PDA

View Full Version : quan hệ tình dục có sử dụng bao nhưng bị rách

Langtham
25-07-2017, 23:36
Em có qhtd với gmd và có sử dụng bcs nhưng ko may bị rách e đã thay bao và khi qh xong e có rửa dương vật với nước. Xin hỏi Nguy cơ nhiễm hiv của e có cao ko ?
em cảm ơn !

Tuanmecsedec
26-07-2017, 04:41
Em có qhtd với gmd và có sử dụng bcs nhưng ko may bị rách e đã thay bao và khi qh xong e có rửa dương vật với nước. Xin hỏi Nguy cơ nhiễm hiv của e có cao ko ?
em cảm ơn !

Nếu bạn phát hiện bao cao su rách mà ngưng rút ra liền,sau đó thay bao khác quan hệ thì không sao.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
26-07-2017, 09:06
em cảm ơn !

Nếu khi BCS bị rách bạn phát hiện dừng lại ngay và thay BCS khác thì bạn yên tâm không có nguy cơ.

phạm nhật tiến
26-07-2017, 10:22
em cảm ơn !nếu bạn phát hiện bị rách dưới 1 phút thì không sao