PDA

View Full Version : Ám ảnh về HIV

dream.tinker
25-07-2017, 21:06
Em xin chào các anh chị trong diễn đàn. Em năm nay 22 tuổi,cách đây 8 tháng có QH bằng miệng với GMD khi trong miệng bị 1 nốt nhiệt miệng nhỏ màu trắng. Em đã rất lo lắng nhưng đc các anh chị tư vấn rất nhiệt tình rằng ko có nguy cơ và em đã an tâm rất nhiều. Em XN bằng pp HIV combo sau đúng 28 ngày ở BV Hồng Ngọc ra KQ âm tính. 1 thời gian lâu em đã ko còn lo sợ nữa. Nhưng khoảng 1 tháng gần đây em có những biểu hiện rất lạ như hay khó ngủ,ăn uống ko đc ngon miệng,thi thoảng sốt nhẹ và tụt 4kg trong vòng 1 tháng vừa qua. Gặp ai cũng bảo em gầy đi trông thấy khiến em lại quay lại nỗi lo về HIV. Liệu em có khả năng nào nhiễm HIV ko ạ,pp XN HIV combo sau 28 ngày có hành vi nguy cơ có đáng tin ko ạ. EM xin cảm ơn các anh chị!

phạm nhật tiến
25-07-2017, 21:14
Em xin chào các anh chị trong diễn đàn. Em năm nay 22 tuổi,cách đây 8 tháng có QH bằng miệng với GMD khi trong miệng bị 1 nốt nhiệt miệng nhỏ màu trắng. Em đã rất lo lắng nhưng đc các anh chị tư vấn rất nhiệt tình rằng ko có nguy cơ và em đã an tâm rất nhiều. Em XN bằng pp HIV combo sau đúng 28 ngày ở BV Hồng Ngọc ra KQ âm tính. 1 thời gian lâu em đã ko còn lo sợ nữa. Nhưng khoảng 1 tháng gần đây em có những biểu hiện rất lạ như hay khó ngủ,ăn uống ko đc ngon miệng,thi thoảng sốt nhẹ và tụt 4kg trong vòng 1 tháng vừa qua. Gặp ai cũng bảo em gầy đi trông thấy khiến em lại quay lại nỗi lo về HIV. Liệu em có khả năng nào nhiễm HIV ko ạ,pp XN HIV combo sau 28 ngày có hành vi nguy cơ có đáng tin ko ạ. EM xin cảm ơn các anh chị!những gì bạn kể không có nguy cơ combo 28 ngày âm tính thì an toàn rồi bạn không cần xn nữa

Nguyen Ha
25-07-2017, 21:17
Em xin chào các anh chị trong diễn đàn. Em năm nay 22 tuổi,cách đây 8 tháng có QH bằng miệng với GMD khi trong miệng bị 1 nốt nhiệt miệng nhỏ màu trắng. Em đã rất lo lắng nhưng đc các anh chị tư vấn rất nhiệt tình rằng ko có nguy cơ và em đã an tâm rất nhiều. Em XN bằng pp HIV combo sau đúng 28 ngày ở BV Hồng Ngọc ra KQ âm tính. 1 thời gian lâu em đã ko còn lo sợ nữa. Nhưng khoảng 1 tháng gần đây em có những biểu hiện rất lạ như hay khó ngủ,ăn uống ko đc ngon miệng,thi thoảng sốt nhẹ và tụt 4kg trong vòng 1 tháng vừa qua. Gặp ai cũng bảo em gầy đi trông thấy khiến em lại quay lại nỗi lo về HIV. Liệu em có khả năng nào nhiễm HIV ko ạ,pp XN HIV combo sau 28 ngày có hành vi nguy cơ có đáng tin ko ạ. EM xin cảm ơn các anh chị!

Bạn đã mở chủ đề và đã được tư vấn rồi, nếu bạn còn thắc mắc thì post bài vào đó nhé.

Chủ đề: XN HIV combo sau 28 ngày (http://diendanhiv.vn/threads/47828-XN-HIV-combo-sau-28-ngay)