PDA

View Full Version : Mang bao không đúng có quy cơ lây hiv không?

taituphong
17-07-2017, 21:51
Chuyện của em như sau.. em có quen 1 em trên zalo.. chúng em có vào ks... quá trình xảy ra như sau:
Em với cô ấy nằm ôm nhau.. hôn môi. Và em co cho ngón tay vào âm đạo của cô ấy... sau đó em đi rửa tay và định lấy bao mang nào. Thì cô ấy đã mở bao và mang vào cho em ( cầm bao kéo ra rồi mới mang zô) theo em được biết như zậy là không đúng.. sau đó em quen hệ khoảng 2 phút thì xong... em có kiểm tra lại bao bằng cách cho nước vào... thì thấy nước ko chảy ra ngoài.sau đó em rửa tay và tắm đi về..
Anh chị cho em hỏi. Em có quy cơ lây nhiễm hiv không?
Nếu tay cô ấy bị trầy thì có quy cơ ko? Và các bệnh xã hội khác thì sao?
Em xin cảm ơn

Tuanmecsedec
17-07-2017, 22:41
Chuyện của em như sau.. em có quen 1 em trên zalo.. chúng em có vào ks... quá trình xảy ra như sau:
Em với cô ấy nằm ôm nhau.. hôn môi. Và em co cho ngón tay vào âm đạo của cô ấy... sau đó em đi rửa tay và định lấy bao mang nào. Thì cô ấy đã mở bao và mang vào cho em ( cầm bao kéo ra rồi mới mang zô) theo em được biết như zậy là không đúng.. sau đó em quen hệ khoảng 2 phút thì xong... em có kiểm tra lại bao bằng cách cho nước vào... thì thấy nước ko chảy ra ngoài.sau đó em rửa tay và tắm đi về..
Em xin cảm ơn
Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

phạm nhật tiến
18-07-2017, 00:18
Em xin cảm ơnkhông có nguy cơ với bệnh nào cả

taituphong
18-07-2017, 07:47
Em cảm ơn hai anh, tại em nghe nói mang bao cao su không đúng sẽ có khả năng bị nhiễm H nên thấy hoang mang quá. ..

Charles
18-07-2017, 07:56
Em cảm ơn hai anh, tại em nghe nói mang bao cao su không đúng sẽ có khả năng bị nhiễm H nên thấy hoang mang quá. ..

Mang BCS không đúng cách thì dễ gây ra sự cố như tuột hoặc rách, nhưng khi quan hệ BCS của bạn không gặp sự cố gì thì bạn hoàn toàn yên tâm.

taituphong
18-07-2017, 08:18
Dạ. Em cảm ơn anh trường xuân.. giờ an tâm rồi.

phạm nhật tiến
18-07-2017, 13:59
Em cảm ơn hai anh, tại em nghe nói mang bao cao su không đúng sẽ có khả năng bị nhiễm H nên thấy hoang mang quá. ..chỉ cần bcs không bị tuột hay rách là an toàn