PDA

View Full Version : Quan hệ đồng tính qua đường hậu môn có dùng bao sợ lây HIV

sesongthatdungdan
13-07-2017, 17:34
Em và người nam kia có quan hệ đồng giới qua đường hậu môn với nhau, khi quan hệ em có sử dung bao cao su đầy đủ, em có kiểm tra lại sau khi quan hệ thì bao không bị rách hay tuột ra khỏi dương vật của người nam kia, nhưng khi người nam này xuất tinh thì họ có xuất tinh trong bao và lúc đó chưa rút ra khỏi hậu môn của em, em sợ nếu khi xuất tinh trong bao họ chưa rút ra hậu môn rồi vô tình có một ít dịch sinh dục dính vào hậu môn của em thì có lây HIV không ạ. Em biết là quan hệ có sử dung bao không rách hay tuột là an toàn nhưng em vẫn bị ám ảnh về trường hợp này. Như vậy em có cần đợi đủ 28 ngày xét nghiệm combo cho an tâm không ạ. Em rất hoang mang cứ lo lắng và suy nghĩ trong đầu, mong bác sĩ tư vấn cho em ạ.

phạm nhật tiến
13-07-2017, 19:17
Em và người nam kia có quan hệ đồng giới qua đường hậu môn với nhau, khi quan hệ em có sử dung bao cao su đầy đủ, em có kiểm tra lại sau khi quan hệ thì bao không bị rách hay tuột ra khỏi dương vật của người nam kia, nhưng khi người nam này xuất tinh thì họ có xuất tinh trong bao và lúc đó chưa rút ra khỏi hậu môn của em, em sợ nếu khi xuất tinh trong bao họ chưa rút ra hậu môn rồi vô tình có một ít dịch sinh dục dính vào hậu môn của em thì có lây HIV không ạ. Em biết là quan hệ có sử dung bao không rách hay tuột là an toàn nhưng em vẫn bị ám ảnh về trường hợp này. Như vậy em có cần đợi đủ 28 ngày xét nghiệm combo cho an tâm không ạ. Em rất hoang mang cứ lo lắng và suy nghĩ trong đầu, mong bác sĩ tư vấn cho em ạ.qhtd có bcs là an toàn không có nguy cơ

Charles
13-07-2017, 19:49
Em và người nam kia có quan hệ đồng giới qua đường hậu môn với nhau, khi quan hệ em có sử dung bao cao su đầy đủ, em có kiểm tra lại sau khi quan hệ thì bao không bị rách hay tuột ra khỏi dương vật của người nam kia, nhưng khi người nam này xuất tinh thì họ có xuất tinh trong bao và lúc đó chưa rút ra khỏi hậu môn của em, em sợ nếu khi xuất tinh trong bao họ chưa rút ra hậu môn rồi vô tình có một ít dịch sinh dục dính vào hậu môn của em thì có lây HIV không ạ. Em biết là quan hệ có sử dung bao không rách hay tuột là an toàn nhưng em vẫn bị ám ảnh về trường hợp này. Như vậy em có cần đợi đủ 28 ngày xét nghiệm combo cho an tâm không ạ. Em rất hoang mang cứ lo lắng và suy nghĩ trong đầu, mong bác sĩ tư vấn cho em ạ.

Khi quan hệ mà BCS không sự cố tuột hay rách thì bạn hoàn toàn yên tâm.

sesongthatdungdan
13-07-2017, 20:30
Em sợ khi xuất tinh trong hậu môn em vô tình dịch tinh trùng có tràn ra một ít dính vào hậu môn em quá, có ai có trường hợp như này không ạ. Chắc em có cần đợi đủ 4 tuần rồi đi xét nghiệm hiv không.

Charles
13-07-2017, 20:57
Em sợ khi xuất tinh trong hậu môn em vô tình dịch tinh trùng có tràn ra một ít dính vào hậu môn em quá, có ai có trường hợp như này không ạ. Chắc em có cần đợi đủ 4 tuần rồi đi xét nghiệm hiv không.

BCS không tuột không rách thì tinh dịch tràn ra kiểu gì?? Đừng duy diễn tự hù mình nữa.

Tuanmecsedec
16-07-2017, 07:05

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.