PDA

View Full Version : Bị đinh gym các đồ vật của người khác đâm vào

songtiep123
13-07-2017, 23:03
Có lẽ ảm ảnh mãi . Cho em hỏi anh chị ạ. Hôm đi làm em vào bàn làm việc của 1 anh trong phòng để lấy cái chìa khóa mở cửa. Khóa treo lên đinh họ hay dùng để đâm lên các bức xốp để treo đồ hay giữ tờ giấy. Khi em lấy cái chìa khóa đó em k để ý sau đi ra em tung chìa khóa lên rồi nắm lấy thì bị cái đinh đó đâm vào tay chay máu. Anh chị giúp em với vẫn đề này với ạ.em cảm ơn ạ

Charles
13-07-2017, 23:06
Có lẽ ảm ảnh mãi . Cho em hỏi anh chị ạ. Hôm đi làm em vào bàn làm việc của 1 anh trong phòng để lấy cái chìa khóa mở cửa. Khóa treo lên đinh họ hay dùng để đâm lên các bức xốp để treo đồ hay giữ tờ giấy. Khi em lấy cái chìa khóa đó em k để ý sau đi ra em tung chìa khóa lên rồi nắm lấy thì bị cái đinh đó đâm vào tay chay máu. Anh chị giúp em với vẫn đề này với ạ.em cảm ơn ạ

Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.

songtiep123
14-07-2017, 06:26
100% không có nguy cơ hả anh

Charles
14-07-2017, 06:42
100% không có nguy cơ hả anh

phạm nhật tiến
14-07-2017, 06:59

100% không có nguy cơ hả anh100% không sao

songtiep123
14-07-2017, 22:24
Em đang lo lắm. Liệu có sao không nữa.

Charles
14-07-2017, 22:53
Em đang lo lắm. Liệu có sao không nữa.

Bạn không đọc được gì sao ???

phạm nhật tiến
14-07-2017, 22:54
Em đang lo lắm. Liệu có sao không nữa.bạn có đọc không hay chỉ hỏi thôi vậy??

Tuanmecsedec
16-07-2017, 07:35

Bạn yên tâm,những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.