PDA

View Full Version : Mong các anh giải đáp giúp

traxanh
19-07-2017, 21:43
dạo gần đây em rất căng thẳng, em đi uống cafe ngồi ghế mây , ghế nhựa, ghế salon thỉnh thoảng cảm giác như có vật gì sắc nhọt chọc vào nhiều khi không tiện kiểm tra không biết có phải xi lanh không. em đi chạy bộ trong công viên nhiều lúc thấy chân nhói nhói nhưng không biết có phải dẫn phải xi lanh không, thỉnh thoảng em đi chơi ngủ khách sạn không kiểm tra đệm lo có ai gài xi lanh vào . Không biết có bị làm sao không . Mong các anh giải đáp để em được yên tâm ạ

Charles
19-07-2017, 21:47
dạo gần đây em rất căng thẳng, em đi uống cafe ngồi ghế mây , ghế nhựa, ghế salon thỉnh thoảng cảm giác như có vật gì sắc nhọt chọc vào nhiều khi không tiện kiểm tra không biết có phải xi lanh không. em đi chạy bộ trong công viên nhiều lúc thấy chân nhói nhói nhưng không biết có phải dẫn phải xi lanh không, thỉnh thoảng em đi chơi ngủ khách sạn không kiểm tra đệm lo có ai gài xi lanh vào . Không biết có bị làm sao không . Mong các anh giải đáp để em được yên tâm ạ

Hoang tưởng cục bộ.
Chắc do kiếp trước bạn có ân oán với họ nhà KIM nên đi đâu, làm gì cũng thấy kim tiêm.

Tuanmecsedec
19-07-2017, 21:47

Bạn có hai chủ đề cho thấy bạn đang mắc bệnh chứng thần kinh hoang tưởng.

Chủ đề: Xin tư vấn các trường hợp sau sợ bác sỹ dùng kim tiêm cũ lấy máu (http://www.diendanhiv.vn/threads/53221-Xin-tu-van-cac-truong-hop-sau-so-bac-sy-dung-kim-tiem-cu-lay-mau)

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

phạm nhật tiến
19-07-2017, 23:55
dạo gần đây em rất căng thẳng, em đi uống cafe ngồi ghế mây , ghế nhựa, ghế salon thỉnh thoảng cảm giác như có vật gì sắc nhọt chọc vào nhiều khi không tiện kiểm tra không biết có phải xi lanh không. em đi chạy bộ trong công viên nhiều lúc thấy chân nhói nhói nhưng không biết có phải dẫn phải xi lanh không, thỉnh thoảng em đi chơi ngủ khách sạn không kiểm tra đệm lo có ai gài xi lanh vào . Không biết có bị làm sao không . Mong các anh giải đáp để em được yên tâm ạbạn bị ám ảnh về kim rồi chừng nào thấy tận mắt thì hãy lo

traxanh
27-07-2017, 13:36
mong các anh chỉ giúp cho em cách xác định bị xi lanh đâm ạ, em cứ bồn chồn không yên, thỉnh thoảng có vật sắc nhọn chọc vào có thể kiểm tra được , có lúc không tiện để kiểm tra ạ. Em cứ đi ngồi hoặc nằm chỗ lạ có vật nhọn gây ngứa ngứa là em lo ạ

Tuanmecsedec
27-07-2017, 14:13
mong các anh chỉ giúp cho em cách xác định bị xi lanh đâm ạ, em cứ bồn chồn không yên, thỉnh thoảng có vật sắc nhọn chọc vào có thể kiểm tra được , có lúc không tiện để kiểm tra ạ. Em cứ đi ngồi hoặc nằm chỗ lạ có vật nhọn gây ngứa ngứa là em lo ạ
Mua kim tiêm về tự đâm vào sẽ biết ngay hoặc nhờ người khác đâm.Chứ mà ngồi ở đây lo lắng vớ vẩn như vậy thì cả đời sống sao thanh thản.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.