PDA

View Full Version : Quan hệ dùng bao cao su bị rách thời gian khoảng 20 giây

tuannvk
24-07-2017, 07:33
khoảng 21h ngày 22/7 em có quan hệ với gmd và bị rách bao em không biết do lúc đó em có say em chỉ biết khi gái mại dâm kêu rách bao sau đó khoảng 20 giây em rút ra luôn anh cho em hỏi là có nguy cơ k anh hiện giờ em vẫn còn thời gian dùng PEP ạ> Nếu dùng tư vấn giúp em là có thể mua nhanh nhất ở đâu ạ. tks

Tuanmecsedec
24-07-2017, 07:34
khoảng 21h ngày 22/7 em có quan hệ với gmd và bị rách bao em không biết do lúc đó em có say em chỉ biết khi gái mại dâm kêu rách bao sau đó khoảng 20 giây em rút ra luôn anh cho em hỏi là có nguy cơ k anh hiện giờ em vẫn còn thời gian dùng PEP ạ> Nếu dùng tư vấn giúp em là có thể mua nhanh nhất ở đâu ạ. tks

Nếu thời gian chỉ 20 giây không sao bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
24-07-2017, 07:46

Bạn xác định đúng thời gian BCS bị rách chỉ khoảng 20s thì không có nguy cơ.

tuannvk
24-07-2017, 07:51
Lúc đó em không xác định được rách anh ạ chỉ gái mại dâm nói rách là em rút ra luôn anh ạ. không biết em có cần dùng thuốc k anh em chưa đến 48h

Charles
24-07-2017, 07:57
Lúc đó em không xác định được rách anh ạ chỉ gái mại dâm nói rách là em rút ra luôn anh ạ. không biết em có cần dùng thuốc k anh em chưa đến 48h

Phụ nữ họ rất nhạy cảm, nên khi BCS gặp sự cố họ cảm nhận được ngay và đã thông báo cho bạn biết để dừng lại thì bạn yên tâm.

tuannvk
24-07-2017, 08:02
em cảm ơn anh ạ

Tuanmecsedec
24-07-2017, 08:03

Nếu phát hiện rách rút ra luôn không sao bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

phạm nhật tiến
24-07-2017, 08:06

Lúc đó em không xác định được rách anh ạ chỉ gái mại dâm nói rách là em rút ra luôn anh ạ. không biết em có cần dùng thuốc k anh em chưa đến 48hnếu bạn xác định bị rách 20s thì không sao không có bệnh gì hết

tuannvk
24-07-2017, 08:07
chỉ khi gái mại dâm nói rách là em mới rút ra anh ạ lúc đó em say em không biết rách em chưa đến 48h em rất hoang mang nếu có nguy cơ thì em dùng thuốc luôn kịp không anh

Tuanmecsedec
24-07-2017, 08:19
chỉ khi gái mại dâm nói rách là em mới rút ra anh ạ lúc đó em say em không biết rách em chưa đến 48h em rất hoang mang nếu có nguy cơ thì em dùng thuốc luôn kịp không anh

Ban quản trị tư vấn cho bạn là không sao rồi,còn vấn đề bạn muốn uống thuốc là tùy bạn.

phạm nhật tiến
24-07-2017, 08:24
BQT đã tư vấn rồi còn nếu bạn uống thì dùng trong 72h đủ 28 ngày

tuannvk
24-07-2017, 08:30
em cảm ơn các anh em tin tưởng tư vấn bqt