PDA

View Full Version : Chữa bệnh lậu

bluewiskey
30-07-2017, 21:04
Chú tuấn mẹc chú trường xuân giúp con điều trị lậu lại bệnh viện chuyên khoa da liễu hả mấy chú. Điều trị xong nó có tái phát lại không ạ hay là hết luôn. Sao con k đi bậy bạ mà tái phát lậu vậy mấy chú bộ lúc trước chữa trị ông bs k trị dứt điểm hay sao mà giờ nó tái phát

Charles
30-07-2017, 21:09
Chú tuấn mẹc chú trường xuân giúp con điều trị lậu lại bệnh viện chuyên khoa da liễu hả mấy chú. Điều trị xong nó có tái phát lại không ạ hay là hết luôn. Sao con k đi bậy bạ mà tái phát lậu vậy mấy chú bộ lúc trước chữa trị ông bs k trị dứt điểm hay sao mà giờ nó tái phát

Chữa các bệnh xã hội bạn đến BV Da liễu. Vấn đề của bạn tái phát hay như nào thì bạn đi khám nhé, vì nhiều khi lầm tưởng với bệnh khác.

bluewiskey
30-07-2017, 21:14
Dd mình có thông tin về bệnh chclmydia k cho con xin để đọc ạ.

Charles
30-07-2017, 21:33
Dd mình có thông tin về bệnh chclmydia k cho con xin để đọc ạ.

http://diendanhiv.vn/threads/821-Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc

bluewiskey
04-08-2017, 07:35
Chú tuấn mẹc ơi cho con hỏi sao con trị hết lậu rồi mà lúc quay tay thần chưởng xuất tinh xong dương vật con bị mấy chấm đỏ vậy chú giống bị dị ứng tinh trùng của mình con phải để khoảng 15p thì mấy chấm đỏ nó mới hết con bị tái phát bệnh gì hả chú

Tuanmecsedec
04-08-2017, 07:50
Chú tuấn mẹc ơi cho con hỏi sao con trị hết lậu rồi mà lúc quay tay thần chưởng xuất tinh xong dương vật con bị mấy chấm đỏ vậy chú giống bị dị ứng tinh trùng của mình con phải để khoảng 15p thì mấy chấm đỏ nó mới hết con bị tái phát bệnh gì hả chú

Bình thường thôi bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

(http://l.facebook.com/l.php?u=http%3A%2F%2Fwww.diendanhiv.vn%2F&h=ATPZvLj4eYAfR-7SquZAWLI3eZ-LqB2TdGpB-maNpHIQCI_ae8kTODdRh4UVksJsNRKyUNCQejnXJE7-glENGYt-vQgnF2OX_ejK2zlF8q6EXvJzkoMj&s=1)

bluewiskey
04-08-2017, 09:25
Lúc trước con chưa đi massage os con cũng quay tay nữa nhưng dv con bình thường k bị nổi gì cả từ ngày con đi os về quay tay thì nổi mấy chấm đỏ đỏ như vậy con sợ quá chú ơi có khi nào bệnh con chưa hết mà quay tay như vậy nó tái phát hả chú

phạm nhật tiến
04-08-2017, 10:41

Lúc trước con chưa đi massage os con cũng quay tay nữa nhưng dv con bình thường k bị nổi gì cả từ ngày con đi os về quay tay thì nổi mấy chấm đỏ đỏ như vậy con sợ quá chú ơi có khi nào bệnh con chưa hết mà quay tay như vậy nó tái phát hả chúbình thường thôi 1-2 ngày là hết à yên tâm đi

Tuanmecsedec
04-08-2017, 14:27
Lúc trước con chưa đi massage os con cũng quay tay nữa nhưng dv con bình thường k bị nổi gì cả từ ngày con đi os về quay tay thì nổi mấy chấm đỏ đỏ như vậy con sợ quá chú ơi có khi nào bệnh con chưa hết mà quay tay như vậy nó tái phát hả chú

Bạn (quay tay) có mắc mớ gì đâu mà bệnh tái phát.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.