PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm kích dục bằng miệng

Buocngoatcuocdoi
18-07-2017, 15:19
Hôm 7/7 mình đi massa gmd có Os cho mình ( dv mình k bị chày sước , gmd thì mình k biêta có os khoảnh 2 phút ) , đến ngày 10/7 mình xét nghiệm bị dính lậu . Vậy liệu nguy cơ bị Hiv của mình có phải rất cao k.. vì virus lậu xâm nhậm đc r thì hiv có bị k ạ..

Tuanmecsedec
18-07-2017, 15:21
Hôm 7/7 mình đi massa gmd có Os cho mình ( dv mình k bị chày sước , gmd thì mình k biêta có os khoảnh 2 phút ) , đến ngày 10/7 mình xét nghiệm bị dính lậu . Vậy liệu nguy cơ bị Hiv của mình có phải rất cao k.. vì virus lậu xâm nhậm đc r thì hiv có bị k ạ..

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Buocngoatcuocdoi
18-07-2017, 15:26
Như vậy là bị lây bệnh Lậu k ảnh hưởng tới nguy cơ dễ mắc Hiv hơn ak a.

Tuanmecsedec
18-07-2017, 15:28
Như vậy là bị lây bệnh Lậu k ảnh hưởng tới nguy cơ dễ mắc Hiv hơn ak a.

Bệnh Lậu là Lậu,còn HIV là HIV bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

phạm nhật tiến
18-07-2017, 16:09

Như vậy là bị lây bệnh Lậu k ảnh hưởng tới nguy cơ dễ mắc Hiv hơn ak a.os có nguy cơ với các bệnh STDs
lậu thị lậu không liên quan đến hiv

Buocngoatcuocdoi
18-07-2017, 19:51
os có nguy cơ với các bệnh STDs
lậu thị lậu không liên quan đến hiv
Cảm ơn a , tại e thấy lậu cũng lây nhiễm theo kiểu giống Hiv nên lo lắm..đi chữa mấy ông bsi đa khoa bảo tăng nguy cơ rất cao

Charles
18-07-2017, 20:31

Cảm ơn a , tại e thấy lậu cũng lây nhiễm theo kiểu giống Hiv nên lo lắm..đi chữa mấy ông bsi đa khoa bảo tăng nguy cơ rất cao

Kích dục bằng miệng không có nguy cơ với HIV vì nước bọt là môi trường kiềm virus bị bất hoạt, nhưng có nguy cơ với các bệnh tình dục khác như lậu, giang mai, mồng gà, viêm gan B.. Như vậy bạn dính lậu không có gì lạ.

Buocngoatcuocdoi
19-07-2017, 08:24
Kích dục bằng miệng không có nguy cơ với HIV vì nước bọt là môi trường kiềm virus bị bất hoạt, nhưng có nguy cơ với các bệnh tình dục khác như lậu, giang mai, mồng gà, viêm gan B.. Như vậy bạn dính lậu không có gì lạ.
Em lo cô gái kia bị lậu miệng có vết viêm loét ở miện ( dv e k co chày sước gì ) thì có nguy cơ k anh .

Tuanmecsedec
19-07-2017, 08:27
Em lo cô gái kia bị lậu miệng có vết viêm loét ở miện ( dv e k co chày sước gì ) thì có nguy cơ k anh .

Với HIV thì bạn yên tâm,chỉ kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Buocngoatcuocdoi
22-07-2017, 08:55
Với HIV thì bạn yên tâm,chỉ kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Vâng e cảm ơn a .. tại e cứ lo vì bị dính lậu rồi thì hiv cũng bị vì 2 cái đều lây qua vết thương hở

Charles
22-07-2017, 09:01

Vâng e cảm ơn a .. tại e cứ lo vì bị dính lậu rồi thì hiv cũng bị vì 2 cái đều lây qua vết thương hở

Lậu là lậu, HIV là HIV. Với HIV thì trường hợp bạn yên tâm không có nguy cơ.

Buocngoatcuocdoi
23-07-2017, 20:12
Lậu là lậu, HIV là HIV. Với HIV thì trường hợp bạn yên tâm không có nguy cơ.
Tại mình lo cái vết khâu mình cắt bao quy đầu mấy năm trc nó vẫn còn cái lỗ chỉ tự huỷ hqua mình để ý nặn ra cái cục gì trắng tráng ý. K đau k chảy máu cũng k chảy mủ ... liệu có nguy cơ k a

Charles
23-07-2017, 20:13
Tại mình lo cái vết khâu mình cắt bao quy đầu mấy năm trc nó vẫn còn cái lỗ chỉ tự huỷ hqua mình để ý nặn ra cái cục gì trắng tráng ý. K đau k chảy máu cũng k chảy mủ ... liệu có nguy cơ k a

Không có nguy cơ bạn.

phạm nhật tiến
23-07-2017, 21:07
Tại mình lo cái vết khâu mình cắt bao quy đầu mấy năm trc nó vẫn còn cái lỗ chỉ tự huỷ hqua mình để ý nặn ra cái cục gì trắng tráng ý. K đau k chảy máu cũng k chảy mủ ... liệu có nguy cơ k akhông có nguy cơ

Buocngoatcuocdoi
30-07-2017, 11:58
Hqua là 22 ngày e có nguy cơ.. hqua liên hoan cty và e có uống rượu .. hnay em thấy ngưc nổi sẩn đỏ và rát hình như bị zona rồi.. em thấy bảo ng bị H dễ bị zona hơn làm e lo quá.. k biết 24 ngày xét nghiệm cbo đc chưa các a.. vs lại rm có chữa lậu nên bsi bảo bạch cầu trong máu tawng cao do lậu liệu xét nghiệm có ảnh hưởng tới kết quả H k

Charles
30-07-2017, 12:09
Hqua là 22 ngày e có nguy cơ.. hqua liên hoan cty và e có uống rượu .. hnay em thấy ngưc nổi sẩn đỏ và rát hình như bị zona rồi.. em thấy bảo ng bị H dễ bị zona hơn làm e lo quá.. k biết 24 ngày xét nghiệm cbo đc chưa các a.. vs lại rm có chữa lậu nên bsi bảo bạch cầu trong máu tawng cao do lậu liệu xét nghiệm có ảnh hưởng tới kết quả H k

BQT đã tư vấn bạn không có nguy cơ rồi, bạn muốn xét nghiệm lúc nào là chuyện của bạn.

Tuanmecsedec
30-07-2017, 13:45

Ban quản trị đã tư vấn cho bạn là không có nguy cơ rồi.Vì vậy có cần xét nghiệm hay không thì bạn hỏi lại chính mình.

phạm nhật tiến
30-07-2017, 15:10
BQT đã tư vấn hết rồi bạn có tin không ??

Buocngoatcuocdoi
31-07-2017, 12:45
Cảm ơn các anh tuấn mẹc và BQT đã giúp em an tâm vượt qua 23ngày 10tiếng .. hnay em xét nghiệm combo PT tai meldatec chỉ số là 0.08 < 1 chắc em yên tâm hoàn toàn k nguy cơ rồi .. 1 lần nữa cảm ơn các a rất nhièu ..

songlanhmanh88
31-07-2017, 12:48
Cảm ơn các anh tuấn mẹc và BQT đã giúp em an tâm vượt qua 23ngày 10tiếng .. hnay em xét nghiệm combo PT tai meldatec chỉ số là 0.08 < 1 chắc em yên tâm hoàn toàn k nguy cơ rồi .. 1 lần nữa cảm ơn các a rất nhièu ..
HIV thì Bạn yên tâm vì không có Nguy Cơ nhưng OS lại có thể bị bệnh STDs và sau đó Bạn đã dính Lậu

Bạn đợi đủ 1 tháng rồi làm xác XN tiếp theo như: Giang Mai và Viêm Gan B, còn Sùi mào Gà thì ko có XN bạn có thể theo dõi thêm đến 90 nếu không có biểu hiện thì Oke mình an toàn

Buocngoatcuocdoi
31-07-2017, 13:02
HIV thì Bạn yên tâm vì không có Nguy Cơ nhưng OS lại có thể bị bệnh STDs và sau đó Bạn đã dính Lậu

Bạn đợi đủ 1 tháng rồi làm xác XN tiếp theo như: Giang Mai và Viêm Gan B, còn Sùi mào Gà thì ko có XN bạn có thể theo dõi thêm đến 90 nếu không có biểu hiện thì Oke mình an toàn
vâng cảm ơn a ạ..cái em lo nhất là hiv đã qua an toàn rồi , nhưng câi khác đỡ sợ hơn vì có thể điều trị đc , lậu thì e bị sau 3 ngày đi tiêm truyền 9 ngày liền chắc cũng khỏi ,,, cám ơn a và diễn dàn rất nhiều

songlanhmanh88
31-07-2017, 13:11
vâng cảm ơn a ạ..cái em lo nhất là hiv đã qua an toàn rồi , nhưng câi khác đỡ sợ hơn vì có thể điều trị đc , lậu thì e bị sau 3 ngày đi tiêm truyền 9 ngày liền chắc cũng khỏi ,,, cám ơn a và diễn dàn rất nhiều
Lậu thì điều trị kháng sinh là khỏi thôi Bạn nhưng phải điều trị chỗ uy tín mới mau lành bệnh được. Bạn yên với kết quả này

Charles
31-07-2017, 13:29

Kết quả XN đã chứng minh những gì bạn được tư vấn là không sai. Chúc mừng bạn đã giải tỏa được tâm lý.

phạm nhật tiến
31-07-2017, 14:03
bạn điều trị lậu ở bv da liễu vài ngày là xong giờ thì yên tâm đi

Tuanmecsedec
31-07-2017, 15:17

Như vậy,những gì mà ban quản trị tư vấn cho bạn là không sai.

Buocngoatcuocdoi
31-07-2017, 15:26
Vâng cảm ơn các anh vs kết quả 23 ngay 10 tiếng là an toàn r chốt 3 tháng chắc k lật kèo đc hihii cảm ơn BQT.. chứ nhứ các diễn đàn khác nhìn đâu cũng nguy cơ lo lắng để gọi đt tính phí...

buonvianh
31-07-2017, 15:29
Vâng cảm ơn các anh vs kết quả 23 ngay 10 tiếng là an toàn r chốt 3 tháng chắc k lật kèo đc hihii cảm ơn BQT.. chứ nhứ các diễn đàn khác nhìn đâu cũng nguy cơ lo lắng để gọi đt tính phí...

Hiện nay có những diễn đàn và mấy số tổng đài tư vấn của 1900... Tư vấn mục đích thu cước phí.Vì vậy khi gọi đến họ cố tình kéo thời gian và tư vấn gây hoang mang. Mục đích tư vấn làm cho mọi người hoang mang sẽ gọi họ tiếp.Nên họ mặc sức mà thu lợi nhuận cước phí.

Vì vậy,họ tạo ra những diễn đàn và chỉ có 1 người cố tình tạo ra nhiều nick, mục đích họ cố tình tạo ra những chủ đề để làm mọi người hoang mang,khi đã hoang mang là bắt buộc sẽ gọi điện thoại cho họ.Nên mặc sức họ thu tiền của mọi người.

Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.

Nhận xét từ các bạn khác ;

Chủ đề: Bức xúc về sự vô lương tâm lợi dụng sự lo lắng của mọi người để chuộc lợi (http://www.diendanhiv.vn/threads/37289-Buc-xuc-ve-su-vo-luong-tam-loi-dung-su-lo-lang-cua-moi-nguoi-de-chuoc-loi)
Chủ đề: Suy nghĩ về cách tư vấn cho hành động hớt tóc cạo mặt (http://www.diendanhiv.vn/threads/34980-Suy-nghi-ve-cach-tu-van-cho-hanh-dong-hot-toc-cao-mat)
Chủ đề: cảnh báo cho anh em về diễn đàn khác tư vấn thu phí (http://www.diendanhiv.vn/threads/45342-ca-nh-ba-o-cho-anh-em-ve-dien-dan-khac-tu-van-thu-phi)
Chủ đề: Mọi người cẩn thận những trang tư vấn trục lợi vô đạo đức (http://diendanhiv.vn/threads/50506-Moi-nguoi-can-than-nhung-trang-tu-van-truc-loi-vo-dao-duc)
Chủ đề: cần làm rõ kích dục bằng miệng lên án những diễn đàn trục lợi (http://www.diendanhiv.vn/threads/50946-can-lam-ro-kich-duc-bang-mieng-len-an-nhung-dien-dan-truc-loi)
Chủ đề: Bức xúc cái diễn đàn nạp tiền lên làm mod (http://www.diendanhiv.vn/threads/52208-Buc-xuc-cai-dien-dan-nap-tien-len-lam-mod)

phạm nhật tiến
31-07-2017, 15:50
họ tạo diễn đàn để gây hoang mang cho những người như bạn đọc cho bạn lo lắng rồi đt cho họ để moi tiền

songlanhmanh88
31-07-2017, 16:13
Bạn đọc ở đâu kệ Bạn, ở đây chúng Tôi nói Bạn không có nguy cơ. Bạn có tin không?

Charles
31-07-2017, 16:22

Bạn có nguy cơ đâu mà lật. Nếu bạn vẫn muốn XN tiếp là tùy ở bạn thôi.