PDA

View Full Version : Thư tình: Lòng em đang rối bời

Tuanmecsedec
15-11-2013, 10:38
Thư tình: Lòng em đang rối bời
Thứ Bảy, ngày 09/11/2013 08:57 AM (GMT+7)

Giờ trong lòng em đang rối bời lắm anh à. Em không biết phải làm như thế nào nữa.

Cò ơi, Cò à... Em vẫn thường gọi anh bằng cái tên thân mật ấy mỗi khi nói chuyện với anh và mỗi lần như vậy anh cũng hùa theo em gọi em là tẹt của anh từ lúc nào em cũng không biết nữa. Thời gian trôi đi thấm thoát em và anh yêu nhau cũng đã gần 2 năm rồi. Trong thời gian đó đã có rất nhiều chuyện xảy ra từ chuyện giận hờn cho đến chuyện chia tay, đã rất nhiều lần em ngồi một mình và suy nghĩ về tình cảm của em và anh. Anh là một con người chín chắn không lãng mạn, bay bổng như em - một cô bé ham chơi và suốt ngày đòi anh chụp ảnh bằng được mỗi khi đi chơi lại có thể yêu nhau lâu đến như vậy. Rồi em bắt đầu với những câu hỏi tại sao...

Tại sao em lại yêu anh và yêu lâu đến vậy?
Tại sao từ hồi đó đến bây giờ em trưa hề nói với anh "em yêu anh"
Tại sao chia tay chưa một lần em níu kéo anh ở lại?
Tại sao anh luôn là người giữ em ở lại dù vẫn biết em là người có lỗi?
Và có rất nhiều câu hỏi mà em không thể trả lời được anh à.

Dạo này em với anh cãi nhau rất nhiều cũng chỉ vì tính ngang bướng và cố chấp của em. Anh nói anh không thể rời xa em được, còn em giờ này em cũng không biết có thể chắc chắn nói như vậy với anh không nữa. Giờ trong lòng em đang rối bời lắm anh à. Em không biết phải làm như thế nào nữa.

http://img-hn.24hstatic.com:8008/upload/4-2013/images/2013-11-07/1383817058-em-dang-roi-boi-1.jpg
Tại sao anh luôn là người giữ em ở lại dù vẫn biết em là người có lỗi? (Ảnh minh họa)

nguyenhangkto15c@gmail.com (Khampha.vn)

http://hn.24h.com.vn/ban-tre-cuoc-song/thu-tinh-long-em-dang-roi-boi-c64a585992.html

ngoclinh89
15-11-2013, 11:29
bạn thật hp vì người ấy luôn quan tâm và yêu thương bạn.hãy cố gắng thay đổi tính cách của mình để giữ vững tình yêu chủa mình bạn nhé.bãy giờ bạn ko giữ khi mất đi thì tìm lại rất khó.chúc hai bạn luôn hp.....(=..=)