PDA

View Full Version : Bị đứt chân đi ngập trong nước mưa

superherohay
02-08-2017, 10:54
Có lần chân em bị đứt, mưa nước ngập mà em lại đi bộ mang dép Lào. Nếu như có ống tiêm HIV trong hẻm thì em có bị nhiễm ko ạ

Charles
02-08-2017, 11:17
Có lần chân em bị đứt, mưa nước ngập mà em lại đi bộ mang dép Lào. Nếu như có ống tiêm HIV trong hẻm thì em có bị nhiễm ko ạ

Không có nguy cơ. HIV đâu có sống trong nước như cá mà bạn sợ vậy.

songlanhmanh88
02-08-2017, 11:17
Mưa nước ngập như vậy thì có con nào sống trong đó đâu Bạn? Bạn yên tâm không có Nguy Cơ

superherohay
02-08-2017, 11:19
Cho em hỏi thêm câu nữa: tay em bị đứt cầm tiền, nếu tờ tiền có máu HIV thì em có bị nhiễm ko ạ

songlanhmanh88
02-08-2017, 11:21
Cho em hỏi thêm câu nữa: tay em bị đứt cầm tiền, nếu tờ tiền có máu HIV thì em có bị nhiễm ko ạ
Bạn thấy tờ tiền có máu tươi sống trên đó không? Nếu không thấy thì đừng có suy diễn rồi hù Mình Bạn nhé

Tuanmecsedec
02-08-2017, 14:26

Những gì bạn lo lắng 100% không có nguy cơ cho dù như thế nào.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
02-08-2017, 14:28

Không có nguy cơ như vậy bạn.

superherohay
05-08-2017, 18:08
Nãy em đi trên đường vô tình đạp một vật nhọn ko biết phải kim không, em không để ý. Cảm giác giống như kim đâm vậy, về nhà thì không thấy chảy máu cũng ko thấy dấu vết gì. Cho em hỏi em có nguy cơ không ạ

songlanhmanh88
05-08-2017, 18:10
Nãy em đi trên đường vô tình đạp một vật nhọn ko biết phải kim không, em không để ý. Cảm giác giống như kim đâm vậy, về nhà thì không thấy chảy máu cũng ko thấy dấu vết gì. Cho em hỏi em có nguy cơ không ạ
Hổng có sao cả, Nếu dẫm phải kim tiêm thì nó đâm xuyên vào Chân bạn rồi. Không có sao cả, đừng suy diễn nữa

superherohay
05-08-2017, 18:24
Nó giống như là xược qua hơn nhưng chỉ thấy cảm giác như bị chích nhưng ko thấy dấu vết gì cũng như ko thấy chảy máu

songlanhmanh88
05-08-2017, 18:48
Nó giống như là xược qua hơn nhưng chỉ thấy cảm giác như bị chích nhưng ko thấy dấu vết gì cũng như ko thấy chảy máu
Vậy thì ko có sao cả, Yên tâm

Tuanmecsedec
05-08-2017, 19:13

Không có gì phải xoắn hết.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
05-08-2017, 19:47

Không có nguy cơ gì đâu bạn.