PDA

View Full Version : Đi massage kích dục bằng miệng

26day
19-07-2017, 15:02
Vào ngày 23/6 em có quan hệ với gái mại dâm đến nay vẫn stress quá mấy anh chị tư vấn giúp em với. Nguy cơ của em là lúc vào gmd có kích dục cho em bằng miệng. Thực sự là em ko biết có ai đi mà gmd nó cứ cắn giống em k. Giống như là nó chủ động vậy. Nó có thổi kèn cho em và cắn dương vật em 2 3 cái. Nhưng sau nó đổi chỗ k cắn dương vật nữa mà cắn lên đầu ti. Lúc cắn đầu ti nó ngồi lên dương vật của em. Âm đạo và dương vật lúc đó chạm nhau nhưng ko quan hệ vì lúc đó em vẫn chưa cương được. Nếu lúc đó dương vật em vào âm đạo nó mặc dù chưa cương cứng thì có dễ lây nhiễm k ạ? Có lẽ vì thấy biểu hiện lạ của nó nên em cảm thấy sợ hơn là thoải mái nên bảo thôi rồi em đi về. Em đã lên diễn đàn tham khảo rất nhiều bài viết nhưng vẫn cứ nơm nớp. Từ ngày đó em k dám quan hệ với vợ và giữ khoảng cách với con mình. Em cũng k tập trung công việc được. Ngày 21 tới là đúng 28 ngày em định đi xét nghiệm combo ag/ab. Diễn đàn tư vấn giúp em. Em đã có con nhỏ nên sợ lây quá ạ :(

Tuanmecsedec
19-07-2017, 15:06
Vào ngày 23/6 em có quan hệ với gái mại dâm đến nay vẫn stress quá mấy anh chị tư vấn giúp em với. Nguy cơ của em là lúc vào gmd có kích dục cho em bằng miệng. Thực sự là em ko biết có ai đi mà gmd nó cứ cắn giống em k. Giống như là nó chủ động vậy. Nó có thổi kèn cho em và cắn dương vật em 2 3 cái. Nhưng sau nó đổi chỗ k cắn dương vật nữa mà cắn lên đầu ti. Lúc cắn đầu ti nó ngồi lên dương vật của em. Âm đạo và dương vật lúc đó chạm nhau nhưng ko quan hệ vì lúc đó em vẫn chưa cương được. Nếu lúc đó dương vật em vào âm đạo nó mặc dù chưa cương cứng thì có dễ lây nhiễm k ạ? Có lẽ vì thấy biểu hiện lạ của nó nên em cảm thấy sợ hơn là thoải mái nên bảo thôi rồi em đi về. Em đã lên diễn đàn tham khảo rất nhiều bài viết nhưng vẫn cứ nơm nớp. Từ ngày đó em k dám quan hệ với vợ và giữ khoảng cách với con mình. Em cũng k tập trung công việc được. Ngày 21 tới là đúng 28 ngày em định đi xét nghiệm combo ag/ab. Diễn đàn tư vấn giúp em. Em đã có con nhỏ nên sợ lây quá ạ :(

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

26day
19-07-2017, 15:07
Có ai thấy bài của em k ạ :(

26day
19-07-2017, 15:10
Vào tuần thứ 2 em có gọi cho anh Tuấn. Anh nói em yên tâm. Nhưng nghĩ lại thì lúc nó ngồi lên dương vật em k nhớ rõ là dương vật em có vào âm đạo của nó k. Hiện tại em đang có con nhỏ 5 tuổi thì em có nên tiếp tục giữ khoảng cách vì em chưa xét nghiệm các bệnh khác k ạ:(

Tuanmecsedec
19-07-2017, 15:16
Vào tuần thứ 2 em có gọi cho anh Tuấn. Anh nói em yên tâm. Nhưng nghĩ lại thì lúc nó ngồi lên dương vật em k nhớ rõ là dương vật em có vào âm đạo của nó k. Hiện tại em đang có con nhỏ 5 tuổi thì em có nên tiếp tục giữ khoảng cách vì em chưa xét nghiệm các bệnh khác k ạ:(
Bạn đã trực tiếp gọi cho Tuanmecsedec và đã được tư vấn không sao thì bạn yên tâm.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

phạm nhật tiến
19-07-2017, 15:21
Vào ngày 23/6 em có quan hệ với gái mại dâm đến nay vẫn stress quá mấy anh chị tư vấn giúp em với. Nguy cơ của em là lúc vào gmd có kích dục cho em bằng miệng. Thực sự là em ko biết có ai đi mà gmd nó cứ cắn giống em k. Giống như là nó chủ động vậy. Nó có thổi kèn cho em và cắn dương vật em 2 3 cái. Nhưng sau nó đổi chỗ k cắn dương vật nữa mà cắn lên đầu ti. Lúc cắn đầu ti nó ngồi lên dương vật của em. Âm đạo và dương vật lúc đó chạm nhau nhưng ko quan hệ vì lúc đó em vẫn chưa cương được. Nếu lúc đó dương vật em vào âm đạo nó mặc dù chưa cương cứng thì có dễ lây nhiễm k ạ? Có lẽ vì thấy biểu hiện lạ của nó nên em cảm thấy sợ hơn là thoải mái nên bảo thôi rồi em đi về. Em đã lên diễn đàn tham khảo rất nhiều bài viết nhưng vẫn cứ nơm nớp. Từ ngày đó em k dám quan hệ với vợ và giữ khoảng cách với con mình. Em cũng k tập trung công việc được. Ngày 21 tới là đúng 28 ngày em định đi xét nghiệm combo ag/ab. Diễn đàn tư vấn giúp em. Em đã có con nhỏ nên sợ lây quá ạ :(oral sex có nguy cơ với các bệnh STDs
nhưng không có nguy cơ với hiv

26day
19-07-2017, 16:02
Khi chưa xét nghiện các bênh stds thì có cần phải cách ly với con em k ạ

Tuanmecsedec
19-07-2017, 16:06
Khi chưa xét nghiện các bênh stds thì có cần phải cách ly với con em k ạ

Vẫn sống sinh hoạt bình thường bạn.

26day
19-07-2017, 16:12

Cái nguy cơ gmd lúc cắn đầu ti có ngồi đè lên dương vật em. Nếu lúc đó dương vật em chưa cương mà vào âm đạo gmd thì có nguy cơ k anh. Vì lúc đó em có chút men trong người nên k cảm giác hết được. Ngày mốt là 28 ngày em có nên đi xét nghiệm hiv k anh

Tuanmecsedec
19-07-2017, 16:18
Cái nguy cơ gmd lúc cắn đầu ti có ngồi đè lên dương vật em. Nếu lúc đó dương vật em chưa cương mà vào âm đạo gmd thì có nguy cơ k anh. Vì lúc đó em có chút men trong người nên k cảm giác hết được. Ngày mốt là 28 ngày em có nên đi xét nghiệm hiv k anh

Bạn suy diễn thôi,súng không vươn nòng được thì làm sao cho vào âm đạo được.

26day
19-07-2017, 16:32
Dạ vậy em có an toàn chưa anh

phạm nhật tiến
19-07-2017, 16:44
Cái nguy cơ gmd lúc cắn đầu ti có ngồi đè lên dương vật em. Nếu lúc đó dương vật em chưa cương mà vào âm đạo gmd thì có nguy cơ k anh. Vì lúc đó em có chút men trong người nên k cảm giác hết được. Ngày mốt là 28 ngày em có nên đi xét nghiệm hiv k anhkhông cương sao đưa vào được bạn cái này do bạn tưởng tượng thôi

phạm nhật tiến
19-07-2017, 16:44
Dạ vậy em có an toàn chưa anhhiv thì an toàn rồi

26day
19-07-2017, 16:52

Vậy 2 ngày nữa em có cần đi xét nghiệm hiv và các bệnh tính dục k ạ

phạm nhật tiến
19-07-2017, 16:55
Vậy 2 ngày nữa em có cần đi xét nghiệm hiv và các bệnh tính dục k ạ
không cần xn hiv chỉ cần các bệnh khác như giang mai viêm gan b

26day
19-07-2017, 16:58
Em có chích ngừa viêm gan B từ nhỏ thì có đỡ nguy cơ hơn k ạ

phạm nhật tiến
19-07-2017, 16:59
Em có chích ngừa viêm gan B từ nhỏ thì có đỡ nguy cơ hơn k ạnếu đã chích ngừa viêm gan b thì yên tâm vậy chỉ cần xét nghiệm giang mai thôi

26day
19-07-2017, 17:02
Em có tiêm phòng viêm gan b từ nhỏ vậy nguy cơ có cao k ạ.
Với giang mai có thể chốt ở 28 ngày k ạ.

phạm nhật tiến
19-07-2017, 17:04
Em có tiêm phòng viêm gan b từ nhỏ vậy nguy cơ có cao k ạ.
Với giang mai có thể chốt ở 28 ngày k ạ.nếu tiêm thì không bị nhiễm
giang mai 1 tháng trở lên thì mới chính xác

26day
19-07-2017, 17:35
nếu tiêm thì không bị nhiễm
giang mai 1 tháng trở lên thì mới chính xác

Dạ em cảm ơn ạ

Tuanmecsedec
19-07-2017, 20:49
Em có chích ngừa viêm gan B từ nhỏ thì có đỡ nguy cơ hơn k ạ

Nếu bạn đã chích ngừa viêm gan B rồi thì yên tâm.

26day
21-07-2017, 15:00
Hôm nay em đi xn kết quả âm tính. Là đúng vào ngày 28.
Tên xét nghiêmh ARCHITECT HIV AG/AB COMBO(CMIA) có đúng là combo k ạ.
Vậy em yên tâm được k ạ

phạm nhật tiến
21-07-2017, 15:16
Vậy em yên tâm được k ạ
đây là combo 28 ngày âm tính thì không sao rồi dù bạn không có nguy cơ nên yên tâm đi

songlanhmanh88
21-07-2017, 15:26
Vậy em yên tâm được k ạ
Bạn yên tâm với kết quả này và ko cần XN nữa. Đợi đủ 1 tháng XN GM nữa là xong
P/S: Mình cũng ở Đà Nẵng nè Bạn

Charles
21-07-2017, 15:50
Vậy em yên tâm được k ạ

Đây đúng là Combo rồi. Bạn không có nguy cơ nên hoàn toàn yên tâm với kết quả này.

26day
21-07-2017, 19:10
Cảm ơn sự tư vấn tận tình của các anh chị trên diễn đàn ạ.
Cho em hỏi giang mai có biểu hiện k ạ?

Charles
21-07-2017, 19:41

Giang mai muốn biết bạn phải XN.

phạm nhật tiến
21-07-2017, 19:50
giang mai chỉ có xét nghiệm thôi

26day
21-07-2017, 20:55
Giang mai có biểu hiện gì k ạ?

26day
21-07-2017, 20:56
Bạn yên tâm với kết quả này và ko cần XN nữa. Đợi đủ 1 tháng XN GM nữa là xong
P/S: Mình cũng ở Đà Nẵng nè Bạn

Dạ sống lành mạnh anh ơi

songlanhmanh88
21-07-2017, 21:08
Dạ sống lành mạnh anh ơi
Sống lành mạnh cho nó an toàn Bạn nhé, Khỏi phải lo nghĩ gì cả. Mình ở Đà Nẵng bên Quận 3 :D

phạm nhật tiến
21-07-2017, 21:51
Giang mai có biểu hiện gì k ạ?

Dạ sống lành mạnh anh ơikhông có biểu hiện nào khẳng định giang mai hết chỉ xét nghiệm thôi

Tuanmecsedec
22-07-2017, 06:25
Vậy em yên tâm được k ạ

Nếu sau 28 ngày bạn xét nghiệm phương pháp HIV Combo âm tính thì yên tâm mình không nhiễm là rất cao cho dù bạn thật sự có nguy cơ luôn,huống chi bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này :

Chủ đề: Xét nghiệm combo 4 tuần âm tính (http://diendanhiv.vn/threads/5685-Xet-nghiem-combo-4-tuan-am-tinh)
Chủ đề: 28 ngày âm tính phương pháp hiv combo ? (http://diendanhiv.vn/threads/6761-28-ngay-am-tinh-phuong-phap-hiv-combo)
Chủ đề: em xét nghiệm Combo đúng 28 ngày (http://diendanhiv.com.vn/threads/7870-em-xet-nghiem-Combo-dung-28-ngay)
Chủ đề: Quan hệ không bcs xét nghiệm 28 ngày combo âm tính (http://diendanhiv.vn/threads/11302-Quan-he-khong-bcs-xet-nghiem-28-ngay-combo-am-tinh)

Chủ đề: Tại sao Việt Nam chưa khẳng định 4 tuần xét nghiệm hiv combo AT là đã an toàn? (http://diendanhiv.com.vn/threads/8255-Tai-sao-Viet-Nam-chua-khang-dinh-4-tuan-xet-nghiem-hiv-combo-AT-la-da-an-toan)
Chủ đề: xét nghiệm HIV Combo bên nuoc ngoài 4 tuần âm tính,bác sĩ bảo ko cần xét nghiem nua (http://diendanhiv.vn/threads/15973-xet-nghiem-HIV-Combo-ben-nuoc-ngoai-4-tuan-am-tinh-bac-si-bao-ko-can-xet-nghiem-nua)

26day
22-07-2017, 23:37
Nếu sau 28 ngày bạn xét nghiệm phương pháp HIV Combo âm tính thì yên tâm mình không nhiễm là rất cao cho dù bạn thật sự có nguy cơ luôn,huống chi bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này :

Chủ đề: Xét nghiệm combo 4 tuần âm tính (http://diendanhiv.vn/threads/5685-Xet-nghiem-combo-4-tuan-am-tinh)
Chủ đề: 28 ngày âm tính phương pháp hiv combo ? (http://diendanhiv.vn/threads/6761-28-ngay-am-tinh-phuong-phap-hiv-combo)
Chủ đề: em xét nghiệm Combo đúng 28 ngày (http://diendanhiv.com.vn/threads/7870-em-xet-nghiem-Combo-dung-28-ngay)
Chủ đề: Quan hệ không bcs xét nghiệm 28 ngày combo âm tính (http://diendanhiv.vn/threads/11302-Quan-he-khong-bcs-xet-nghiem-28-ngay-combo-am-tinh)

Chủ đề: Tại sao Việt Nam chưa khẳng định 4 tuần xét nghiệm hiv combo AT là đã an toàn? (http://diendanhiv.com.vn/threads/8255-Tai-sao-Viet-Nam-chua-khang-dinh-4-tuan-xet-nghiem-hiv-combo-AT-la-da-an-toan)
Chủ đề: xét nghiệm HIV Combo bên nuoc ngoài 4 tuần âm tính,bác sĩ bảo ko cần xét nghiem nua (http://diendanhiv.vn/threads/15973-xet-nghiem-HIV-Combo-ben-nuoc-ngoai-4-tuan-am-tinh-bac-si-bao-ko-can-xet-nghiem-nua)

Dạ. Em tính trong đầu đi xn 28 ngày xong là em quên luôn. Nhưng đụng tới cái ni nhiều khi lí trí mình hắn k thắng được cảm xúc anh Tuấn ơi. Em đọc thì tùm lum âm dương rối tung. Hôm qua em có điện cho anh 2 cuộc nhưng anh k bắt máy.
Em định thứ 2 đầu tuần là 31 ngày đi xn combo lần nữa rồi quên luôn. Anh cho em hỏi combo với test nhanh thì cái nào có giá trị hơn tại thời điểm này ạ

phạm nhật tiến
22-07-2017, 23:50
Dạ. Em tính trong đầu đi xn 28 ngày xong là em quên luôn. Nhưng đụng tới cái ni nhiều khi lí trí mình hắn k thắng được cảm xúc anh Tuấn ơi. Em đọc thì tùm lum âm dương rối tung. Hôm qua em có điện cho anh 2 cuộc nhưng anh k bắt máy.
Em định thứ 2 đầu tuần là 31 ngày đi xn combo lần nữa rồi quên luôn. Anh cho em hỏi combo với test nhanh thì cái nào có giá trị hơn tại thời điểm này ạ
bạn đã xn combo âm tính lả an toàn tuyệt đối rồi không cần xn nữa

26day
23-07-2017, 00:58
bạn đã xn combo âm tính lả an toàn tuyệt đối rồi không cần xn nữa

Dạ vì cần nói thêm là sức khỏe trước giờ của em rất tốt. Đề kháng mạnh nên khả năng chưa phát hiện được sớm k?
Thêm nữa là trước lúc xét nghiệm khoảng 4 ngày em bị sưng nếu răng to lắm thì có ảnh hưởng kq xn k ạ?

Tuanmecsedec
23-07-2017, 06:31

Dạ vì cần nói thêm là sức khỏe trước giờ của em rất tốt. Đề kháng mạnh nên khả năng chưa phát hiện được sớm k?
Thêm nữa là trước lúc xét nghiệm khoảng 4 ngày em bị sưng nếu răng to lắm thì có ảnh hưởng kq xn k ạ?

Bạn xét nghiệm chỉ để giải tỏa tâm lý thôi,Tuanmecsedec khẳng định bạn không sao.

phạm nhật tiến
23-07-2017, 07:47
Thêm nữa là trước lúc xét nghiệm khoảng 4 ngày em bị sưng nếu răng to lắm thì có ảnh hưởng kq xn k ạ? không có sao đâu yên tâm đi

Charles
23-07-2017, 07:59

Khi kết quả XN có phản ứng mới gọi là ảnh hưởng, còn kết quả là âm tính thì không có gì ảnh hưởng hết.

26day
23-07-2017, 14:37
Dạ cảm ơn các anh chị đã tư vấn cho em trong thời gian qua ạ.
Cho em hỏi thêm câu là xét nghiệm combo ag ab có giá trị cao tại mọi thời điểm trong 3 tháng k ạ?(vd 6 tuần,8 tuần)

Charles
23-07-2017, 14:41
Cho em hỏi thêm câu là xét nghiệm combo ag ab có giá trị cao tại mọi thời điểm trong 3 tháng k ạ?(vd 6 tuần,8 tuần)

XN Combo Ag/Ab có giá trị từ 4 tuần trở đi cho đến mãi mãi.

26day
24-07-2017, 00:37
XN Combo Ag/Ab có giá trị từ 4 tuần trở đi cho đến mãi mãi.

Dạ 6 tuần em làm xét nghiệm giang mai rổi combo phát nữa ạ

Charles
24-07-2017, 06:54
Dạ 6 tuần em làm xét nghiệm giang mai rổi combo phát nữa ạ

Về HIV bạn không cần XN đâu.

26day
24-07-2017, 07:15
Dạ em cảm ơn ạ

Tuanmecsedec
24-07-2017, 07:16

HIV Combo là phương pháp kết hợp(Kháng nguyên + Kháng thể) xét nghiệm chính xác từ 4 tuần(28 ngày) trở đi.Vì vậy dù 5 hay 6 hoặc 9 tuần v.v.v.v vẫn có giá trị.Nhưng có điều nếu đã 6 tuần trở đi thì xét nghiệm phương pháp tìm kháng thể đơn lẻ (Anti HIV ) là được rồi.

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm HIV Anti (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất là tuần 12.

26day
06-08-2017, 04:54
Hôm nay em lại làm xét nghiệm combo ag/ab âm tính, giang mai test nhanh âm tính.
Tính tới thời điểm giờ là 43 ngày có yên tâm được chưa ạ:(

Tuanmecsedec
06-08-2017, 06:33
Hôm nay em lại làm xét nghiệm combo ag/ab âm tính, giang mai test nhanh âm tính.

Với HIV ngay từ đầu ban quản trị tư vấn cho bạn là không có nguy cơ rồi.Vì vậy bạn yên tâm 100$ kết quả này,bạn không cần xét nghiệm nữa.Còn giang mai âm tính sau 43 ngày thì bạn cũng yên tâm mình không bị.

songlanhmanh88
06-08-2017, 11:04
Rất chi là an toàn rồi Bạn