PDA

View Full Version : Chạm dương vật vào mu âm đạo bạn gái và nhấp vài cái

Minh Nguyen
21-07-2017, 11:08
Chào các anh chị, em không có quan hệ với bạn gái, chỉ dùng đầu DV chạm vào mu AD của bạn gái em trong tư thế đứng và nhấp vài cái như kiểu làm giả để tạo hưng phấn, do sơ ý để lọt đầu DV vào AD nhưng chỉ lọt chút xíu thôi và nhấp vài cái rồi không làm nữa. Cho em hỏi như vậy có nguy cơ không. Xin cảm ơn

songlanhmanh88
21-07-2017, 11:38
Theo như những gì bạn kể đó là Bạn gái của bạn và Người Yêu của Bạn mà bạn cũng lo lắng sao?

1. Bạn cọ DV ngoài AD thì ko có Nguy Cơ
2. Bạn nhấp vài cái thì không sao. Không có Nguy Cơ trong trường hợp này

phạm nhật tiến
21-07-2017, 11:57
Chào các anh chị, em không có quan hệ với bạn gái, chỉ dùng đầu DV chạm vào mu AD của bạn gái em trong tư thế đứng và nhấp vài cái như kiểu làm giả để tạo hưng phấn, do sơ ý để lọt đầu DV vào AD nhưng chỉ lọt chút xíu thôi và nhấp vài cái rồi không làm nữa. Cho em hỏi như vậy có nguy cơ không. Xin cảm ơnkích dục bằng tay không có nguy cơ
bạn nhấp vài cái thì không có nguy cơ thường từ 1 phút trở lên mới có

Charles
21-07-2017, 14:03
Chào các anh chị, em không có quan hệ với bạn gái, chỉ dùng đầu DV chạm vào mu AD của bạn gái em trong tư thế đứng và nhấp vài cái như kiểu làm giả để tạo hưng phấn, do sơ ý để lọt đầu DV vào AD nhưng chỉ lọt chút xíu thôi và nhấp vài cái rồi không làm nữa. Cho em hỏi như vậy có nguy cơ không. Xin cảm ơn

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
22-07-2017, 06:14

Bạn đã trực tiếp gọi điện thoại cho Tuanmecsedec được tư vấn không sao.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.