PDA

View Full Version : Kích bằng tay.

changtraitre
24-07-2017, 19:25
Chào các anh, chị trong diễn đàn ạ . Em có một câu hỏi mong anh chị trả lời giúp em ạ : Chiều nay e có quan hệ với GMD có sử dụng bao cả khi OS và khi quan hệ , nhưng em có kích thích cho GMD bằng ngon tay và bị dính dịch âm đạo trên ngón tay đó , kích thích được 5 7 phút thì e đi rửa tay bằng dung dịch vệ sinh Cleanic intimate , sau đó e kiểm tra lại ngón tay thì có 1 ít da bị tróc , không chảy máu , nhìn giống 1 chấm nhỏ màu trắng đường kính cỡ 1mm , cực nông nhìn kỹ mới ra . Vậy anh chị cho e hỏi , e có nguy cơ với HIV hay các bệnh lây qua đường tình dục nào khác không ạ ?

songlanhmanh88
24-07-2017, 19:45
Chào các anh, chị trong diễn đàn ạ . Em có một câu hỏi mong anh chị trả lời giúp em ạ : Chiều nay e có quan hệ với GMD có sử dụng bao cả khi OS và khi quan hệ , nhưng em có kích thích cho GMD bằng ngon tay và bị dính dịch âm đạo trên ngón tay đó , kích thích được 5 7 phút thì e đi rửa tay bằng dung dịch vệ sinh Cleanic intimate , sau đó e kiểm tra lại ngón tay thì có 1 ít da bị tróc , không chảy máu , nhìn giống 1 chấm nhỏ màu trắng đường kính cỡ 1mm , cực nông nhìn kỹ mới ra . Vậy anh chị cho e hỏi , e có nguy cơ với HIV hay các bệnh lây qua đường tình dục nào khác không ạ ?
Bạn yên tâm không có Nguy cơ với bênh nào cả

Charles
24-07-2017, 19:56

Theo những gì bạn kể, trường hợp bạn không có nguy cơ với bệnh nào cả.

Tuanmecsedec
24-07-2017, 20:13

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

changtraitre
24-07-2017, 22:11
Em cảm ơn các anh chị ạ .

phạm nhật tiến
25-07-2017, 11:34
Chào các anh, chị trong diễn đàn ạ . Em có một câu hỏi mong anh chị trả lời giúp em ạ : Chiều nay e có quan hệ với GMD có sử dụng bao cả khi OS và khi quan hệ , nhưng em có kích thích cho GMD bằng ngon tay và bị dính dịch âm đạo trên ngón tay đó , kích thích được 5 7 phút thì e đi rửa tay bằng dung dịch vệ sinh Cleanic intimate , sau đó e kiểm tra lại ngón tay thì có 1 ít da bị tróc , không chảy máu , nhìn giống 1 chấm nhỏ màu trắng đường kính cỡ 1mm , cực nông nhìn kỹ mới ra . Vậy anh chị cho e hỏi , e có nguy cơ với HIV hay các bệnh lây qua đường tình dục nào khác không ạ ?những gì bạn kể không có nguy cơ với bệnh gì hết