PDA

View Full Version : nặn mụn ở tiệm có sao không ???

cobelolang
27-07-2017, 15:20
Chào a c:cách đây một tuần em có đi cạo lông mặt cái chị chủ tiệm thấy trên mặt em có mục mụn nên đã dúng cây nặn mụn ngay tại cửa tiệm để nặn cho em.Sau đó em không để ý là mặt em có chảy máu hay không( hình như không có chỉ có chút xíu mủ ).Em không biết như vậy có sao không.Em lo lắng quá tại mấy ngày nsy em cũng có nóng với lại mỏi tay nên em rất lo.Mong ac giúp e

Tuanmecsedec
27-07-2017, 15:24
Chào a c:cách đây một tuần em có đi cạo lông mặt cái chị chủ tiệm thấy trên mặt em có mục mụn nên đã dúng cây nặn mụn ngay tại cửa tiệm để nặn cho em.Sau đó em không để ý là mặt em có chảy máu hay không( hình như không có chỉ có chút xíu mủ ).Em không biết như vậy có sao không.Em lo lắng quá tại mấy ngày nsy em cũng có nóng với lại mỏi tay nên em rất lo.Mong ac giúp e

Để tồn tại, virut này bắt buộc phải ký sinh trên một số tế bào sống. Khi ra ngoại cảnh, dưới tác động của môi trường và thiếu nuôi dưỡng, các tế bào sẽ bị huỷ hoại rất nhanh và virut cũng bị hủy hoại theo. Do đó, nếu máu hay dịch đã khô, virut sẽ không thể tồn tại.

Vì những gì bạn kể cho dù có như thế nào thì 100% cũng không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

cobelolang
27-07-2017, 15:32
Sao mấy ngày nay em thấy mỏi tay với ngừơi em cũng nóng nữa...
Vậy là em hoàn toàn không bị nhiễm h phải không a..

Charles
27-07-2017, 16:32

Bạn yên tâm không có nguy cơ với HIV như vậy.

cobelolang
27-07-2017, 19:10
Em cám ơn a c...Tại mấy ngày nay em lo lắng quá

cobelolang
27-07-2017, 19:28
Cho em hỏi thêm câu này:cho dù mục mụn của em bị chảy máu trong quá trình nặn thì cũng không sao phải không ạ

Tuanmecsedec
27-07-2017, 20:30

Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
27-07-2017, 20:31
Cho em hỏi thêm câu này:cho dù mục mụn của em bị chảy máu trong quá trình nặn thì cũng không sao phải không ạ

Cũng không có nguy cơ kiểu như vậy.

cobelolang
27-07-2017, 20:51
Em cám ơn mấy anh chị nhiều

phạm nhật tiến
28-07-2017, 13:26

những gì bạn kể không có nguy cơ