PDA

View Full Version : Tay chạm dịch âm đạo sờ vào vết bong rát trên đầu quy đầu

hivo
15-07-2017, 15:49
kính gửi mọi người và quản trị viên.mấy tháng nay e lo lắm mấy anh chị tư vấn dùm em.Chả là cách đây khoảng 2 tháng e có đi mát xa kích dục.trong lúc thư giản e có dùng tay thọc sâu vào âm đạo của gmd .còn gmd thì dùng miệng và tay thư giản cho em.do làm mạnh nên dầu quy đầu có vêt trầy rát khoảng hơn 1 cm . khi xuất tinh xong em có dùng tay có dính dịch cầm vào chỗ bị trầy rát đó .em hoang mang quá .anh chị tư vấn trả lời dùm em với.e xin cảm ơn

Charles
15-07-2017, 16:26
kính gửi mọi người và quản trị viên.mấy tháng nay e lo lắm mấy anh chị tư vấn dùm em.Chả là cách đây khoảng 2 tháng e có đi mát xa kích dục.trong lúc thư giản e có dùng tay thọc sâu vào âm đạo của gmd .còn gmd thì dùng miệng và tay thư giản cho em.do làm mạnh nên dầu quy đầu có vêt trầy rát khoảng hơn 1 cm . khi xuất tinh xong em có dùng tay có dính dịch cầm vào chỗ bị trầy rát đó .em hoang mang quá .anh chị tư vấn trả lời dùm em với.e xin cảm ơn

Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.

phạm nhật tiến
15-07-2017, 16:36
những gì bạn kể không có nguy cơ

hivo
16-07-2017, 00:09
cảm ơn mọi người .nếu vết bong rát đó chảy máu thì có nguy cơ k ạ.e hoang mang lắm.

Charles
16-07-2017, 06:32
cảm ơn mọi người .nếu vết bong rát đó chảy máu thì có nguy cơ k ạ.e hoang mang lắm.

Bạn đừng suy diễn để dọa mình, vì trả lời theo kiểu ví dụ của bạn tay mà đang chảy máu bạn thọc sâu vào AD là có nguy cơ đấy.

Tuanmecsedec
16-07-2017, 07:27

Bạn yên tâm,những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

hivo
16-07-2017, 07:57
em cảm ơn 2 a rất nhiều . hi vọng diễn đàn mình sẽ đem lại 1 lối sống lành mạnh hơn cho giới trẻ.thank you