PDA

View Full Version : Quan hệ đồng giới nam

vothanhdo.ab
23-07-2017, 10:35
Lần trước e có hành vi quan hệ đồng giới và được các anh chị tư vấn là không có nguy cơ nhưng em vẫn dùng PEP. Ngày 8/7 em có qhtd đồng giới có sử dụng bcs, có OS, trong lúc bạn kia bôi trơn và khuếch trương cho e thì hình như có làm trầy xước bên ngoài hậu môn em, rồi sau đó bạn đó dùng dv cạ vào bên ngoài thành hậu môn rồi mới đeo bao và bắt đầu qh. Sau khi qh xong em lo lắng nên đã đi mua thuốc chống phơi nhiễm Trioday uống vào 10h đêm hôm đó, tức là khoảng 6 tiếng sau nguy cơ. Xin hỏi trường hợp của em được đánh giá như thế nào ạ?

Charles
23-07-2017, 10:39
Lần trước e có hành vi quan hệ đồng giới và được các anh chị tư vấn là không có nguy cơ nhưng em vẫn dùng PEP. Ngày 8/7 em có qhtd đồng giới có sử dụng bcs, có OS, trong lúc bạn kia bôi trơn và khuếch trương cho e thì hình như có làm trầy xước bên ngoài hậu môn em, rồi sau đó bạn đó dùng dv cạ vào bên ngoài thành hậu môn rồi mới đeo bao và bắt đầu qh. Sau khi qh xong em lo lắng nên đã đi mua thuốc chống phơi nhiễm Trioday uống vào 10h đêm hôm đó, tức là khoảng 6 tiếng sau nguy cơ. Xin hỏi trường hợp của em được đánh giá như thế nào ạ?

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ với HIV.

vothanhdo.ab
23-07-2017, 11:25
Những em cảm thấy đau rát và sau khi quan hệ em đi tắm và vệ sinh thì có máu ạ?

Charles
23-07-2017, 14:47

Các bạn QHHM xong nên cảm thấy đau rát, đôi khi có chảu máu là chuyện bình thường. Vấn đề khi quan hệ bạn đã sử dụng BCS thì bạn yên tâm không có nguy cơ.

phạm nhật tiến
23-07-2017, 15:03

qhtd có bcs là an toàn os có nguy cơ với các bệnh STDs

vothanhdo.ab
23-07-2017, 17:16
Không ý em là cảm thấy đau rát khi khuếch trương và bôi trơn, em nghĩ là do bôi trơn ít nên có kêu bạn ấy bôi thêm, trước khi đeo bcs bạn ấy có cạ vào bên ngoài kiểu như kích dục maxa thái ý, còn lúc qh thì có bcs, sau qh em đi tắm thì thấy có ít máu. Em đã mua OEP và uống từ giờ thứ 6 của ngày đó, hôm nay là được 15 ngày rồi

vothanhdo.ab
23-07-2017, 17:18
Cảm ơn các anh chị đã tư vấn cho em, tuy nhiên em đã uống PEP được 15 ngày rồi thì uống hết phát đồ luôn

Charles
23-07-2017, 17:40
Không ý em là cảm thấy đau rát khi khuếch trương và bôi trơn, em nghĩ là do bôi trơn ít nên có kêu bạn ấy bôi thêm, trước khi đeo bcs bạn ấy có cạ vào bên ngoài kiểu như kích dục maxa thái ý, còn lúc qh thì có bcs, sau qh em đi tắm thì thấy có ít máu. Em đã mua OEP và uống từ giờ thứ 6 của ngày đó, hôm nay là được 15 ngày rồi

Cảm ơn các anh chị đã tư vấn cho em, tuy nhiên em đã uống PEP được 15 ngày rồi thì uống hết phát đồ luôn

Bạn vẫn quyết định uống PEP là tùy ở bạn thôi. Trường hợp bạn BQT khẳng định một lần nữa không có nguy cơ.

phạm nhật tiến
23-07-2017, 18:00

Cảm ơn các anh chị đã tư vấn cho em, tuy nhiên em đã uống PEP được 15 ngày rồi thì uống hết phát đồ luônbạn đã không có nguy cơ nếu đã uống thì uống cho đủ 28 ngày

vothanhdo.ab
23-07-2017, 20:47
Cả 2 lần nguy cơ em đều được các anh chị tư vấn là không có nguy cơ và cả 2 lần em đều dùng PEP nữa thì em an toàn rồi đúng không ạ, em xin cảm ơn các anh chị nhiều, sẵn đây mong các anh chị tư vấn luôn cho em địa chỉ phòng khám các vấn đề về tâm thần, uy tín ạ

Charles
23-07-2017, 20:57
Cả 2 lần nguy cơ em đều được các anh chị tư vấn là không có nguy cơ và cả 2 lần em đều dùng PEP nữa thì em an toàn rồi đúng không ạ, em xin cảm ơn các anh chị nhiều, sẵn đây mong các anh chị tư vấn luôn cho em địa chỉ phòng khám các vấn đề về tâm thần, uy tín ạ

Bạn muốn khám chuyên khoa thần kinh tâm lý có thể đến Bệnh viện Tâm Thần TP.HCM - 192 Hàm Tử, Phường 1, Quận 5, TP. HCM.

Tuanmecsedec
24-07-2017, 07:05

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.