PDA

View Full Version : cho em hỏi có nguy cơ không kích dục bằng tay

9922
23-07-2017, 18:00
Hôm qua em có đi kd bằng tay.
Chân em bị mụn cóc nó chảy máu. Em sợ k biết chỗ chảy máu đó tiếp xúc với giường đệm có tinh dịch hay máu k. Em cũng bị cái mụn mủ ở gần dv nữa. Em có cho tay vào ad của gmd.

Gmd cứ gạ em tới z nhưng em k chịu, mà nhìn già lắm. Em thấy gmd này nguy cơ cao quá. Địa điểm này em nhìn cũng bẩn nữa, em phi đại vào.

Em cảm ơn mọi người trước ạ.

Charles
23-07-2017, 18:05
Chân em bị mụn cóc nó chảy máu. Em sợ k biết chỗ chảy máu đó tiếp xúc với giường đệm có tinh dịch hay máu k. Em cũng bị cái mụn mủ ở gần dv nữa. Em có cho tay vào ad của gmd.

Gmd cứ gạ em tới z nhưng em k chịu, mà nhìn già lắm. Em thấy gmd này nguy cơ cao quá. Địa điểm này em nhìn cũng bẩn nữa, em phi đại vào.

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

9922
23-07-2017, 18:10
Không có nguy cơ về bệnh gì hết phải k anh? Sau lần này chắc thôi luôn. Đi có 1 lần mà về sợ cả đêm. Do em say quá.

phạm nhật tiến
23-07-2017, 18:18

Không có nguy cơ về bệnh gì hết phải k anh? Sau lần này chắc thôi luôn. Đi có 1 lần mà về sợ cả đêm. Do em say quá.không có nguy cơ với bệnh nào hết

9922
23-07-2017, 18:52
Cho em hỏi 1 câu nữa, nếu như tay em dính dịch ad, rồi em cầm vào dv của em và đụng vào chỗ chảy máu mụn cóc ấy thì có vấn đề gì k ạ? Em k nhớ rõ nữa. Huhu.

Charles
23-07-2017, 19:46
Cho em hỏi 1 câu nữa, nếu như tay em dính dịch ad, rồi em cầm vào dv của em và đụng vào chỗ chảy máu mụn cóc ấy thì có vấn đề gì k ạ? Em k nhớ rõ nữa. Huhu.

Không có nguy cơ như vậy bạn.

phạm nhật tiến
23-07-2017, 21:05
Cho em hỏi 1 câu nữa, nếu như tay em dính dịch ad, rồi em cầm vào dv của em và đụng vào chỗ chảy máu mụn cóc ấy thì có vấn đề gì k ạ? Em k nhớ rõ nữa. Huhu.cũng không có nguy cơ

Tuanmecsedec
24-07-2017, 07:07

Không có nguy cơ về bệnh gì hết phải k anh? Sau lần này chắc thôi luôn. Đi có 1 lần mà về sợ cả đêm. Do em say quá.
Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ bệnh nào hết.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

9922
25-07-2017, 12:53
Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ bệnh nào hết.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Kể cả tay em dính tinh dịch của gmd mà có chạm vào lỗ sáo hay vết thương chảy máu cũng k có nguy cơ dính H phải k anh tuấn. Sorry vì lại làm phiền anh

Tuanmecsedec
25-07-2017, 14:21
Kể cả tay em dính tinh dịch của gmd mà có chạm vào lỗ sáo hay vết thương chảy máu cũng k có nguy cơ dính H phải k anh tuấn. Sorry vì lại làm phiền anh
Không sao bạn.

phạm nhật tiến
25-07-2017, 15:49
không có nguy cơ

Charles
25-07-2017, 16:45

Cũng không có nguy cơ.

9922
27-07-2017, 18:07
Cho em hỏi, hôm đó gmd có tròng bcs vào dv em đòi đến z (nhưng em k đồng ý), em có xuất vào bcs đó, nhỡ bcs đã qua sử dụng thì em có nguy cơ gì k (hôm đó tối wá, mà em lại say nữa).
K hiểu sao em cứ nghĩ linh tinh. Tại chỗ đó nhìn nó bẩn, mà gmd thì già nên em cứ sợ.

phạm nhật tiến
27-07-2017, 18:19
Cho em hỏi, hôm đó gmd có tròng bcs vào dv em đòi đến z (nhưng em k đồng ý), em có xuất vào bcs đó, nhỡ bcs đã qua sử dụng thì em có nguy cơ gì k (hôm đó tối wá, mà em lại say nữa).
K hiểu sao em cứ nghĩ linh tinh. Tại chỗ đó nhìn nó bẩn, mà gmd thì già nên em cứ sợ.không có chuyện đó đâu

songlanhmanh88
27-07-2017, 18:27
K hiểu sao em cứ nghĩ linh tinh. Tại chỗ đó nhìn nó bẩn, mà gmd thì già nên em cứ sợ.
Làm gì có chuyện Đeo lại BCS cũ hã Bạn? Đừng có suy diễn rồi tự hù mình nữa

9922
27-07-2017, 20:11
Làm gì có chuyện Đeo lại BCS cũ hã Bạn? Đừng có suy diễn rồi tự hù mình nữa

Em cứ nghĩ linh tinh suốt thôi. Mà nếu thế thì có sao k anh? Em sợ dính H quá.

songlanhmanh88
27-07-2017, 20:25
Em cứ nghĩ linh tinh suốt thôi. Mà nếu thế thì có sao k anh? Em sợ dính H quá.
Tào lao mía lao, làm gì có chuyện xài lại BCS cũ

1. BCS đã sử dụng sẽ giản ra và rất là dơ bẩn và thường GMD nó vứt xọt rác ngây
2. BCS đươc cấp miễn phí làm gì có chuyện xài lại BCS cũ, GMD họ cũng chưa có điên mới xài lại BCS

Đừng có suy diễn tự hù mình

9922
27-07-2017, 20:33
Nhỡ nó chủ động lây cho mình thì sao anh?

Charles
27-07-2017, 20:34

BCS sử dụng rồi thì dơ bẩn ai mà để vậy chờ dùng cho người khác được. BQT khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
27-07-2017, 20:36

Làm sao mà sử dụng lại được,vì khi đã mang vào dương vật thì đã bị giản ra và với lại không ai ở dơ như bạn nghĩ mà cầm bao cao su đó mà sử dụng lại được.

9922
27-07-2017, 20:56
Vì em thấy đọc trên mạng có nhiều người rửa bao xong dùng lại đó.

Charles
27-07-2017, 21:01

Dù có thế thật cũng không có nguy cơ, vì BCS đã rửa rồi thì làm gì còn con virus nào sống trên đó.

songlanhmanh88
27-07-2017, 21:02
Đừng nghĩ ngợi lung tung nữa Bạn, Hại sức khỏe bây giờ

9922
27-07-2017, 21:31
Em cảm ơn các anh.

9922
17-09-2017, 16:42
Tự nhiên em lo quá, thường thì chỗ mụn cóc nó chảy máu thành dòng đó anh, như thế có tiếp xúc với dịch âm đạo của gmd, hay khăn trải giường có dính tinh dịcb thì liệu có nguy cơ k anh?

Charles
17-09-2017, 17:41
Tự nhiên em lo quá, thường thì chỗ mụn cóc nó chảy máu thành dòng đó anh, như thế có tiếp xúc với dịch âm đạo của gmd, hay khăn trải giường có dính tinh dịcb thì liệu có nguy cơ k anh?

Khi nào tay có vết thương đang chảy máu mà cho vào bên trong AD kích thích hãy lo nhé.