hút trích gì thì bạn ko cần xn, nếu bạn bị ám ảnh thì sau nguy cơ 4-6 tuần đi xn combo.

soquadi
17-07-2013, 09:46
Không phải anh ơi.Bạn gái em nói là hồi cấp 2 do màng trinh quá dầy nên đã mổ cái gì đó.Rồi lúc quan hệ thì nói là do lần đầu nên nó hơi chật còn nói em không biết cách nên làm nó chảy máu.hhuhu

hoanggiangst
17-07-2013, 12:11
chưa có trường hợp bị H do hôn mà bạn, yêu nhau thì tin tưởng nếu không thì xài bcs sau mỗi lần quan hệ để không phải lo lắng nữa.

soquadi
19-07-2013, 03:34
Em có hỏi kỹ lại bạn gái em lần nữa bạn ấy nói là lần đầu,giận em luôn rồi

soquadi
19-07-2013, 03:35
Em nghĩ chắc còn đi học không đến nỗi nào nên cũng yên tâm huhu

Nguyen Ha
19-07-2013, 04:01
Em nghĩ chắc còn đi học không đến nỗi nào nên cũng yên tâm huhu

QHTD ko dùng bcs là bạn có nguy cơ. Tuy nhiên, nếu bạn gái bạn vẫn còn trinh tiết như bạn nói thì bạn không có nguy cơ.

soquadi
19-07-2013, 04:08
Dạ em cám ơn chị.Theo như lời bạn gái em nói và em có hỏi nhiều lần và còn thề với em nữa là em là người đầu tiên với cô ấy.Em cũng yên tâm phần nào

mongconghien
19-07-2013, 04:18

Sao lúc ông có ý định "ăn cơm trước kẻng" thì ông không nghĩ tới? Tôi thấy bây giờ mấy ông bà non người trẻ dạ chả biết suy nghĩ gì nhiều, yêu là cứ cho thoải mái, chả giữ kẽ gì hết. Tôi là con người của truyền thống, không quan tâm chuyện "còn hay mất" nhưng chí ít thì tình yêu đích thực đâu phải là qua tình dục không, Tôi quan niệm ai cũng có phút lỡ lầm bạn gái tôi ngày xưa cũng vậy nhưng tôi không hề đòi hỏi gì cả, yêu chân thành tời đâu hay tời đó.

Về HIV nói cho ông biết là ông có nguy cơ luôn đấy. Bực nổi sãi mấy chuyện này.

soquadi
19-07-2013, 06:39
Sao lúc ông có ý định "ăn cơm trước kẻng" thì ông không nghĩ tới? Tôi thấy bây giờ mấy ông bà non người trẻ dạ chả biết suy nghĩ gì nhiều, yêu là cứ cho thoải mái, chả giữ kẽ gì hết. Tôi là con người của truyền thống, không quan tâm chuyện "còn hay mất" nhưng chí ít thì tình yêu đích thực đâu phải là qua tình dục không, Tôi quan niệm ai cũng có phút lỡ lầm bạn gái tôi ngày xưa cũng vậy nhưng tôi không hề đòi hỏi gì cả, yêu chân thành tời đâu hay tời đó.

Về HIV nói cho ông biết là ông có nguy cơ luôn đấy. Bực nổi sãi mấy chuyện này.

Anh làm em lo quá.Vậy là sao anh.Em có nguy cơ hả anh

chacemchetwa
19-07-2013, 10:28
Chỉ nói đơn giản cho e hiểu. QHTD k an toàn có thể lây nhiễm các bệnh tình dục và Hiv.

E qh vs người yêu e k an toàn. Nếu người yêu e k nhiễm các bệnh TD và Hiv thì e k sao. Còn k thì e vẫn phải test các bệnh TD và nhớ qh dùng bcs.

Bladmaster
19-07-2013, 10:55
Có nguy cơ đó khi bố mẹ bạn gái của bạn nhiễm Hiv :))!!!!thật chán với a bạn trẻ này

soquadi
19-07-2013, 12:04
Có nguy cơ đó khi bố mẹ bạn gái của bạn nhiễm Hiv :))!!!!thật chán với a bạn trẻ này

Sao lại chán em vậy anh huhu.Tội nghiệp em

soquadi
19-07-2013, 12:50
Đây là lần đầu với em và bạn gái.Nếu em DT thì phải nói là xuôi tận mạng

green
19-07-2013, 13:01
đã làm người ta như thế còn nghi người ta bị,đúng là bạn có phải đàn ông ko?

loại đàn ông gì kì quá vậy?

soquadi
19-07-2013, 13:08
Em là đàn ông chính cống nè , Em hỏi bạn gái em bạn gái em nói em có bị điên không.Lo lắng bậy bạ

green
19-07-2013, 13:25
bạn có hiểu lời người nói gửi đến bạn ko? hay mình nói thẳng?

bạn chả đáng là mặt đàn ông,đã làm con người ta như thế,còn nghĩ con người ta bậy bạ,đúng là quá đáng,quá quá đáng

soquadi
19-07-2013, 13:43
Anh thông cảm tại em sợ con HIV quá nên vậy thôi...không ai biết được chữ ngờ anh ơi huhuhu

Bladmaster
19-07-2013, 14:53
Fuck u man!!!!!

soquadi
20-07-2013, 03:08
Fuck u man!!!!!

Anh Tuấn ơi có người chữi bậy trên dd kìa anh Tuấn

CrisM
20-07-2013, 03:17
Nhắc nhở bạn Bladmaster không được dùng lời lẽ thô tục, đả kích người khác trên diễn đàn, dù đó là tiếng Việt hay tiếng nước ngoài. Tạm thời tôi xóa cmt của bạn, nếu bạn còn tái phạm sẽ bị xử lí theo nội quy diễn đàn!

soquadi
29-07-2013, 11:18
Em có họi lại lần nữa là bạn gái em nói lần đầu tiên OS QH với em.Còn những người trước chỉ hôn 2 người.ko sờ tùm lum.Lần đầu OS nên bạn gái em chưa có kinh nghiệm làm em dau.Khi qH bạn gái em cũng đau.Bạn gái em nói đau rát 2 3 ngày sau luôn

DanOng_HayNoiKhong_GMD
29-07-2013, 11:27
Theo như bạn nói thì khả năng bạn gái bạn còn trinh rất cao, tuy HIV với còn trinh ko liên quan trực tiếp nhưng người còn trinh thì chỉ có thể có HIV qua đường máu, nếu bạn gái bạn ko nghiện thì khả năng HIV càng thấp. Hôn 2 người trước ko làm bạn gái bạn nhiễm HIV.

Theo nguyên tắc thì bạn nên đi XN vì đã QHTD ko an toàn (nên đi cả 2 người nếu bạn muốn bắt đầu 1 quan hệ lâu dài).
Còn cá nhân mình trong trường hợp bạn mình sẽ ko quá lo lắng. Nhưng cả 2 đi XN rồi sau này QHTD thoải mái tâm hồn thì cũng nên làm lắm :)

soquadi
29-07-2013, 11:48
Chào anh.Em và bạn gái em đó giờ chưa chích ma tuý lần nào và cũng chưa QH với ai khác anh ơi.Theo anh thì em chờ chừng nào lấy vợ rồi đi xét nghiệm được không anh

DanOng_HayNoiKhong_GMD
29-07-2013, 12:12
Bình thường thì được
Nhưng bạn là kiểu người hay lo, nên tốt nhất là đi XN với nhau để tin tưởng nhau hơn