PDA

View Full Version : Tinh dịch bắn vào mắt

Huythang1991
28-07-2017, 16:03
Em chào các AC trong diễn đàn, e có một câu hỏi mong Anh Chị tư vấn giúp em với. E có quan hệ đồng tính với một bạn và đeo bao cẩn thận. Trong lúc em BJ dương vật của bạn ấy thì người đó có xuất tinh, em kịp tránh k nuốt nhưng có một ít tinh dịch dính vào mắt. Liệu em có nguy cơ k ạ, mong anh chị giải đáp giúp em với.

Charles
28-07-2017, 16:48
Em chào các AC trong diễn đàn, e có một câu hỏi mong Anh Chị tư vấn giúp em với. E có quan hệ đồng tính với một bạn và đeo bao cẩn thận. Trong lúc em BJ dương vật của bạn ấy thì người đó có xuất tinh, em kịp tránh k nuốt nhưng có một ít tinh dịch dính vào mắt. Liệu em có nguy cơ k ạ, mong anh chị giải đáp giúp em với.

Vì mắt rất nhạy cảm nên nếu có gì vào mắt thì mắt sẽ phản xạ tự nhiên khép lại để bảo vệ con ngươi. Bạn có thể nói rõ hơn: Bạn nói bị một ít tinh dịch dính vào mắt là khi bạn tình xuất tinh bị một ít bắn trực tiếp vào mắt bạn hay chỉ dính ở bên ngoài?

phạm nhật tiến
28-07-2017, 16:51
chỉ cần đụng tới mi là mắt khép lại ngay khi vào mắt thì rất khó chịu cay mắt lắm

Huythang1991
28-07-2017, 16:55
dạ lúc ấy tinh dịch của bạn ấy bắn 1 ít vào mắt em nên em thấy cộm cộm nên giụi ra, e còn cảm nhận được nó dính dính bên trong mắt. Em lo qua ạ

Charles
28-07-2017, 17:06
dạ lúc ấy tinh dịch của bạn ấy bắn 1 ít vào mắt em nên em thấy cộm cộm nên giụi ra, e còn cảm nhận được nó dính dính bên trong mắt. Em lo qua ạ

Nếu đúng khi bạn tình xuất tinh có bắn trực tiếp vào trong mắt bạn là có nguy cơ.

Huythang1991
28-07-2017, 17:22
a ơi nếu mà tay dính tinh dịch rồi quệt vào mắt thì có nguy cơ k ạ :(

songlanhmanh88
28-07-2017, 17:25
Nếu dính dịch mà ngây lúc đó bạn dụi vào mắt ngây thì có nguy cơ đấy Bạn

Huythang1991
28-07-2017, 17:29
em lo quá, e cũng k nhớ là có bắn trực tiếp hay không nữa, chỉ biết lúc ấy mắt e có dính dính nên e sợ, Anh ơi HIV tồn tại trong tinh dịch bao lâu khi ra ngoài môi trường ạ

Charles
28-07-2017, 17:54

em lo quá, e cũng k nhớ là có bắn trực tiếp hay không nữa, chỉ biết lúc ấy mắt e có dính dính nên e sợ, Anh ơi HIV tồn tại trong tinh dịch bao lâu khi ra ngoài môi trường ạ

Nếu chỉ dính vào tay sau đó bạn dụi mắt thì không sao.

Tình huống của bạn mà bạn nói không biết thì ai biết vào đây?? Bạn cung cấp thông tin như nào thì BQT tư vấn như vậy, vì vậy bạn cần cung cấp đúng thông tin, chứ không phải lúc thế nọ lúc thế kia. Cảm thấy không chắc chắn thì chờ XN thôi.

songlanhmanh88
28-07-2017, 18:16
Tình huống của Bạn mà Bạn ko biết sao? Như vậy làm sao chúng tôi biết được? Bạn là người trong cuộc mà, chúng tôi chĩ tư vấn dựa trên nguy cơ của Bạn đã cung cấp. Nếu Bạn ko chắc chắn thì đợi đủ 4 tuần rồi làm XN vậy

Tuanmecsedec
29-07-2017, 05:24

Những gì bạn kể cho thấy bạn chỉ suy diễn,vì bất cứ cái gì vào mắt thì biết liền.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.