PDA

View Full Version : Ngày trước em bị lậu em đã hỏi các anh chị giờ e có dich trắng đi xét nghiệm nuôi cấy

trung1
11-07-2017, 11:16
Anh chị cho em hỏi cách đây 1 năm e có hỏi a chị về vấn đề bị lậu và hiv e đã chữa lậu nhưng đến giờ cứ có dịch trong vắt . Em đi xét nghiệm nuôi cấy có tụ cầu+staphyloccocu cho em hỏi tụ cầu nay có ảnh hưởng không ạ .mong anh chị giúp đỡ .. đa khoa tỉnh biểu em uống nhiều nước là được e thấy rất khó chịu ....

Tuanmecsedec
11-07-2017, 14:14
Anh chị cho em hỏi cách đây 1 năm e có hỏi a chị về vấn đề bị lậu và hiv e đã chữa lậu nhưng đến giờ cứ có dịch trong vắt . Em đi xét nghiệm nuôi cấy có tụ cầu+staphyloccocu cho em hỏi tụ cầu nay có ảnh hưởng không ạ .mong anh chị giúp đỡ .. đa khoa tỉnh biểu em uống nhiều nước là được e thấy rất khó chịu ....

Staphylococcus là một chủng vi khuẩn có thể gây ra rất nhiều bệnh nhiễm trùng trong cơ thể. Đây là chủng vi khuẩn thường gặp trên da người và trong điều kiện bình thường chúng không gây bệnh. Có hơn 30 chủng tụ cầu khuẩn có thể gây bệnh, tuy nhiên phổ biến nhất vẫn là tụ cầu vàng Staphylococcus aureus.

Nếu vi khuẩn này xâm nhập vào cơ thể, thông qua các vết thương trên da hay qua đường hô hấp, chúng có thể gây ra các nhiễm trùng rất nghiêm trọng.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

trung1
11-07-2017, 18:39
Như vậy em phải chữa ngay hả anh

Charles
11-07-2017, 20:38

Như vậy em phải chữa ngay hả anh

Bạn cứ làm theo hướng dẫn của BV Đa khoa tỉnh, nếu không đỡ thì nên sớm tái khám để xin tư vấn điều trị.