PDA

View Full Version : Quan hệ đồng giới bằng miệng

Minh Mình
01-08-2017, 09:59
Chào các anh, chị trong diễn đàn cho em hỏi là hôm đó em có ngậm dương vật người đó nhưng không may người đó xuất tinh trong miệng em nhưng em đã nhổ ngay lúc đó, rồi em đi súc miệng và không cảm thấy đau, rát gì và kiểm tra bằng mắt thường thì không thấy trầy xước gì. Cho em hỏi như vậy có nguy cơ không ạ.

songlanhmanh88
01-08-2017, 10:08
Chào các anh, chị trong diễn đàn cho em hỏi là hôm đó em có ngậm dương vật người đó nhưng không may người đó xuất tinh trong miệng em nhưng em đã nhổ ngay lúc đó, rồi em đi súc miệng và không cảm thấy đau, rát gì và kiểm tra bằng mắt thường thì không thấy trầy xước gì. Cho em hỏi như vậy có nguy cơ không ạ.
Bạn yên tâm, Không có nguy cơ trong trường hợp này

Minh Mình
01-08-2017, 10:55
Em cảm ơn anh đã tư vấn. Dạ cho em hỏi thêm là nếu có trầy, xước nhỏ không thấy bằng mắt thường thì tinh trùng có xâm nhập vào được không ạ

phạm nhật tiến
01-08-2017, 11:12

Em cảm ơn anh đã tư vấn. Dạ cho em hỏi thêm là nếu có trầy, xước nhỏ không thấy bằng mắt thường thì tinh trùng có xâm nhập vào được không ạyên tâm đi không sao đâu vì nước bọt là môi trường kiềm hiv không lây được nhưng bạn có nguy cơ với các bệnh STDs

songlanhmanh88
01-08-2017, 11:13
Em cảm ơn anh đã tư vấn. Dạ cho em hỏi thêm là nếu có trầy, xước nhỏ không thấy bằng mắt thường thì tinh trùng có xâm nhập vào được không ạ
Không sao cả Bạn, Nước bọt là môt trường Kiềm làm bất hoạt Virus HIV nên Bạn yên tâm

Minh Mình
01-08-2017, 12:59
Dạ vậy em yên tâm hơn rồi ạ. Đợi 1 tháng rồi em đi xét nghiệm hiv combo ạ.

songlanhmanh88
01-08-2017, 13:03
Bạn không có nguy cơ, XN sẽ Âm Tính mọi thời điểm

phạm nhật tiến
01-08-2017, 13:08
bạn không có nguy cơ nên không cần xn chi để tốn tiền

Nguyen Ha
01-08-2017, 14:09

Bạn yên tâm không có nguy cơ với HIV trong trường hợp này.

Tuanmecsedec
01-08-2017, 14:58

Kích dục bằng miệng thì bạn tìm hiểu chính box này được trả lời không sao.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Chủ đề: Quan hệ đồng tính nam kích dục bằng miệng nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/6795-Quan-he-dong-tinh-nam-kich-duc-bang-mieng-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Oral sex với gay (http://www.diendanhiv.vn/threads/7648-Oral-sex-voi-gay)
Chủ đề: Quan hệ đồng giới bằng miệng sợ nhiễm hiv.anh tuấn và mọi người làm ơn giúp em với (http://diendanhiv.vn/threads/2775-Quan-he-dong-gioi-bang-mieng-so-nhiem-hiv-anh-tuan-va-moi-nguoi-lam-on-giup-em-voi)
Chủ đề: Quan hệ đồng tính nam kích dục bằng miệng nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.com.vn/threads/6795-Quan-he-dong-tinh-nam-kich-duc-bang-mieng-nguy-co-hiv)

Chủ đề: MSM (Quan hệ đồng giới) và nguy cơ lây nhiễm HIV những điều cần biết (http://diendanhiv.com.vn/threads/5158-MSM-Quan-he-dong-gioi-va-nguy-co-lay-nhiem-HIV-nhung-dieu-can-biet)

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Minh Mình
01-08-2017, 18:35
Em hơi lo là miệng em có vết thương nhỏ mà không nhìn thấy bằng mắt và tinh trùng nó xâm nhập vào vết thương đó. Để yên tâm hơn thì sau 1 tháng em đi xét nghiệm combo để vững tâm lý hơn ạ

Nguyen Ha
01-08-2017, 18:51
Em hơi lo là miệng em có vết thương nhỏ mà không nhìn thấy bằng mắt và tinh trùng nó xâm nhập vào vết thương đó. Để yên tâm hơn thì sau 1 tháng em đi xét nghiệm combo để vững tâm lý hơn ạ

Không có vết thương hở nào mà mắt thường không nhìn thấy được. Ban quản trị đã tư vấn bạn không có nguy cơ rồi, vì vậy XN hay không là tùy quyết định ở bạn.

Tuanmecsedec
01-08-2017, 19:26

Tuanmecsedec khẳng định với HIV bạn không có nguy cơ.

Ban quản trị đã tư vấn cho bạn là không có nguy cơ rồi.Vì vậy có cần xét nghiệm hay không thì bạn hỏi lại chính mình.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Minh Mình
01-08-2017, 21:18
Dạ em cảm ơn ạ. Chúc anh và mấy anh, chị tư vấn viên sức khoẻ ạ

Minh Mình
05-08-2017, 20:17
Cho em hỏi con đi xét nghiệm hiv combo vào buổi chiều được không ạ, kết quả là 0,33 sau 3 tháng nguy cơ có dùng pep ạ

Charles
05-08-2017, 20:26
Cho em hỏi con đi xét nghiệm hiv combo vào buổi chiều được không ạ, kết quả là 0,33 sau 3 tháng nguy cơ có dùng pep ạ

Bạn XN HIV sáng - trưa - chiều - tối đều không có ảnh hưởng gì đến kết quả XN. Kết quả này đã chứng minh những gì bạn được tư vấn là đúng.

Tuanmecsedec
05-08-2017, 20:30
Xét nghiệm HIV buổi nào cũng được bạn.Sau 3 tháng âm tính an toàn rồi.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được trả lời :

Chủ đề: Xét nghiệm HIV sau PEP 3 tháng âm tính (http://diendanhiv.vn/threads/23527-Xet-nghiem-HIV-sau-PEP-3-thang-am-tinh)
Chủ đề: Xét nghiệm âm tính sau 3 tháng có PEP (http://diendanhiv.vn/threads/11732-Xet-nghiem-am-tinh-sau-3-thang-co-PEP)
Chủ đề: xét nghiệm hiv ân tính 3 tháng có dùng thuốc phơi nhiễm ?. (http://diendanhiv.vn/threads/6139-xet-nghiem-hiv-an-tinh-3-thang-co-dung-thuoc-phoi-nhiem)
Chủ đề: các a c giúp e với xét nghiệm 3 tháng âm tính có dùng PEP (http://diendanhiv.vn/threads/1670-cac-a-c-giup-e-voi-xet-nghiem-3-thang-am-tinh-co-dung-PEP)
Chủ đề: xét nghiệm elisa âm sau 3 tháng kể từ ngày có nguy cơ có dùng pep (http://diendanhiv.vn/threads/23448-xet-nghiem-elisa-am-sau-3-thang-ke-tu-ngay-co-nguy-co-co-dung-pep)

Minh Mình
05-08-2017, 22:17
Dạ đây là kết quả xét nghiệm của nguy cơ cách đây 3 tháng trước ạ, còn nguy cơ oral sex thì chỉ mới được 2 tuần ạ

Tuanmecsedec
05-08-2017, 22:33
Dạ đây là kết quả xét nghiệm của nguy cơ cách đây 3 tháng trước ạ, còn nguy cơ oral sex thì chỉ mới được 2 tuần ạ

Kích dục bằng miệng có nguy cơ HIV đâu mà lo.

songlanhmanh88
05-08-2017, 22:46
Hổng có sao

Minh Mình
16-08-2017, 22:44
Chào các anh, chị trên diễn đàn ạ. Em nguy cơ là oral sex cho người ta, răng miệng em có những vết trầy, xước nhỏ thì dịch từ dương vật người đó nó có xâm nhập qua được các vết trầy, xước đó không ạ. Giờ nghỉ lại em lo quá, mong các anh, chị tư vấn giúp em. Em đợi đủ ngày để đi xét nghiệm kiểm tra thôi ạ !

songlanhmanh88
16-08-2017, 22:46
Chào các anh, chị trên diễn đàn ạ. Em nguy cơ là oral sex cho người ta, răng miệng em có những vết trầy, xước nhỏ thì dịch từ dương vật người đó nó có xâm nhập qua được các vết trầy, xước đó không ạ. Giờ nghỉ lại em lo quá, mong các anh, chị tư vấn giúp em. Em đợi đủ ngày để đi xét nghiệm kiểm tra thôi ạ !
OS ko có nguy cơ lây nhiễm HIV, Nhưng lại có thể mắc những bệnh khác như: Lậu, GM,SMG,VGB

Tuanmecsedec
17-08-2017, 06:24

Bây giờ bạn còn lo cái gì nữa, ban quản trị tư vấn cho bạn rồi và bạn cũng đã đi xét nghiệm âm tính.

Minh Mình
17-08-2017, 06:38
Dạ đó là nguy cơ trước đó ạ. Còn nguy cơ mới đây là em os cho người ta, miệng em có những trầy xước nhỏ thì dịch từ dương vật người ta có xâm nhập qua những trầy xước đó vào không ạ. Giờ nghỉ lại em lo quá

Charles
17-08-2017, 06:45
Dạ đó là nguy cơ trước đó ạ. Còn nguy cơ mới đây là em os cho người ta, miệng em có những trầy xước nhỏ thì dịch từ dương vật người ta có xâm nhập qua những trầy xước đó vào không ạ. Giờ nghỉ lại em lo quá

Kích dục bằng miệng không có nguy cơ với HIV, vì tuyến nước bọt là môi trường kiềm làm bất hoạt virus và nước bọt không làm lây nhiễm HIV.

Tuanmecsedec
17-08-2017, 06:48

Với HIV thì không sao,chỉ sợ các bệnh tình dục khác thôi.

Minh Mình
17-08-2017, 08:12
Em có tìm hiểu thông tin thì thấy nếu miệng mình có trầy xước thì sẽ tạo nguy cơ nhưng thấp ạ. Nguy cơ của em là miệng có trầy xước thì dịch từ dương vật người ta xâm nhập vào miệng của em. Em lo quá

Charles
17-08-2017, 08:15
Em có tìm hiểu thông tin thì thấy nếu miệng mình có trầy xước thì sẽ tạo nguy cơ nhưng thấp ạ. Nguy cơ của em là miệng có trầy xước thì dịch từ dương vật người ta xâm nhập vào miệng của em. Em lo quá

Thông tin họ nói trên lý thuyết là chủ yếu, còn chúng tôi tư vấn trên thực tế là chính. Nếu bạn đã tìm hiểu rồi mà cảm thấy không yên tâm với những gì đã tư vấn thì bạn tự giải quyết vấn đề của mình đi, đừng post bài hỏi nữa.

Tuanmecsedec
17-08-2017, 08:18

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì cứ đi xét nghiệm vậy nhé.

Minh Mình
17-08-2017, 08:55
Dạ 2 anh đã nói vậy thì em có phần yên tâm hơn rồi. Em cảm ơn ạ, em sẽ chờ ngày đi xét nghiệm kiểm tra, hy vọng tốt.

Minh Mình
18-08-2017, 20:56
Anh, chị ơi em được biết là người mà em os đó quan hệ với nhiều người, giờ không biết sao chân tay em mấy hôm nay mỏi nhừ luôn á, không biết phải truệu chứng chả hiv không. Em lo quá, đang đợi đủ ngày để đi xét nghiệm

songlanhmanh88
18-08-2017, 20:59
Anh, chị ơi em được biết là người mà em os đó quan hệ với nhiều người, giờ không biết sao chân tay em mấy hôm nay mỏi nhừ luôn á, không biết phải truệu chứng chả hiv không. Em lo quá, đang đợi đủ ngày để đi xét nghiệm
Có gì đâu mà lo lắng vậy. Hoàn toàn ko có nguy lây nhiễm đâu Bạn yên tâm

Minh Mình
18-08-2017, 21:31
Dạ hic. Miệng em có trầy, xước nhỏ rồi lo dịch từ dương vật người đó xâm nhập vào.

songlanhmanh88
18-08-2017, 22:12
Dạ hic. Miệng em có trầy, xước nhỏ rồi lo dịch từ dương vật người đó xâm nhập vào.
Trong miệng là môi trường kiềm làm bất hoại virus. Bạn yên tâm HIV ko lây đươc đâu

Tuanmecsedec
18-08-2017, 22:22

Tuanmecsedec đề nghị bạn đọc lại những gì mà ban quản trị đã tư vấn.Bạn không được Spam bài.

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì cứ đi xét nghiệm vậy nhé.

Minh Mình
18-08-2017, 22:44
Người ta os cho em thì em có nguy cơ không các anh, chị

Tuanmecsedec
19-08-2017, 06:34
Người ta os cho em thì em có nguy cơ không các anh, chị

Minh Mình
19-08-2017, 06:58
Lúc trước là em os cho người ta nhưng giờ là người khác os cho em ạ

Tuanmecsedec
19-08-2017, 07:04
Lúc trước là em os cho người ta nhưng giờ là người khác os cho em ạ

Tuanmecsedec khẳng định không có nguy cơ.

Minh Mình
19-08-2017, 07:25
Dạ vậy là em os cho người ta cũng không có nguy cơ, người ta os cho em cũng không có nguy cơ cho dù có những trầy, xước nhỏ không đau, rát gì phải không ạ

Tuanmecsedec
19-08-2017, 07:37
Dạ vậy là em os cho người ta cũng không có nguy cơ, người ta os cho em cũng không có nguy cơ cho dù có những trầy, xước nhỏ không đau, rát gì phải không ạ

Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ HIV.

Minh Mình
19-08-2017, 18:48
Cho em hỏi là vết trầy xước hay nhiệt miệng ở miệng hoặc dương vật có phải vết thương hở không và virut hiv có xâm nhập qua các vết trầy xước đó được không

songlanhmanh88
19-08-2017, 18:55
Cho em hỏi là vết trầy xước hay nhiệt miệng ở miệng hoặc dương vật có phải vết thương hở không và virut hiv có xâm nhập qua các vết trầy xước đó được không
không có nguy cơ đâu Bạn

Minh Mình
19-08-2017, 19:17
Em cứ băn khoăn là miệng hay dương vật có trầy xước là niêm mạc mở cửa và là vết thương hở nên virut có thể xâm nhập vào

songlanhmanh88
19-08-2017, 19:28
Em cứ băn khoăn là miệng hay dương vật có trầy xước là niêm mạc mở cửa và là vết thương hở nên virut có thể xâm nhập vào
Không có gì để mà lo lắng đâu Bạn

Nguyen Ha
19-08-2017, 20:55

Với HIV thì bạn yên tâm ko có nguy cơ.

Minh Mình
19-08-2017, 21:45
Miệng hay dương vật có trầy xước là vết thương hở, lúc đó niêm mạc mở của phải không, rồi virut xâm nhập vào được phải không ạ !

Nguyen Ha
19-08-2017, 21:50
Miệng hay dương vật có trầy xước là vết thương hở, lúc đó niêm mạc mở của phải không, rồi virut xâm nhập vào được phải không ạ !

Nước bọt là môi trường kiềm làm bất hoạt virut HIV, kích dục bằng miệng dù dương vật hay miệng bị trầy xước cũng ko có nguy cơ với HIV mà chỉ có nguy cơ với các bệnh tình dục khác như lậu, giang mai, mào gà, viêm gan b.

Tuanmecsedec
20-08-2017, 07:18

Minh Mình
27-08-2017, 18:31
Anh, chị cho em hỏi là người ta dùng dương vật đã có ít dịch hưng phấn cạ bên ngoài hậu môn em tầm 15s nhưng không ấn vào sâu trong hậu môn của em. Cho em hỏi như vậy có nguy cơ không ạ

Tuanmecsedec
27-08-2017, 19:36
Anh, chị cho em hỏi là người ta dùng dương vật đã có ít dịch hưng phấn cạ bên ngoài hậu môn em tầm 15s nhưng không ấn vào sâu trong hậu môn của em. Cho em hỏi như vậy có nguy cơ không ạ
Không có sao bạn.

Charles
27-08-2017, 19:37

Như vậy không có nguy cơ.

Minh Mình
27-08-2017, 19:40
Dạ người ta dùng dương vật có dịch hưng phấn cạ bên ngoài hậu môn em kiểu cạ cạ mạnh như quan hệ vậy nhưng dương vật không đâm vào hậu môn em ạ

Tuanmecsedec
27-08-2017, 19:42
Dạ người ta dùng dương vật có dịch hưng phấn cạ bên ngoài hậu môn em kiểu cạ cạ mạnh như quan hệ vậy nhưng dương vật không đâm vào hậu môn em ạ

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa không có nguy cơ như vậy.

Charles
27-08-2017, 19:43

Cạ bên ngoài không sao, khi nào DV thâm nhập vào bên trong HM hãy lo.

Minh Mình
27-08-2017, 19:55
Dạ, dương vật chỉ cạ cạ bên ngoài nhưng theo kiểu cạ cạ như quan hệ nhưng chưa thâm nhập vào hậu môn em ạ

Tuanmecsedec
27-08-2017, 19:57
Dạ, dương vật chỉ cạ cạ bên ngoài nhưng theo kiểu cạ cạ như quan hệ nhưng chưa thâm nhập vào hậu môn em ạ

Tuanmecsedec đề nghị bạn đọc lại những gì đã được tư vấn,bạn không được Spam bài lập lại câu hỏi khi ban quản trị đã tư vấn rồi.

Charles
27-08-2017, 19:58

Bạn cảm thấy không yên tâm với những gì đã tư vấn thì XN đi, đừng spam như vậy.

songlanhmanh88
27-08-2017, 20:38
Ko có nguy cơ đâu Bạn

Minh Mình
27-08-2017, 21:24
dạ vì người ta có cạ cạ, nhấp nhấp ở ngoài nên em lo chút ạ. hic

Tuanmecsedec
27-08-2017, 21:29
dạ vì người ta có cạ cạ, nhấp nhấp ở ngoài nên em lo chút ạ. hic

Chủ đề nào mà Tuanmecsedec đã khẳng định lần cuối không có nguy cơ thì coi như không cần thiết tư vấn nữa.

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.