PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su

Huybinh
18-07-2017, 15:15
Ngày 30-6 em có qhtd với gmd có sử dụng bcs và không quan hệ bằng miệng hay gì hết chỉ quan hệ dv và âd thôi . Sau đó cô ấy lấy bao đi vứt em cũng k kiểm tra lũng hay không . 2 tuần sau em lo lăng nên nt hỏi thì cô ấy nói có bị HIV em lo lăng quá muốn đi xn sớm không biết trong khoang bao lâu thì có kết quả chính xác ạ . Hiện tại đã được 19 ngày rồi và em không có biểu hiện gì bên ngoài hết chỉ stress vì lo lăng nhiều nên hơi mệt thôi ạ . Mng tư vấn dùm em với .

Tuanmecsedec
18-07-2017, 15:18
Ngày 30-6 em có qhtd với gmd có sử dụng bcs và không quan hệ bằng miệng hay gì hết chỉ quan hệ dv và âd thôi . Sau đó cô ấy lấy bao đi vứt em cũng k kiểm tra lũng hay không . 2 tuần sau em lo lăng nên nt hỏi thì cô ấy nói có bị HIV em lo lăng quá muốn đi xn sớm không biết trong khoang bao lâu thì có kết quả chính xác ạ . Hiện tại đã được 19 ngày rồi và em không có biểu hiện gì bên ngoài hết chỉ stress vì lo lăng nhiều nên hơi mệt thôi ạ . Mng tư vấn dùm em với .
Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

phạm nhật tiến
18-07-2017, 16:06
qhtd có bcs là an toàn không có nguy cơ