PDA

View Full Version : Anh chị giúp em với sùi mào gà

Buihoang91
24-07-2017, 15:36
Em có quan hệ cách đây 11 tuần, người con gái đó có os cho em rồi đeo bao quan hệ, còn em ko làm gì cả( cả hôn), anh chị cho em hỏi em có nguy cơ smg ở miệng ko? Vì mấy hôm nay em thấy ở lưỡi bất thường nên cũng đã đi khám và bs bảo bị viêm kết mạc lưỡi gì đó, đầu lưỡi em cứ hay bị ngứa nữa.

Charles
24-07-2017, 15:56
Em có quan hệ cách đây 11 tuần, người con gái đó có os cho em rồi đeo bao quan hệ, còn em ko làm gì cả( cả hôn), anh chị cho em hỏi em có nguy cơ smg ở miệng ko? Vì mấy hôm nay em thấy ở lưỡi bất thường nên cũng đã đi khám và bs bảo bị viêm kết mạc lưỡi gì đó, đầu lưỡi em cứ hay bị ngứa nữa.

Bệnh SMG tiếp nơi nào thì có biểu hiện chỗ đó, miệng bạn không có tiếp xúc gì thì bạn không lo SMG ở miệng.

Buihoang91
24-07-2017, 15:59
Bệnh SMG tiếp nơi nào thì có biểu hiện chỗ đó, miệng bạn không có tiếp xúc gì thì bạn không lo SMG ở miệng.
Vâng, e cảm ơn, mấy hôm nay em lo quá, anh cho em hỏi thêm đã 11 tuần từ lúc quan hệ, e ko có biểu hiện gì ở bộ phận sinh dục thì có dỡ lo về smg ko a?

Charles
24-07-2017, 16:01
Vâng, e cảm ơn, mấy hôm nay em lo quá, anh cho em hỏi thêm đã 11 tuần từ lúc quan hệ, e ko có biểu hiện gì ở bộ phận sinh dục thì có dỡ lo về smg ko a?

Sau nguy cơ 11 tuần chưa có biểu hiện gì thì bạn yên tâm không bị SMG rồi.

Buihoang91
24-07-2017, 16:07
Sau nguy cơ 11 tuần chưa có biểu hiện gì thì bạn yên tâm không bị SMG rồi.
Vâng em cảm ơn

phạm nhật tiến
24-07-2017, 17:15
Em có quan hệ cách đây 11 tuần, người con gái đó có os cho em rồi đeo bao quan hệ, còn em ko làm gì cả( cả hôn), anh chị cho em hỏi em có nguy cơ smg ở miệng ko? Vì mấy hôm nay em thấy ở lưỡi bất thường nên cũng đã đi khám và bs bảo bị viêm kết mạc lưỡi gì đó, đầu lưỡi em cứ hay bị ngứa nữa.smg tiếp xúc ở đâu thì nổi ở nó

phạm nhật tiến
24-07-2017, 17:16
Vâng, e cảm ơn, mấy hôm nay em lo quá, anh cho em hỏi thêm đã 11 tuần từ lúc quan hệ, e ko có biểu hiện gì ở bộ phận sinh dục thì có dỡ lo về smg ko a?sau 11 tuần chưa có biểu hiện thì an tâm không bị rồi

Buihoang91
24-07-2017, 18:00
Vâng em cảm ơn

Tuanmecsedec
24-07-2017, 20:08

Bác Sĩ đã chẩn đoán không phải sùi mào gà còn lo gì nữa bạn,bạn chỉ bị nhiệt miệng thôi.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Buihoang91
25-07-2017, 07:15
Vâng, căn bản tính e hay lo nên cũng hơi sợ