PDA

View Full Version : Cơ thể xuất hiên nhiều dấu hiệu lạ

Hieuph
11-07-2017, 02:19
Xin chào bqt forum. 1 tháng gần đây lưng em nổi rất nhiều mụn đỏ không biết có phải phát ban không. tới nay vẫn không giảm mà còn gia tăng cộng thêm thỉnh thoảng cổ lại có hiện tượng đau nhức, ấn vào thì thấy cứng cứng. Qua tìm hiểu thì em thấy đây là đấu hiệu của rất nhiều bệnh trong đó có HIV. Giờ em hoang man quá.

phạm nhật tiến
11-07-2017, 07:00
Xin chào bqt forum. 1 tháng gần đây lưng em nổi rất nhiều mụn đỏ không biết có phải phát ban không. tới nay vẫn không giảm mà còn gia tăng cộng thêm thỉnh thoảng cổ lại có hiện tượng đau nhức, ấn vào thì thấy cứng cứng. Qua tìm hiểu thì em thấy đây là đấu hiệu của rất nhiều bệnh trong đó có HIV. Giờ em hoang man quá.
hiv không có triệu chứng muốn biết hay không thì đi xét nghiệm

Tuanmecsedec
11-07-2017, 07:17

Muốn biết có HIV hay không,ngoại trừ chỉ có đi xét nghiệm thôi bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.