PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su

Lung tung di
02-08-2017, 12:28
Chào bqt. Em có thắc mắc muốn được giải đáp.
Cách đây hơn một tháng em có quan hệ vơi gái md. Có sài bcs, không os.em nghi ngời con đó bị nhiễm hiv.
Sau hai tuần em có đi khám da liễu thì bs bảo em bị nấm candida. Tữ đó em hay snghi nhiều và lo sợ. Sức khỏe không tốt. Dạo gần đây mặt em có hay nổi mụn và da vàng đi. Cho em hỏi như vậy là em có bị nhiễm hiv không ạ?

phạm nhật tiến
02-08-2017, 12:36
Cách đây hơn một tháng em có quan hệ vơi gái md. Có sài bcs, không os.em nghi ngời con đó bị nhiễm hiv.
Sau hai tuần em có đi khám da liễu thì bs bảo em bị nấm candida. Tữ đó em hay snghi nhiều và lo sợ. Sức khỏe không tốt. Dạo gần đây mặt em có hay nổi mụn và da vàng đi. Cho em hỏi như vậy là em có bị nhiễm hiv không ạ?
không có nguy cơ

Lung tung di
02-08-2017, 12:39
Nhưng e vân thấy lo lắng. Dù đã đến ngày đi xn nhưng em vẫn thấy sợ thất vọng và không giám đi khám. Em luôn nghĩ tiêu cực nên cảm thấy chán nản. Sợ hãi

songlanhmanh88
02-08-2017, 12:47
Nhưng e vân thấy lo lắng. Dù đã đến ngày đi xn nhưng em vẫn thấy sợ thất vọng và không giám đi khám. Em luôn nghĩ tiêu cực nên cảm thấy chán nản. Sợ hãi
Bạn QHTD có sử dụng BCS là an toàn 100% ( Dù cho bạn nghĩ GMD đó có HIV luôn). Bạn nhiễm nấm Candina chắc do vệ sinh ko kỹ nên vậy

Nếu đã đc tư vấn mà vẫn không an tâm thì chĩ có đi XN mới làm bạn hết lo lắng, Bạn cũng đã 4 tuần rồi thì làm cái XN Combo ag/ab để khỏi lo lắng nhé

Lung tung di
02-08-2017, 12:49
Ac trả lời cho e vơi....

songlanhmanh88
02-08-2017, 12:53
Ac trả lời cho e vơi....
Bạn có sử dụng BCS mà sợ cái gì vậy Bạn????????????????????????????????????????????? ???????? Vậy Bạn nghĩ BCS chĩ để làm cảnh vậy thôi sao, Vậy Bạn nghĩ họ sản xuất ra BCS để làm gì và WHO lại khuyến cáo sử dụng BCS để làm gì??????????????????????????????????????????????? ??

Lung tung di
02-08-2017, 12:55
E cũng dc mọi người động viên là không sao..e k giám đi sn sợ thất vọng lắm a...e k nhớ tìnnh trạng bcs ra sao...e chỉ nhớ thoáng qua e tự tay thao bcs..e mak có chuyên gì gd e sống sao nữa..

songlanhmanh88
02-08-2017, 12:58
E cũng dc mọi người động viên là không sao..e k giám đi sn sợ thất vọng lắm a...e k nhớ tìnnh trạng bcs ra sao...e chỉ nhớ thoáng qua e tự tay thao bcs..e mak có chuyên gì gd e sống sao nữa..
Bình tĩnh lại nào Bạn, Bạn QHTD có sử dụng BCS là an toàn 100%. Chã có gì để mà lo lắng cả

Nếu Bạn vẫn ưng đi XN thì chĩ để giả tỏa lo lắng thôi, Bạn ở Đắk Lắk hình như tôi chưa thấy có XN Combo ag/ab. Vậy bạn đợi thêm đủ 6 tuần( 42 ngày) Làm XN test nhanh cũng được rồi. Bạn yên tâm Bạn không có nguy cơ nên XN sẽ Âm Tính mọi thơi điểm

Lung tung di
02-08-2017, 13:06
E đến nay la dươc 2 tháng r..e đọc trên mạng họ nói nấm candida làm tăng nguy cơ hiv nên e sợ...ac giải thich cho e đươc k ak..lm e hoang mAng lắm nhiu lúc cư nghi minh bị nhiêm r..r năm sngi lung tung lên..k muôn gan gủi ai hết...

songlanhmanh88
02-08-2017, 13:19
E đến nay la dươc 2 tháng r..e đọc trên mạng họ nói nấm candida làm tăng nguy cơ hiv nên e sợ...ac giải thich cho e đươc k ak..lm e hoang mAng lắm nhiu lúc cư nghi minh bị nhiêm r..r năm sngi lung tung lên..k muôn gan gủi ai hết...
Thời gian của Bạn 2 tháng là XN chính xác bằng test nhanh được rồi, Bạn nên XN để giải tỏa tâm lí chứ để vậy ko tốt cho sức khỏe. Bạn cứ suy nghĩ tiêu cực như vậy sẽ không tốt đâu đấy

Bệnh Candida là do Bạn vệ sinh kém thôi Bạn nhé hoặc bạn đồ ẩm ướt nên vậy. Bạn yên tâm bị bênh nào thì điều trị bênh đó, Còn riêng HIV thì Bạn yên tâm không có nguy cơ

Ở Đắk Lắk Bạn đến

Địa chỉ: 46 Hoàng Diệu, Buôn Ma Thuột
Bác sĩ phụ trách: Bs. H’Ouil Buôn Yă
Số điện thoại: 972146473, 0500-3841135
Giờ làm việc: Giờ hành chính

Lung tung di
02-08-2017, 13:35
Da e cảm ơn...2thang trời bụng e nó cứ khó chiu sao ak a...an vô là bắt đi vệ sinh nhưng di thi lại k dc...khó chiu trong người lăm luc nao trong đau nghi tới chư H k ak...nghi đủ moi chuyên mọi tình huống có thể say ra vơi minh...êu oai lm a

Charles
02-08-2017, 14:29

QHTD có sử dụng BCS là tình dục an toàn. Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.

Tuanmecsedec
02-08-2017, 14:29

Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Những gì bạn kể khi quan hệ có dùng bao cao su là tình dục an toàn,không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Lung tung di
02-08-2017, 17:43
Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Những gì bạn kể khi quan hệ có dùng bao cao su là tình dục an toàn,không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

E mong sao mọi chuyên sẽ đươc tốt đep...lớn lên ươc mơ làm ra tiền,giơ găp chuyên thì e ươc mình k bị gì...và mong bcs se k găp sự cố...

Tuanmecsedec
02-08-2017, 19:15
E mong sao mọi chuyên sẽ đươc tốt đep...lớn lên ươc mơ làm ra tiền,giơ găp chuyên thì e ươc mình k bị gì...và mong bcs se k găp sự cố...

Bạn yên tâm,những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

phạm nhật tiến
02-08-2017, 19:42
E mong sao mọi chuyên sẽ đươc tốt đep...lớn lên ươc mơ làm ra tiền,giơ găp chuyên thì e ươc mình k bị gì...và mong bcs se k găp sự cố...yên tâm đi không sao đâu
y

Lung tung di
02-08-2017, 20:18
Ac giai đáp thắc mắc vấn đề này đươc k ạ....nếu như dịch ad mak dinh trên phần lông và gốc dv thi minh co nguy cơ với H k ạ:zk20155:

songlanhmanh88
02-08-2017, 20:19
Ac giai đáp thắc mắc vấn đề này đươc k ạ....nếu như dịch ad mak dinh trên phần lông và gốc dv thi minh co nguy cơ với H k ạ:zk20155:
Hổng có saoôooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo oooooooooooooo

Charles
02-08-2017, 20:25

Không có nguy cơ bạn.

Lung tung di
02-08-2017, 20:27
E cảm ơn mọi nhiều lắm...
Bạn bè cũng động viên e đưng suy nghi nhiều...qhtd sài bcs mak m lo gì...nếu như m mak bị nhiễm thi mày quá đen.
Giờ e chỉ mong mọi thứ sẽ êm xuôi..

Charles
02-08-2017, 20:42
E cảm ơn mọi nhiều lắm...
Bạn bè cũng động viên e đưng suy nghi nhiều...qhtd sài bcs mak m lo gì...nếu như m mak bị nhiễm thi mày quá đen.
Giờ e chỉ mong mọi thứ sẽ êm xuôi..

Xem ra bạn chưa mất tiền XN là không chịu được.

Lung tung di
02-08-2017, 21:08
E sợ kêt quả làm minh thất vọng...sợ k đươc như mong muốn..thay vào chữ ÂmTinh bằng chữ DươngTinh

.môt phút an chơi để đổi lại nghìn phút sỡ hãi

Charles
02-08-2017, 21:15
E sợ kêt quả làm minh thất vọng...sợ k đươc như mong muốn..thay vào chữ ÂmTinh bằng chữ DươngTinh

Bạn muốn kết quả ra DT cũng không được.

phạm nhật tiến
02-08-2017, 23:15

.môt phút an chơi để đổi lại nghìn phút sỡ hãibạn có cầu trời cũng không ra dương tính đâu

songlanhmanh88
02-08-2017, 23:16

100000000000000000000000000000000% Sẽ Âm Tính

Tuanmecsedec
03-08-2017, 05:39

Nói kiểu như bạn thì ban quản trị tư vấn bừa hay sao?.Bạn muốn xét nghiệm thì tùy bạn.Nhưng bạn không được Spam bài làm ảnh hưởng thành viên khác.

Lung tung di
03-08-2017, 12:08
Nói kiểu như bạn thì ban quản trị tư vấn bừa hay sao?.Bạn muốn xét nghiệm thì tùy bạn.Nhưng bạn không được Spam bài làm ảnh hưởng thành viên khác.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực A Tuấn va ac trên dd đã tư vấn cho e k có nguy cơ e cảm ơn ac rat nhiều,
Nhưng sao e vẫn co cảm giac như con người minh thay đổi cái gì ak..vê sưc khỏe hể có gì trên cơ thể la minh lai tự nhiên thấy sợ..và quan trọng nhất la bụng e nó cứ khó chịu an vô là bắt đi ngoài nhưng đi lại k đươc...mong ac trợ giúp

phạm nhật tiến
03-08-2017, 12:55
[/COLOR]A Tuấn va ac trên dd đã tư vấn cho e k có nguy cơ e cảm ơn ac rat nhiều,
Nhưng sao e vẫn co cảm giac như con người minh thay đổi cái gì ak..vê sưc khỏe hể có gì trên cơ thể la minh lai tự nhiên thấy sợ..và quan trọng nhất la bụng e nó cứ khó chịu an vô là bắt đi ngoài nhưng đi lại k đươc...mong ac trợ giúp
BQT đã tư vấn hết rồi nếu còn lo thì đi xét nghiệm mới giúp được thôi

songlanhmanh88
03-08-2017, 13:31
[QUOTE=Tuanmecsedec;440250]Nói kiểu như bạn thì ban quản trị tư vấn bừa hay sao?.Bạn muốn xét nghiệm thì tùy bạn.Nhưng bạn không được Spam bài làm ảnh hưởng thành viên khác.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực

A Tuấn va ac trên dd đã tư vấn cho e k có nguy cơ e cảm ơn ac rat nhiều,
Bạn lo lắng gây ra stress dẫn đến rối loạn tiêu hóa đấy và gặp phải bệnh Hội chứng ruột kích thích nữa đấy.

Hãy bình tĩnh lại nào

Tuanmecsedec
03-08-2017, 14:57

Do bạn quá lo lắng nên Stress gây ra thôi,bạn yên tâm những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

Lung tung di
03-08-2017, 15:31
Do bạn quá lo lắng nên Stress gây ra thôi,bạn yên tâm những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

Nếu như hai tháng nay người e k có chiu chưng gi cua bệnh xã hội thi e còn lo lăng gì nưa k ak

Tuanmecsedec
03-08-2017, 15:34

Nếu như hai tháng nay người e k có chiu chưng gi cua bệnh xã hội thi e còn lo lăng gì nưa k ak

Bạn có nguy cơ gì đâu mà lăn tăn như con Lăng Quăng.

Lung tung di
03-08-2017, 18:16
Bạn có nguy cơ gì đâu mà lăn tăn như con Lăng Quăng.

Vậy ac cho e lời khuyên vào cuôc sống với...
Chắc chắn e k bị làm sao phải k..e đoc trên các trang muc khác noi về nhưng bị nhiễm H phải đối diện thế này thế nọ r các chịu chứng bắt đầu xuât hiện,e cảm thấy lo sợ....:k4744254:

songlanhmanh88
03-08-2017, 18:30
Chắc chắn e k bị làm sao phải k..e đoc trên các trang muc khác noi về nhưng bị nhiễm H phải đối diện thế này thế nọ r các chịu chứng bắt đầu xuât hiện,e cảm thấy lo sợ....:k4744254:
Hổng có saoo cả Bạn, đừng có đọc nữa là hết lo sợ :D

Charles
03-08-2017, 18:42

Lời khuyên cho bạn là đọc lại toàn bộ những gì đã được tư vấn.

Lung tung di
03-08-2017, 19:00
Nếu như bcs có rách mà vẫn chưa lòi đầu dv ra ngoai thi vẫn k có nguy cơ phải k ạ.tai e thấy chủ đề kia có ban đó hỏi như vậy thấy ac tư vấn la k sao...

Charles
03-08-2017, 19:29
Nếu như bcs có rách mà vẫn chưa lòi đầu dv ra ngoai thi vẫn k có nguy cơ phải k ạ.tai e thấy chủ đề kia có ban đó hỏi như vậy thấy ac tư vấn la k sao...

BCS không rách lòi đầu DV thì không có sao.

phạm nhật tiến
03-08-2017, 19:42
nếu rách không lòi đầu ra thì không có nguy cơ

Tuanmecsedec
04-08-2017, 05:25

Khi nào bị rách bao cao su lòi đầu dương vật ra khỏi bao mà không biết vẫn để vậy quan hệ thì mới lo bạn.

Lung tung di
04-08-2017, 16:38
Ac...e có cam giác ntn la sao ạ...dang ngồi chơi tư nhiên e có cảm giác ớn lạnh sỡ hải người ra mồ hôi mất tâp chung..lam cho e cảm giác hoang mang...có phải e đã nhiễm r k ạ

Charles
04-08-2017, 16:40
Ac...e có cam giác ntn la sao ạ...dang ngồi chơi tư nhiên e có cảm giác ớn lạnh sỡ hải người ra mồ hôi mất tâp chung..lam cho e cảm giác hoang mang...có phải e đã nhiễm r k ạ

Đúng là bạn đã nhiễm H... ắc ám rồi.

Lung tung di
04-08-2017, 18:33
A Trương Xuân và mọi người tư vân cho e về vấn đề trên đươc k ak...dươc mọi người tư vấn e cũng đỡ sợ hơn nhiu r nhưng e k thể nào hiểu nổi người minh lai bị như thế

songlanhmanh88
04-08-2017, 18:34
Thư giãn nào Bạn, Không có sao cả đâu Bạn

phạm nhật tiến
04-08-2017, 18:54
A Trương Xuân và mọi người tư vân cho e về vấn đề trên đươc k ak...dươc mọi người tư vấn e cũng đỡ sợ hơn nhiu r nhưng e k thể nào hiểu nổi người minh lai bị như thếnếu còn lo thì đi xét nghiệm thôi mới giải toả được

Charles
04-08-2017, 19:41
A Trương Xuân và mọi người tư vân cho e về vấn đề trên đươc k ak...dươc mọi người tư vấn e cũng đỡ sợ hơn nhiu r nhưng e k thể nào hiểu nổi người minh lai bị như thế

Bạn stress lắm thì sinh ra lắm biểu hiện thôi.

Tuanmecsedec
05-08-2017, 06:56

Do bạn lo lắng quá nên Stress gây ra thôi,Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

Lung tung di
05-08-2017, 19:04
Đươc ac trong dd tư vân e k có nguy cơ, ban bè cug nói e k sao..nhưng e k giám gần gủi với vk vì e sợ có điều gì xuôi sẽo sẽ đên, thì tội lỗi lắm, vk nó cứ hoi e mấy tháng nay a lm sao z...e k bit trả lời sao lun..ac cho e lời khuyên e phai làm sao trong trươ g hơp này

Tuanmecsedec
05-08-2017, 19:23
Đươc ac trong dd tư vân e k có nguy cơ, ban bè cug nói e k sao..nhưng e k giám gần gủi với vk vì e sợ có điều gì xuôi sẽo sẽ đên, thì tội lỗi lắm, vk nó cứ hoi e mấy tháng nay a lm sao z...e k bit trả lời sao lun..ac cho e lời khuyên e phai làm sao trong trươ g hơp này

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.