PDA

View Full Version : Massage kích dục bằng tay.

cris1812
26-07-2017, 13:30
Hôm qua em có đi massage, gái massage có kích dục bằng tay sờ vào hậu môn. Lúc đó Em ko biết hậu môn của em có bị trầy hay không nên cho em hỏi nếu tay cô ấy có vết xước và chảy máu và hậu môn em bị chảy máu thì em có nguy cơ không?

Tuanmecsedec
26-07-2017, 14:09
Hôm qua em có đi massage, gái massage có kích dục bằng tay sờ vào hậu môn. Lúc đó Em ko biết hậu môn của em có bị trầy hay không nên cho em hỏi nếu tay cô ấy có vết xước và chảy máu và hậu môn em bị chảy máu thì em có nguy cơ không?

Bạn yên tâm,những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

cris1812
26-07-2017, 14:16
Dạ em cảm ơn Anh Tuấn. Vì cô ấy cũng dùng gel baby jotion sờ vào lỗ hậu môn nên em không biết mình có nguy cơ không?

Charles
26-07-2017, 14:30

Dạ em cảm ơn Anh Tuấn. Vì cô ấy cũng dùng gel baby jotion sờ vào lỗ hậu môn nên em không biết mình có nguy cơ không?

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
26-07-2017, 14:31

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

cris1812
26-07-2017, 15:21
Em cảm ơn mấy anh nhìu ạ. Mà em hỏi thêm 1 câu nữa nha mấy anh. Nếu sờ vào trong thì cũng không sao phải không ạ.

Charles
26-07-2017, 15:23
Em cảm ơn mấy anh nhìu ạ. Mà em hỏi thêm 1 câu nữa nha mấy anh. Nếu sờ vào trong thì cũng không sao phải không ạ.

Không sao bạn.

cris1812
26-07-2017, 15:48
Cảm ơn Anh Trường Xuân nhiều ạ. Em chỉ sợ là tay của cô đó có chảy máu mà sờ vào trong của em cũng bị chảy máu thì em sợ có nguy có thôi ạ. Hic hic

Charles
26-07-2017, 16:03
Cảm ơn Anh Trường Xuân nhiều ạ. Em chỉ sợ là tay của cô đó có chảy máu mà sờ vào trong của em cũng bị chảy máu thì em sợ có nguy có thôi ạ. Hic hic

Dùng tay kích thích không có nguy cơ trong mọi tình huống.

phạm nhật tiến
26-07-2017, 18:57

Em cảm ơn mấy anh nhìu ạ. Mà em hỏi thêm 1 câu nữa nha mấy anh. Nếu sờ vào trong thì cũng không sao phải không ạ.những gì bạn kể không có nguy cơ

cris1812
26-07-2017, 20:29
Cảm ơn mấy anh trong diễn đàn đã tư vấn cho em rất nhiều ạ.

cris1812
27-07-2017, 13:40
Mấy anh cho em hỏi tại sao kích dục bằng tay vào lỗ hậu môn nếu ngón tay bị xước chảy máu và lỗ hậu môn cũng chảy máu mà không có nguy cơ ạ. Em nghĩ là máu vs máu tiếp xúc với nhau thì sẽ có nguy cơ ạ.

Tuanmecsedec
27-07-2017, 14:16
Mấy anh cho em hỏi tại sao kích dục bằng tay vào lỗ hậu môn nếu ngón tay bị xước chảy máu và lỗ hậu môn cũng chảy máu mà không có nguy cơ ạ. Em nghĩ là máu vs máu tiếp xúc với nhau thì sẽ có nguy cơ ạ.

Bạn (ví dụ ) không có trong thực tế,vì khi ngón tay đang có vết thương chảy máu thì rất đau,không có ai mà dùng ngón tay đó để kích thích được.

Tuanmecsedec rất phản cảm những thành viên vừa hỏi lại vừa ra vẻ am hiểu,nếu am hiểu thì tự mình giải quyết vấn đề của mình đi,lên trên đây hỏi làm gì ?.

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì cứ đi xét nghiệm vậy nhé.

cris1812
27-07-2017, 15:58
Xin lỗi Anh ạ. Cảm ơn anh chị trong diễn đàn đã tư vấn cho em.

phạm nhật tiến
27-07-2017, 17:49
ngón tay đang chảy máu thì ai mà dám kích dục hậu môn chứ