PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su sợ nguy cơ qua hắc lào

nguyenduonghpu7
29-07-2017, 20:43
Hôm qua rượu bia say em bị bạn bè rủ đi Đồ Sơn thế là em quan hệ với GMD, em sử dụng bao cao su đúng cách và quan hệ xong tắm qua bằng nước sau đó về nhà tắm lần nữa bằng xà phòng
sáng hôm sau ngủ dậy mới giật mình nhớ ra mình có vết hắc lào ở vùng bẹn, vạch ra thì thấy nó ko bị trầy xước gì chỉ là mấy nốt mẩn đỏ và ngứa thôi. nhìn đầu ngón tay thì thấy vết trầy nhẹ ( mắt thường ko thể thấy đc phải soi đèn, vết nó chỉ là lớp da hơi bị bong bong ra 1 xíu thôi ) tối qua tay em lúc quan hệ có cầm vào dương vật khi tháo bao cao su nên chắc dịch âm đạo sẽ bám vào tay. Cả ngày nay em lo lắng quá. ai tư vấn em với liệu em có lo xa quá không. Em cảm ơn các anh chị ạ

songlanhmanh88
29-07-2017, 20:46
Hôm qua rượu bia say em bị bạn bè rủ đi Đồ Sơn thế là em quan hệ với GMD, em sử dụng bao cao su đúng cách và quan hệ xong tắm qua bằng nước sau đó về nhà tắm lần nữa bằng xà phòng
sáng hôm sau ngủ dậy mới giật mình nhớ ra mình có vết hắc lào ở vùng bẹn, vạch ra thì thấy nó ko bị trầy xước gì chỉ là mấy nốt mẩn đỏ và ngứa thôi. nhìn đầu ngón tay thì thấy vết trầy nhẹ ( mắt thường ko thể thấy đc phải soi đèn, vết nó chỉ là lớp da hơi bị bong bong ra 1 xíu thôi ) tối qua tay em lúc quan hệ có cầm vào dương vật khi tháo bao cao su nên chắc dịch âm đạo sẽ bám vào tay. Cả ngày nay em lo lắng quá. ai tư vấn em với liệu em có lo xa quá không. Em cảm ơn các anh chị ạ
Bạn QHTD có sử dụng BCS là an toàn 100%, Bạn yên Tâm không có nguy cơ trong trường hợp này

nguyenduonghpu7
29-07-2017, 20:52
dạ, em lo dịch âm đạo bám vào tay và vết hắc lào

songlanhmanh88
29-07-2017, 20:54
Không có nguy cơ Bạn, Yên tâm nhé

nguyenduonghpu7
29-07-2017, 20:59
Không có nguy cơ Bạn, Yên tâm nhé
Dạ, em cám ơn anh nhiều ạ

songlanhmanh88
29-07-2017, 21:00
Dạ, em cám ơn anh nhiều ạ
Tránh xa cái đồ sơn ấy ra nhé Bạn, mình nghe tiếng lâu rồi. Thấy khiếp quá

nguyenduonghpu7
29-07-2017, 21:02
Tránh xa cái đồ sơn ấy ra nhé Bạn, mình nghe tiếng lâu rồi. Thấy khiếp quá
vâng em cám ơn anh ạ, lần đầu và cũng là lần cuối cùng của em luôn.

Binhminh2501
29-07-2017, 21:24
Trường hợp có bác có phần giống của tôi. Tôi bị ngứa ở gốc dương vật. Có gãy ngứa nhiều ở đó. Trước cũng đăng bài hỏi. Ace tư vấn k có nguy cơ. Đúng là k có nguy cơ thật.

Binhminh2501
29-07-2017, 21:26
Bác nên rút kinh nghiệm. GMD có thể chưa nhiều nguy cơ lẫy nhiễm các bệnh tình dục. Em vừa rồi cũng hú hồn sợ rồi hehe

nguyenduonghpu7
29-07-2017, 21:35
Bác nên rút kinh nghiệm. GMD có thể chưa nhiều nguy cơ lẫy nhiễm các bệnh tình dục. Em vừa rồi cũng hú hồn sợ rồi hehe
vâng, thấy bác bảo thế em đỡ lo. mong sao em hôm qua ko dính HIV. Còn em lo lắng trường hợp xấu nhất xảy ra là em kia bị hiv

songlanhmanh88
29-07-2017, 21:39
vâng, thấy bác bảo thế em đỡ lo. mong sao em hôm qua ko dính HIV. Còn em lo lắng trường hợp xấu nhất xảy ra là em kia bị hiv
Bạn đã có sử dụng BCS rồi? Lo lắng cái gì nữa

phạm nhật tiến
29-07-2017, 21:41

dạ, em lo dịch âm đạo bám vào tay và vết hắc làoqhtd có bcs là an toàn không bị gì hết

phạm nhật tiến
29-07-2017, 21:42
vâng, thấy bác bảo thế em đỡ lo. mong sao em hôm qua ko dính HIV. Còn em lo lắng trường hợp xấu nhất xảy ra là em kia bị hivcó nguy cơ đâu mà lo yên tâm đi

nguyenduonghpu7
29-07-2017, 21:43
Dạ, em cám ơn các anh đã tư vấn cho em, cả ngày nay lo lắng ko làm ăn đc gì, định đi uống pep mà thấy mình hơi lo xa. Các anh tư vấn thế em yên tâm nhiều rồi. Em cảm ơn các anh nhiều lắm

Binhminh2501
29-07-2017, 22:01
Bác yên tâm đi. K có nguy cơ đâu

Tuanmecsedec
30-07-2017, 06:21

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
30-07-2017, 06:50

Theo những gì bạn kể, trường hợp này bạn không có nguy cơ.

nguyenduonghpu7
31-07-2017, 23:20
Các anh tư vấn chút cho em với, em vẫn lo vết thương ở tay quá. Em bị xướng cá cứa vào tay tối hôm trước, rất nông. Khoảng bao tiếng thì vết thương tự lành ạ. Tối hôm sau lúc tháo bcs em sợ cầm phải dịch âm đạo

songlanhmanh88
31-07-2017, 23:56
Các anh tư vấn chút cho em với, em vẫn lo vết thương ở tay quá. Em bị xướng cá cứa vào tay tối hôm trước, rất nông. Khoảng bao tiếng thì vết thương tự lành ạ. Tối hôm sau lúc tháo bcs em sợ cầm phải dịch âm đạo
Dù vết thương thế nào đi nữa thì 1 đến 2 tiếng đã đóng niêm mạc lại rồi, huống gì vết thương của Bạn không phải là vết thương hỏ, mà vết thương nhỏ của Bạn đã qua hơn 24h rồi. Không sao , không vấn đề gì cả, không có nguy cơ nào cả

nguyenduonghpu7
01-08-2017, 00:00
Dù vết thương thế nào đi nữa thì 1 đến 2 tiếng đã đóng niêm mạc lại rồi, huống gì vết thương của Bạn không phải là vết thương hỏ, mà vết thương nhỏ của Bạn đã qua hơn 24h rồi. Không sao , không vấn đề gì cả, không có nguy cơ nào cả
Dạ em cảm ơn anh ạ. Em bị mấy bài báo mạng doạ cho xanh mắt nên hơi lo

phạm nhật tiến
01-08-2017, 00:04
Các anh tư vấn chút cho em với, em vẫn lo vết thương ở tay quá. Em bị xướng cá cứa vào tay tối hôm trước, rất nông. Khoảng bao tiếng thì vết thương tự lành ạ. Tối hôm sau lúc tháo bcs em sợ cầm phải dịch âm đạokhông sao đâu yên tâm đi

songlanhmanh88
01-08-2017, 00:04
Không có nguy cơ, không có gì phải lo lắng cả

Charles
01-08-2017, 06:22

Không có sao đâu bạn.

Tuanmecsedec
01-08-2017, 06:34

Bạn yên tâm những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

nguyenduonghpu7
01-08-2017, 08:30
Em cám ơn tất cả các anh đã nhiệt tình tư vấn ạ. Chúc các anh luôn khoẻ mạnh

nguyenduonghpu7
02-08-2017, 20:55
giờ em lại lo vết hắc lào dính dịch âm đạo. mấy hôm trước em có gãi có xước ( không chảy máu ) cả ngày hôm đấy em ko gãi rồi tối quan hệ với GMD thì có sợ ko ạ

Charles
02-08-2017, 20:56
giờ em lại lo vết hắc lào dính dịch âm đạo. mấy hôm trước em có gãi có xước ( không chảy máu ) cả ngày hôm đấy em ko gãi rồi tối quan hệ với GMD thì có sợ ko ạ

Không có sao đâu, yên tâm đi.

nguyenduonghpu7
02-08-2017, 21:01
Không có sao đâu, yên tâm đi.
Dạ, em cám ơn anh ạ

nguyenduonghpu7
02-08-2017, 21:11
anh giải thích giúp em vết thương như nào thì lây đc ko ạ

Charles
02-08-2017, 21:17

Dịch AD ra môi trường ngoài là virus không còn khả năng lây nhiễm, vì vậy dù vết hắc lào của bạn có làm sao cũng không có nguy cơ.

nguyenduonghpu7
02-08-2017, 21:23
Dịch AD ra môi trường ngoài là virus không còn khả năng lây nhiễm, vì vậy dù vết hắc lào của bạn có làm sao cũng không có nguy cơ.
dạ, em cám ơn anh nhiều ạ. trong những ngày hoảng loạn như này may mà có các anh tiếp động lực để em vượt qua

Tuanmecsedec
03-08-2017, 05:31

Hắc Lào không phải là vết thương hở và không có nguy cơ kiểu vô tình dịch chạm vào hắc lào.

nguyenduonghpu7
03-08-2017, 19:49
Stress quá các anh ạ. Mấy hôm nay chẳng ăn ngủ đc gì. Vết hắc lào thì khoảng bao tiếng là đóng niêm mạc ạ. Cả ngày hôm đấy em không gãi nhưng một vài hôm trước gãi xước cả ra

phạm nhật tiến
03-08-2017, 19:50
Stress quá các anh ạ. Mấy hôm nay chẳng ăn ngủ đc gì. Vết hắc lào thì khoảng bao tiếng là đóng niêm mạc ạ. Cả ngày hôm đấy em không gãi nhưng một vài hôm trước gãi xước cả ra
vết thương hở là vết thương đang chảy máu còn không chảy tức là không phải vết thương hở

Charles
03-08-2017, 19:51

Bạn mắc bệnh spam rồi.

Chủ đề này đã được tư vấn rõ ràng, để tạo điều kiện cho thành viên có thời gian đọc lại những gì đã tư vấn BQT đóng topic lại.