PDA

View Full Version : Quan hệ có dùng bao cao su nhưng bị rách

Kute1234
26-07-2017, 22:13
Hic. Các bác tư vấn dùm e.e là nam và e vừa qhtd vs cô bồ thì bị bục bcs. Thời gian qhtd khoảng 3 -5 phút. E k bit bục bcs lúc nào. Chỉ biết rút ra định đổi tư thế thì thấy bục, e chưa xuất tính, ví dụ cô bồ e bị hiv thì tỷ lệ lây của e có cao không. Nếu có khả năng lây hiv thì e ở hà nội phải mua thuốc uống loại gì và ở đâu,giá cả ntn. Xin chân thành cảm ơn

Charles
26-07-2017, 22:29
Hic. Các bác tư vấn dùm e.e là nam và e vừa qhtd vs cô bồ thì bị bục bcs. Thời gian qhtd khoảng 3 -5 phút. E k bit bục bcs lúc nào. Chỉ biết rút ra định đổi tư thế thì thấy bục, e chưa xuất tính, ví dụ cô bồ e bị hiv thì tỷ lệ lây của e có cao không. Nếu có khả năng lây hiv thì e ở hà nội phải mua thuốc uống loại gì và ở đâu,giá cả ntn. Xin chân thành cảm ơn

Nếu bạn không xác định được bcs rách lúc nào và còn trong 72h thì nên uống thuốc phơi nhiễm. Ở HN bạn có thể đến BV Bạch Mai hay Bv Đống Đa để được tư vấn sử dụng thuốc.

Kute1234
26-07-2017, 22:55
Cứ ra hiệu thuốc mua có đc k hả bác

Kute1234
26-07-2017, 23:06

Tuanmecsedec
27-07-2017, 06:24

Bạn cần nói rõ là bị rách bao cao su như thế nào ?. Khi nài bạn bị rách bao cao su lớn,tức lòi đầu dương vật ra ngoài thì mới lo.

Còn vấn đề thuốc phơi nhiễm là thuốc chuyên khoa bạn phải đến trung tâm y tế dự phòng hoặc bệnh viện chuyên khoa mới có.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Kute1234
27-07-2017, 07:17
E rút dương vật ra e thấy lòi đầu ra bác ạh.lúc đó e chưa xuất tính thì có sao k bác

Tuanmecsedec
27-07-2017, 07:23
E rút dương vật ra e thấy lòi đầu ra bác ạh.lúc đó e chưa xuất tính thì có sao k bác

Nếu vậy là bạn có nguy cơ,cho dù bạn chưa xuất tinh.Vì vậy bạn dùng thuốc phơi nhiễm để phòng ngừa.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Kute1234
27-07-2017, 07:34
E rút dương vật ra e thấy lòi đầu ra bác ạh.lúc đó e chưa xuất tính thì có sao k bác. Theo suy nghĩ của e là 1% dân số bị hiv thì cô bồ e khả năng bị là 1%. E đọc trên các diễn đàn thì qh k an toàn vs ng bị hiv là khả năng lây bệnh là 1%. Thành ra là tỷ lệ lây của e khoảng 0.1%. Mà e bị rách bcs và vẫn qh chỉ rơi vào khoảng hơn 2 phút. Nhưg e vẫn cứ lo lo

Tuanmecsedec
27-07-2017, 07:41
E rút dương vật ra e thấy lòi đầu ra bác ạh.lúc đó e chưa xuất tính thì có sao k bác. Theo suy nghĩ của e là 1% dân số bị hiv thì cô bồ e khả năng bị là 1%. E đọc trên các diễn đàn thì qh k an toàn vs ng bị hiv là khả năng lây bệnh là 1%. Thành ra là tỷ lệ lây của e khoảng 0.1%. Mà e bị rách bcs và vẫn qh chỉ rơi vào khoảng hơn 2 phút. Nhưg e vẫn cứ lo lo

Bạn sai lầm rồi,Tuanmecsedec có giải thích trong chủ đề này,bạn click vào xem.Trường hợp của bạn,Tuanmecsedec khẳng định có nguy cơ,bạn có dùng thuốc phơi nhiễm hay không thì tùy bạn.Đừng để hối hận khi quá muộn,bạn chỉ có trong 72 giờ để dùng thuốc.

Chủ đề: Tôi không biết xác suất lây nhiễm HIV trong quan hệ tình dục là bao nhiêu phần trăm. (http://www.diendanhiv.vn/threads/7786-Toi-khong-biet-xac-suat-lay-nhiem-HIV-trong-quan-he-tinh-duc-la-bao-nhieu-phan-tram)

phạm nhật tiến
27-07-2017, 07:52

trường hợp này có nguy cơ với hiv nên dùng pep
bạn đến trung tâm y tế dự phòng để mua
nguy cơ ở đây được đánh giá là có nguy cơ 100% ,không có nguy cơ 0%

Kute1234
27-07-2017, 08:06

Kute1234
27-07-2017, 08:08
Vậy ở hà nội thì mua thuốc ở đâu hả bác. Tổng Chi phí khoảng bn ạh

phạm nhật tiến
27-07-2017, 08:24
cho dù bạn chưa xuất tinh khi bị rách trên 1 phút đã có nguy cơ rồi hiv có thể xâm nhập qua lỗ sáo

Tuanmecsedec
27-07-2017, 08:34
Vậy ở hà nội thì mua thuốc ở đâu hả bác. Tổng Chi phí khoảng bn ạh

Bạn đến bệnh viện Đống Đa,bạn cầm cỡ 2 triệu trở lại.

Charles
27-07-2017, 10:49

Như vậy là bạn có nguy cơ, bạn cần đến BV để khám và uống thuốc theo quy trình, chứ không phải tự ra hiệu thuốc mua là được.

Kute1234
27-07-2017, 19:28
Hôm nay e có hỏi cô bồ e thì cô ta khẳng định là k bị hiv. Và hoàn toàn khoẻ mạnh k vấn đề gì.Nhưg e cứ thấy lo lo thế nào. Chắc mai e phải đi mua thuốc úông. E thấy trên diễn đàn có bác bảo ở bv đống đa có bán thuốc hơn 3 triệu. Và mua ở ngoài thì có loại Việt nam hơn 1 triệu. E k có nhiều tìên thì dùng thuốc hơn 1 triệu thì có tốt không. Tỷ lệ kháng bệnh khoảng bn phần trăm ạh

songlanhmanh88
27-07-2017, 20:07
Hôm nay e có hỏi cô bồ e thì cô ta khẳng định là k bị hiv. Và hoàn toàn khoẻ mạnh k vấn đề gì.Nhưg e cứ thấy lo lo thế nào. Chắc mai e phải đi mua thuốc úông. E thấy trên diễn đàn có bác bảo ở bv đống đa có bán thuốc hơn 3 triệu. Và mua ở ngoài thì có loại Việt nam hơn 1 triệu. E k có nhiều tìên thì dùng thuốc hơn 1 triệu thì có tốt không. Tỷ lệ kháng bệnh khoảng bn phần trăm ạh
Thuốc thì bạn đem cở 2 triệu là đủ rồi nên đến BV để BS kê đơn và hướng dẫn cho Bạn uống thuốc luôn, không nên mua ở ngoài