PDA

View Full Version : Lo lắng khi bạn gái lạ Orax sex khoảng 30 giây

Tâm_an
19-07-2017, 08:36
Chào Anh Tuấn và BQT, tình hình là khoảng 2 tuần trước em được 1 bạn gái mới quen orax sex tầm khoảng 30s thì em kêu cô ấy ngưng lại vì em sực nhớ có thể nhiễm bệnh STDs. E đang lo lắng là trong khoảng thời gian ấy nếu cố ấy bị chảy máu răng hay có vết thương còn chảy máu hoặc vết loét viêm nhiễm thì có thể nào virus HIV xâm nhập qua niêm mạc mỏng ở đầu DV không các Anh. Em cũng có tìm hiểu các bài viết ở diễn đàn mình thì được các Anh tư vấn là trong nước bọt là môi trường kiềm nên virus HIV khó hoạt động được. Dẫu thế trong tâm trí vẫn còn lăn tăn suy nghĩ tới lui. E định khoảng 4 tuần làm Combo để giải tỏa luôn.
Mong các Anh tư vấn thêm để em nắm rõ hơn về tình huống của em. Chân thành cám ơn.

phạm nhật tiến
19-07-2017, 08:48
Chào Anh Tuấn và BQT, tình hình là khoảng 2 tuần trước em được 1 bạn gái mới quen orax sex tầm khoảng 30s thì em kêu cô ấy ngưng lại vì em sực nhớ có thể nhiễm bệnh STDs. E đang lo lắng là trong khoảng thời gian ấy nếu cố ấy bị chảy máu răng hay có vết thương còn chảy máu hoặc vết loét viêm nhiễm thì có thể nào virus HIV xâm nhập qua niêm mạc mỏng ở đầu DV không các Anh. Em cũng có tìm hiểu các bài viết ở diễn đàn mình thì được các Anh tư vấn là trong nước bọt là môi trường kiềm nên virus HIV khó hoạt động được. Dẫu thế trong tâm trí vẫn còn lăn tăn suy nghĩ tới lui. E định khoảng 4 tuần làm Combo để giải tỏa luôn.
Mong các Anh tư vấn thêm để em nắm rõ hơn về tình huống của em. Chân thành cám ơn.oral sex 30s không có nguy cơ với bệnh gì hết không cần xn

Tâm_an
19-07-2017, 09:02
Ngay cả trong trường hợp xấu nhất là trong miệng bạn gái có máu pha lẫn nước bọt và niêm mạc DV bi xước không nhìn thấy thì vẫn không có nguy cơ xâm nhập từ virus hả Anh.

Tuanmecsedec
19-07-2017, 09:02
Mong các Anh tư vấn thêm để em nắm rõ hơn về tình huống của em. Chân thành cám ơn.
Bạn yên tâm thời gian chỉ khoảng 30 giây không sao,không có nguy cơ bệnh nào hết.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

phạm nhật tiến
19-07-2017, 09:06
Ngay cả trong trường hợp xấu nhất là trong miệng bạn gái có máu pha lẫn nước bọt và niêm mạc DV bi xước không nhìn thấy thì vẫn không có nguy cơ xâm nhập từ virus hả Anh.đúng rồi 30s thì hoàn toàn không sao cả