PDA

View Full Version : Có nên đi xét nghiệm sợ máu vào mắt

Khoalpa
25-07-2017, 21:30
Hom bữa là em đi học vào thì thấy trên bàn có dính máu nên em hỏi là của ai thì mới biết là của một bạn bị hiv em lấy lưỡi bào cạo máu trên bàn ra nếu trên tay em có dính bụi lẫn máu đó hoặc là hít vào niêm mạc mũi thì có bị hiv mông mọi người tư vấn

Nguyen Ha
25-07-2017, 21:33
Hom bữa là em đi học vào thì thấy trên bàn có dính máu nên em hỏi là của ai thì mới biết là của một bạn bị hiv em lấy lưỡi bào cạo máu trên bàn ra nếu trên tay em có dính bụi lẫn máu đó hoặc là hít vào niêm mạc mũi thì có bị hiv mông mọi người tư vấn

Những gì bạn kể không có nguy cơ, không cần XN.

Điều Kỳ Diệu
25-07-2017, 23:11
Ko có nguy cơ nha bạn, bạn nên tìm hiểu thêm kiến thức HIV trên diễn đàn này nhé.!

Charles
25-07-2017, 23:22

Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.

Tuanmecsedec
26-07-2017, 04:49

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

phạm nhật tiến
26-07-2017, 10:30
Hom bữa là em đi học vào thì thấy trên bàn có dính máu nên em hỏi là của ai thì mới biết là của một bạn bị hiv em lấy lưỡi bào cạo máu trên bàn ra nếu trên tay em có dính bụi lẫn máu đó hoặc là hít vào niêm mạc mũi thì có bị hiv mông mọi người tư vấnyên tâm không có nguy cơ với hiv