PDA

View Full Version : Cảm giác tội lỗi

Bước Ra Từ Bóng Tối
15-07-2017, 23:15
Hôm qua em nhận được tin buồn, một người từng quan hệ với em cách đây 5 tháng bị nhiễm H, chắc là nhiễm từ em nhưng lúc đó em chưa biết mình bị H, và có thể ít nhất có 4 người nữa bị nhiễm H do em lây, một người 20 tuổi, 1 người 30 tuổi, 1 người 22 tuổi, và 1 người 40 tuổi, dù là em không cố tình nhưng em vẫn cảm thấy mình tội lỗi vô cùng
😥😥😥😥Cảm giác như mình cướp đi sự hạnh phúc, sự yêu đời của 5 người đó. Nam mô A di Đà Phật

phạm nhật tiến
16-07-2017, 00:15
Hôm qua em nhận được tin buồn, một người từng quan hệ với em cách đây 5 tháng bị nhiễm H, chắc là nhiễm từ em nhưng lúc đó em chưa biết mình bị H, và có thể ít nhất có 4 người nữa bị nhiễm H do em lây, một người 20 tuổi, 1 người 30 tuổi, 1 người 22 tuổi, và 1 người 40 tuổi, dù là em không cố tình nhưng em vẫn cảm thấy mình tội lỗi vô cùng
���������������� �������Cảm giác như mình cướp đi sự hạnh phúc, sự yêu đời của 5 người đó. Nam mô A di Đà Phật
có nhiều người qhtd không an toàn với người H nhưng cũng không bị nhiễm
giờ việc bạn cần làm là thoing báo với họ và kêu đi xét nghiệm để bảo vệ cộng đồng

alexhai
05-08-2017, 09:27
���������������� �������Cảm giác như mình cướp đi sự hạnh phúc, sự yêu đời của 5 người đó. Nam mô A di Đà Phật

có những lỗi lầm có thể khắc phục được . mà quan trong bạn có dũng cảm để khăc phục điều đó hay ko thôi .

YenKhoa
28-08-2017, 22:52
Không biết phải nói gì, vừa tội nghiệp vừa giận hết sức.

antue84
30-08-2017, 16:21
chia sẽ với bạn, mình cũng mới phát hiện, mình đang cô đơn lắm, nhưng cố gắng bạn à.