PDA

View Full Version : Dẫm phải vật nhọn trên bãi biển

Longhisohai
17-07-2017, 18:20
Hic chào anh chị, hôm t7 vừa rồi em đi tắm biển, trên bãi cát có rất nhiều vỏ sò rác thải do trên bờ ven bãi cát có rất nhiều quán hàng ăn, em đi thì cũng dẫm phải các vật sạn nhiều nhưng lúc sau em bơi về chân trần trên cát có dẫm phải vật gì đó gây cảm giác hơi nhói đau hơn khi giẫm phải các vật sạn khác, đau đi khoảng mấy bước là đỡ, về nhà em tắm rửa kiểm tra đến hôm nay thì không nhìn thấy vết đỏ xước sưng nào trên bàn chân cả. như vậy em có nguy cơ gì không ạ, có khi nào vết thương bé quá em không nhìn thấy không ạ? Em cảm ơn.

phạm nhật tiến
17-07-2017, 18:22
Hic chào anh chị, hôm t7 vừa rồi em đi tắm biển, trên bãi cát có rất nhiều vỏ sò rác thải do trên bờ ven bãi cát có rất nhiều quán hàng ăn, em đi thì cũng dẫm phải các vật sạn nhiều nhưng lúc sau em bơi về chân trần trên cát có dẫm phải vật gì đó gây cảm giác hơi nhói đau hơn khi giẫm phải các vật sạn khác, đau đi khoảng mấy bước là đỡ, về nhà em tắm rửa kiểm tra đến hôm nay thì không nhìn thấy vết đỏ xước sưng nào trên bàn chân cả. như vậy em có nguy cơ gì không ạ, có khi nào vết thương bé quá em không nhìn thấy không ạ? Em cảm ơn.không có nguy cơ

Longhisohai
17-07-2017, 18:23
À giữa lòng bàn chân khi em soi đèn thì có thấy một vết tròn nhỏ nhỏ hơi lõm nhưng trùng màu da chân thôi, không biết nó là vết bình thường hay vết thuơng đã khô lại thành sẹo nữa :(

phạm nhật tiến
17-07-2017, 18:28
À giữa lòng bàn chân khi em soi đèn thì có thấy một vết tròn nhỏ nhỏ hơi lõm nhưng trùng màu da chân thôi, không biết nó là vết bình thường hay vết thuơng đã khô lại thành sẹo nữa :(
vết đó bình thường thôi không sao đâu yên tâm đi

Longhisohai
17-07-2017, 18:31
Vâng e cảm ơn a nhiều, như vậy dù là vật gì nếu gây thương tổn chảy máu chắc em phải thấy đc bằng mắt thường rõ phải k ạ?

phạm nhật tiến
17-07-2017, 18:37
Vâng e cảm ơn a nhiều, như vậy dù là vật gì nếu gây thương tổn chảy máu chắc em phải thấy đc bằng mắt thường rõ phải k ạ?đúng rồi do bạn đạp vỏ ốc thôi yên tâm đi

Longhisohai
17-07-2017, 18:40
Vâng vậy e yên tâm nhiều r ạ, do nó nhói đau hơn so với lúc em dẫm vào các vật khác nên em mới lo lắng vậy.

Charles
17-07-2017, 19:06
Hic chào anh chị, hôm t7 vừa rồi em đi tắm biển, trên bãi cát có rất nhiều vỏ sò rác thải do trên bờ ven bãi cát có rất nhiều quán hàng ăn, em đi thì cũng dẫm phải các vật sạn nhiều nhưng lúc sau em bơi về chân trần trên cát có dẫm phải vật gì đó gây cảm giác hơi nhói đau hơn khi giẫm phải các vật sạn khác, đau đi khoảng mấy bước là đỡ, về nhà em tắm rửa kiểm tra đến hôm nay thì không nhìn thấy vết đỏ xước sưng nào trên bàn chân cả. như vậy em có nguy cơ gì không ạ, có khi nào vết thương bé quá em không nhìn thấy không ạ? Em cảm ơn.

Ở bãi biển thì có vỏ sò vỏ ốc, đá sỏi..., không có gì phải lo lắng trong trường hợp này.

Tuanmecsedec
17-07-2017, 19:43

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.