PDA

View Full Version : Hớt tóc sợ nguy cơ hiv

Hungti
16-07-2017, 20:40
Hôm trước em có đi cắt tóc, xong cạo râu gọi đầu, truoc khi cạo râu em có dặn là thay dao cho em rồi người ta nói vừa thay, sau đó cạo cho em xong là gội đầu luôn, lúc sau đó em cảm thấy hơi rát rát chổ cạo, không thấy chảy máu, nếu có chảu máu trước khi gội thì em có nguy cơ gì hiv gì không ạ

phạm nhật tiến
16-07-2017, 20:43
Hôm trước em có đi cắt tóc, xong cạo râu gọi đầu, truoc khi cạo râu em có dặn là thay dao cho em rồi người ta nói vừa thay, sau đó cạo cho em xong là gội đầu luôn, lúc sau đó em cảm thấy hơi rát rát chổ cạo, không thấy chảy máu, nếu có chảu máu trước khi gội thì em có nguy cơ gì hiv gì không ạkhông có nguy cơ

Charles
16-07-2017, 20:45
Hôm trước em có đi cắt tóc, xong cạo râu gọi đầu, truoc khi cạo râu em có dặn là thay dao cho em rồi người ta nói vừa thay, sau đó cạo cho em xong là gội đầu luôn, lúc sau đó em cảm thấy hơi rát rát chổ cạo, không thấy chảy máu, nếu có chảu máu trước khi gội thì em có nguy cơ gì hiv gì không ạ

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
17-07-2017, 07:22

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.