PDA

View Full Version : bị nổi chấm đỏ như muỗi chích

quangvinh123
01-08-2017, 16:35
Vào đầu tháng 6 em có quan hệ với gái mại dâm và em đã đi xét nghiệm hiv combo ở tuần thứ 7 và âm tính hiện tại em bị nổi nhiều vết chấm đỏ như muỗi chích ở ngực và bụng nó có lúc nổi lúc mất ko đau ko ngứa thì không biết có phải là bị giang mai hoặc phát ban không hay bị các bệnh xã hội nào khác không em no quá

songlanhmanh88
01-08-2017, 16:42
Vào đầu tháng 6 em có quan hệ với gái mại dâm và em đã đi xét nghiệm hiv combo ở tuần thứ 7 và âm tính hiện tại em bị nổi nhiều vết chấm đỏ như muỗi chích ở ngực và bụng nó có lúc nổi lúc mất ko đau ko ngứa thì không biết có phải là bị giang mai hoặc phát ban không hay bị các bệnh xã hội nào khác không em no quá
Bạn đã XN Giang mai và viêm Gan B chưa?

quangvinh123
01-08-2017, 16:49
Bạn đã XN Giang mai và viêm Gan B chưa?
em có đi xét nghiệm giang mai với viêm gan B ở tuần thứ 3 và âm tính ạ và bác sĩ nói kháng thể viêm gan b thấp nên kêu em đi chích thêm

songlanhmanh88
01-08-2017, 16:50
em có đi xét nghiệm giang mai với viêm gan B ở tuần thứ 3 và âm tính ạ
Như vậy ko chính xác, GM và VGB phải hơn 1 tháng mới chính xác. Bạn nên đến BV XN lại những bệnh này

Nguyen Ha
01-08-2017, 17:23

Bạn đã mở chủ đề và đã được tư vấn, nếu muốn thắc mắc bạn post tiếp bài vào đó nhé:

Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng (http://diendanhiv.vn/threads/52850-Quan-he-voi-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-va-kich-duc-bang-mieng)

Tuanmecsedec
01-08-2017, 19:22

Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ rồi và cũng đã xét nghiệm 7 tuần âm tính thì chứng minh bạn không nhiễm.Còn bạn muốn biết có bị giang mai hay không thì phải đi xét nghiệm.

Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng (http://www.diendanhiv.vn/threads/52850-Quan-he-voi-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-va-kich-duc-bang-mieng)

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.